Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Status
Not open for further replies.
Africa leo ndio gazeti gani tena?halafu idaba ndio nini?na tena wakristo wameanza lini kuhiji? Jamani me bado sijaelewa kitu hapo.
 
kwanza wakristo hatuna hija,pili maneno ya huyu anae jiita mchungaji siyo maandiko,na tatu ajiheshimu.
 
Kwa kweli hii Tz watu wanakosa weledi na maono nyie wananchi wamezalilishwa hadi wanajifungulia sakafuni kwa sababu tuu ya mafisadi wachache wanaficha hela zetu. Elimu imekufa hospitals mbovu. Watu wanafanya biashara za madawa ya kulevya hadi wengine wanakamatwa China na kupelekea nchi yetu kuwekwa rehani bado hamlioni hilo mnahangaika na maisha ya mtu mmoja. UMEPOTEA

*Taifa ambalo mabinti zake wakimuona mzungu wanadhan ana hela
*Taifa ambalo ukiongea kingereza unaonekana umesoma sana
*Taifa ambalo ukiwa na simu nzuri we ni mjanja hata kama vocha unaweka jerojero
*Taifa ambalo waliofeli wanakuwa walimu na mapolice
*Taifa ambalo m2 kwao hawana umeme ila analalamikia tanesco wanaboa
*TAIfa ambalo warembo wameshaona wao ni wakupewa daima
*TAIFA ambalo vijana wanalalamika hawana hela mpe dili sasa anaanza longolongo
*Taifa ambalo UKIWA NA GARI HUTONGOZ UNATOA 2 LIFTI KI2 SHAaaa
*TAifa ambalo mwanafunzi anafaulu huku hajui kusoma wala kuandka
*Taifa ambalo ukixema nipo ofcn xa 3 ucku unashangawa ila nipo club xa 8 ucku unacfiwa
*Taifa ambalo husifiwi hadi ufe
*Taifa ambalo watu wanasubiri ukosee ndio waongee
*Taifa ambalo madaraka wanajitengenezea ukoo kwa ukoo au marafiki
*Taifa ambalo askari kukitokea fujo wao ni risasi na mabomu ya machoz ndio ufahari wao
*Taifa ambalo lina uwoga ila tunasema amani....
#TAIFA ambalo dah nimewaza mpaka nimechoka em nawe ongezea....

Unaweza kuCopy and kuPaste, Via copy and Paste +++ Something.....
 
Askofu??? Ana uaskofu gani huyoo?askofu mnamju?ukianzisha kanisa leo ukipata kaufadhili tayari unajiita askofu...maskofu wanajulikana bana maaskofu hawaropoki ropoki hovyo.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Anatumika kisiasa huyo. Tayari kapangwa mara kesho utamsikia na yeye anagombea ubunge ujue tayari sadaka zimepungua
 
Askofu??? Ana uaskofu gani huyoo?askofu mnamju?ukianzisha kanisa leo ukipata kaufadhili tayari unajiita askofu...maskofu wanajulikana bana maaskofu hawaropoki ropoki hovyo.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Wewe unamshangaa huyo? hivi hujui kwamba Mzee wa Upako naye ni Nabii?

Kubwa lao ni yule Muhindi wa Agape yeye ni Nabii na Mtume.
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.


acha kukurupuka binti utapata mi.ba isiyo tarajiwa
 
haya ni mambo ya kibinafsi pelekeni bamaga kwa shigongo toa hapa jamvini.

We chizi kweli! kwani mlipoongelea kuhusu Mh.Rais kwenda mazikoni segerea hayakuwa mambo binafsi?
 
Askofu wa kanisa la pentecost Church Of God Emmanuel Mwamakula.amelaani kitendo cha katibu mkuu wa CHADEMA bwana W.Slaa kwenda kufanya idaba ya hijja nchini israel na mwanamke hajafunga nae ndoa. Slaa aliondoka nchini feb 24 mwaka huu akiwa na mtu aliyemtambulisha kama mchumba wake na ambaye amekiri kuzaa nae mtoto,Josephene Mushumbusi kwa ndege no QR 545 kwa ajiri ya kwenda kutimiza ibada hiyo ambayo yeye anadai ni ya kuliombea taifa.

Akizungumza na gazeti hili Askofu Mwamakula alisema ameshangazwa na kitendo cha Slaa kuwa ujasiri wa kwenda kufanya idaba hiyo takatifu na mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa(hawara). Hiki alichofanya Slaa kinapaswa kukemewa na kulaaniwa vikali,haiwezekani mtu akamchukua mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa na kuambatana nae kwenda sehemu takatifu ambako ni mbele za mungu na kufanya ibada,huu ni 'uchafu' uliopitiliza,alisema askofu huyo.

Aliendelea kusema kwamba Slaa alipaswa kwanza kutubu kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu na kuzaa naye wakati anajua wazi kufanya ni kutenda zinaa,kwani kwenye maandiko matakatifu imewekwa wazi kwamba mwanamke au mwanaume anayemuacha mume au mke wake na kwenda kwa mwingine anazini.



Slaa amewahi kuwa padre wa kanisa katoliki anajua maandiko kwamba ndoa ya kikristo inapofungwa,kinachotenganisha ni kifo tuu!lakini kinachoshangaza yeye amepora mke wa mtu na kwenda nae sehemu takatifu bila aibu. Ninasema ni kwamba,Slaa alipaswa kwanza kutubu na kutumia nafasi hiyo kuomba mungu amuepushe na adhabu kali ikizingatia umri wake amesonga sana.

Lakini yeye anaona fahari kufanya matendo ambayo hayaendani na umri wake na kibaya zaidi ni matendo yanayokwenda kinyume na dini yetu.Alisema Askofu huyo kutoka Mbeya. Slaa amekwenda Mbeya kutembea tu,hana usafi wa kutosha kuliombea taifa wakati yeye ndiye alipaswa kuombewa kwanza kutokana na dhambi nzito ya uzinifu inayomkabili!

Hata hivyo,uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa,katika kuficha uhusiano wake huo na mchumba wake huyo(Josephine Mshumbusi) kwenye orodha ya wasafiri ambayo mwandishi wa habari hii ameiona,Slaa akiwa namba 70,mchumba wake huyo amejitambulisha kama mke wa Aminiel Mahimbo na sii mchumba wa Slaa.

Chanzo:Africa Leo toleo no 72.

Magazeti ya mwiglu chemba siasa za kisanii; maisha binafsi; jakob zuma alifanyiwa hivyo hivyo south lakini leo yuko ikulu; lumumba taifa mnaliangamiza
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.

Mzee namheshimu sana kwani ana shahada ya uzamivu ktk mambo ya sheria za kanisa, inawezekana kanisa katoliki linaruhusu haya mambo ktk sheria zake ingawa kwnye katiba ya wakristo ambayo ni biblia hakuna ruhusa ya mambo ya jinsi hiyo. Ila kwa kuwa ni mambo binafsi kila mtu na ajiangalie mwenyewe.
 
By Juliana Shonza
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.

tangu akuakatae unahangaika sana..Go to hell lamaya wee
Mkuu una terminology!!
 
Inaonekana mleta mada ni mpenzi wa udaku aisee!
Hivi unadhani kanisa linaweza kumbomoa Dr. Slaa!
Kama halikumjenga, haliwezi kumbomoa kamwe!
Dr. Slaa ni zaidi ya mwanasiasa ndo maana kila siku mmaandika matusi dhidi yake ila ndo mnazidi kumpaisha!
Ukimroga asiyerogeka, acha!
 
Hata Yesu Kristu alikuja kwa ajili ya wenye dhambi na si wenye haki.Na pia unapomnyooshea binadamu mwenzio kidole anaglia idole vingapi vinajielekeza kwako.

Dhambi siyo kuzini tu hata wizi wa mali ya umma ni dhambi.Hata kuwashtaki wasiyokuwa na hatia ili kupata uongozi ni dhambi pia.Basi imeandikwa USIHUKUMU USIJE HUKUMIWA..........
 
Nataka kujua kuhusu slaa,huyo mwanamke aliye kuwa nae slaa(Josephene) ni nani yake,nataka kujadili hoja mezani.
 
Kwa kweli hata mimi nimemshangaa sana Dr Slaa.

CC; Josephine,

Unashangaa nini sasa wakati km ni edda angekuwa kamaliza..?kwani alikwenda na mimba ya huyo jamaa...Ngalau muwe na cha kudai.?we si umezoea kudai hata thumni masjid.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom