Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Hata hao badhi wanaouziwa maji na mchanga pia na waislam wapo. Au hujawai kwenda kwa mwamposa na kuona. Inshort sisi waafrika tunamatatizo ya akili tu
Kwaiyo ww umejuaje kuwa uyu ni muislamu kwenye kusanyiko la Kikristo kama ni mavazi umekwama ndugu mm binafsi najamaa zangu kibao sio Waislam lkn wanavaa kama Waislam ukiwaona ujui kabisa jamaa mke mume wate ukiwaona utatoa Salam Aleykum kwao kumbe sio Waislam kabisaa.Ndio kama awa utawaona kwa mwamposa. Kukudanganya ww. Na kondoo wengine,
 
Hauwezi kukuta muislamu akimtukana Yesu ila mkishughulikiwa mnaaza kulia 😂😂
Mudy hatukanwi , unasemwa ukweli alicho fanyaga mnadai katukanwa

Kabaka katoto Aisha kikiwa na miaka 9 - ukweli mtupu
Sasa apo tusi lipo wapi ?

Huwezi kukuta mkristo unamwambia daudi alitembea na mke wa mtu akakubishia

Tatizo linakuja wakristo wanajua alichotenda ni dhambi na Mungu wa wakristo ni dhambi kwake na adhabu alitoa Kali

Ila kwa Mungu wa waislamu alichotenda mudy kwa katoto Aisha si dhambi kwake
 
Alafu Kwa nini ni wanawake TU ndio wanaadhibiwa kikatili sana?
Angekuwa mwanaume hapo wasinge mfanya chochote
 
Eti mtume anaoa katoto ka miaka 6:
Badala ya kukasomesha kapate maisha yeye anawaza ngono tu:
Aisha hakuwahi kumpenda Babu Muhamadi:
Wazazi wa Aisha walimwogopa Mahamadi walivyoona amewaka tamaa kwa mtoto wao:
Hakuna mtume hapo labda mtume wa Majini:

Sunan an-Nasa'i 3379
It was narrated that 'Aishah said:
"The Messenger of Allah married me when I was six, and consummated the marriage with me when I was nine."

Alaf baadhi ya waislamu wanafosi tumkubali Muhamadi:
Ni Big No.
No tu Muhamadi, No tu Allah, No tu Quran.

Mimi niko radhi kuchinjwa kuliko kumkubali Shetani Muhamadi na Allah wake:

Mwamedi kavunja amri zote 10 za Torati, anaye bisha aseme niweke Aya na hadithi:
The Devil named Muhamadi:
Na zile kesi za vitoto vyakiume kulawitiwa uko ma MAKANISANI mbona ulalamiki!!!

au ni sawa kwako vitoto vyakiume kugeuzwa wake wa Maskofu..!!+

kondoo ni kondoo tu unafanya propaganda kumuusu mtoto wa kike miaka 8 uku kwenu vitoto sio kike hapana kiume kwanzia miaka 3 jitu zima Libaba kitoto cha kiume anakikamatia❗️!!

embu vuta picha kitoto miaka3kiume na bado viongozi ao mnawaona watakatifu mnawanyenyekea kondooooo ni kondoooo sio wajinga waliowaita kondooooo Akili matatizo.
 
Akili yako ndiko ilikoishia
Gave me reasons to prove me wrong

Mungu gani anaeitaji wanadamu kumpambania??? So is (he) powerless???
Hawezi kuwa shughurikia wabaya mpaka binadam ambae nae ana dhambi kibao Ndio a step up

Refute that and I'm gonna delete my statement
 
Kama kweli hiyo dini ni ya Mungu, wangemuachia Mungu atende kazi yake, kumbe ni ya binadamu.
 
Na zile kesi za vitoto vyakiume kulawitiwa uko ma MAKANISANI mbona ulalamiki!!!
Hilo ni kosa na ni dhambi wamefanya
Wakristo hakuna anaekubaliana na ayo madhambi

Aya tuambie alichokifanya mudy ni dhambi kwa Allah au si dhambi
 
Mudy hatukanwi , unasemwa ukweli alicho fanyaga mnadai katukanwa

Kabaka katoto Aisha kikiwa na miaka 9 - ukweli mtupu
Sasa apo tusi lipo wapi ?

Huwezi kukuta mkristo unamwambia daudi alitembea na mke wa mtu akakubishia

Tatizo linakuja wakristo wanajua alichotenda ni dhambi na Mungu wa wakristo ni dhambi kwake na adhabu alitoa Kali

Ila kwa Mungu wa waislamu alichotenda mudy kwa katoto Aisha si dhambi kwake
Ukilete dharau utapigwa ,kaenj kipya..Mpaka muache mazoea ya kipumbavu
 
Bro mimi nna majirani zangu kabisa huwa nawaona wanaongozana kwenda huko.. labda wawe waislam jina tu
 
Na huwezi kuwanao
Mudy ingekuwa enzi hizi angekula jela miaka 30 na viboko juu na dini yake ingeishia apo , ukibaka mtoto wa miaka 9 lazima unamatatizo ya akili na hufai kukaa na jamii
 
Uislamu unakua kwa kasi ..Kuweni na adabu sio kila siku nyie tu , waislamu hata kwenye nchi zao hwamtukani Yesu wenu.
Mudy hatukanwi
Tukisema matendo yake aliyofanya nyie ndio mnadai ni matusi

Kaoa mtoto, je Hilo ni tusi au ni kweli
Kaoa mke wa mtoto wake
Kabaka house girl je ni tusi au ni kweli mpaka aya IPO ya kuruhusu wanaume mtembee na ma house girl au vijakazi
Kaiba Mali za ngawira je ni tusi ?
Katoboa watu macho kwa kutumia misunari ya moto je ni tusi na mengine mengi
 
Uislamu unakua kwa kasi ..Kuweni na adabu sio kila siku nyie tu , waislamu hata kwenye nchi zao hwamtukani Yesu wenu.
Embu sema matendo ya Yesu kama utaona mkristo akisema umetukana
 
Back
Top Bottom