Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Status
Not open for further replies.
Mimi nitachangia hili kama ifuatavyo! Awali Doctor alishaeleza taratibu ambazo zipo kwenye Canon Laws ambazo zilimuwezesha kuacha upadre na kuoa! Pili sio yeye tu ambaye amewahi kuwa padre hata sisi waumini wa kawaida sio rahisi sana kumpata mchumba mara moja na kumfanya mke wengi wetu tumejaribu hapa na pale na hatimaye kupata anayefaa!Na pia wapo wakristu wengi tuu ambao wamefunga ndoa kanisani kabisa lakini maisha yakashindikana ndoa zikavunjika!na muda wa uchumba hauna kikomo, kumbuka doctor amelitumikia kanisa muda mrefu sana ndio maana unaona kama amechelewa kuoa! Pointi kubwa ambayo huyu askofu uchwara ameizungumza na kuitilia mkazo ni kuwa Slaa ni mzinzi ana dhambi amewezaje kwenda kuhiji na mke wa mtu!!!! kuna majibu matatu kwa hoja hii la kwanza hata maandiko yanasema sisi sote ni wadhambi na tuepungukiwa na utukufu wa mungu hivo kumnyooshea mwenzako kidole kuwa ni mdhambi jitazame kwanza wewe!! Pili Yesu alisema kuwa hakuja kutafuta wenye haki bali wadhambi,..na mwenye afya hahitaji tabibu, kwa hiyo hata kama doctor ana dhambi kama anavodai huyu askofu uchwara basi kwenda kuhiji ni sahihi kabisa maana hapo ndio mahali pa kutubu na kuanza maisha mapya!!sasa watu wasafi, wasio na dhambi wanahitaji kwenda kuhiji??Tatu swala la mke wa mtu achilia mbali madai ya askofu uchwara huyu, aliyejidai kuwa ndio mwenye mke alifungua kesi (kwa msaada wa ccm) akidai kaporwa mke mahakama ime rule out kuwa alishapewa talaka sio mke wa mtu sasa huyu askofu uchwara ana refer mke wa mtu yupi??Mwisho namshauri huyu askofu uchwara arejee maandiko yafuatayo,..usihukumu usije kuhumiwa,,, kipimo kile umpimiacho mwenzako nawe utapimiwa hicho hicho,.na mwisho askofu uchwara kumbuka kutoa kwanza boriti kwenye jicho lako ndipo uweze kuona kibanzi kwenye jicho la mwenzako!!
 
Asiyekuwa na dhambi na awe wa kwanza kurusha jiwe

kila mtu ana dhambi ila dr slaa anakusudia kutenda dhambi, anaendelea kutenda dhambi na anafurahia kutenda dhambi. ona picha hiyo hapo chini.

Z
 
amembomoa kwani yeye ndiye aliye mjenga? isitoshe wakristo hatuna hija kama waislam so mwandishi wa ccm kachemka. mia
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.


kanisa la pentecost Church Of God ???????

Wangesema Roman Catholic story ingekuwa na mshiko
 
Kama mchungaji kaishiwa kitu cha kuhubiri ni bora akaendelea na maombi kuliko kuingilia mambo ya ndani ya mtu binafsi. Huku ni kutafuta cheap popularity. Hajui anachokisema.
 
Naona ni thread inayoonesha namna waafrika tulivyo na matatizo katika kufikiri,Huyo Mchungaji Mwamakula ndiye mzazi wa Josephine ? anachotakiwa kulalamika ni kama mzazi wa Josephine hajapokea Mahari, Uhalali wa ndoa hautokani na kufungwa kwenye dhehebu fulani la dini,doa yaweza kuhalarishwa na kutimizwa kwa taratibu za kimila za wanandoa, si kweli kwamba wapentekoste wao ndiyo wenye ndoa halali, watu wanaona wakiwa wamechoka na matendo ya ndoa ili kufanya shoo ya harusi tu, wakati ndoa kwa maana ya kupata huduma zote wapatazo walio kwenye ndoa walikuwa wanazipata kipindi chote cha maisha yao.
Unafiki wa Wachungaji kama huyu ndio unaoangamiza kanisa,anaacha kukemea maovu yaliyojaa kwenye jamii ikiwa ni pamoja na kanisani kwake,yuko bize kumjadili Dr.Slaa na ndoa yake, Hawa ndio majambazi wa kiimani wanaoacha kuhubiri kweli ya injili ili watu waende wakaonje ufalme wa injili wako bize kutengeneza kamusi ya dhambi za wenzao ili kukidhi haja za mioyo yao huku Injili wakiacha ijihubiri yenyewe.
Muulize huyo Mchungaji sijui askofu atoe maana ya ndoa halali kwa uelewa wake na ni wapi ambapo amepata huo welewa ili nasi turejee tujue kama kweli Dr Slaa hana ndoa. Mungu aonaye sirini ndiye anajua ndoa ya kweli ni ipi,ywezekana mchungaji mwenyewe anayo ndoa kwa maana ya kwamba ilifungwa kanisani kwake lakini machoni pa Mungu aonae sirini hana ndoa...
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.

Ondoa boriti kwenye jicho lako kwanza,kabla hujaona kibanzi kwenye jicho la Slaa,wewe yale mapepo
uliyokuwa unayakemea pale Mabibo ukiwa mlokole yamerudi kwako mara sabiini ndiyo maana unasimamia
mipango na mauaji na unafurahishwa watanzania wanavyouawa bila hatia na anza kumkanya bwana ako kwanza'
 
Pentecoste church of God Emanuel, ndio kanisa gani?.
Eti bana kama sio yale makanisa binafsi yaliyozuka na sera ya uchumi huria. Shukran kwa sera ya uchumi huria ya ccm, biashara ya makanisa inashamiri!
 
Nilikaa siku moja na kufikiria idadi ya watanzani na kulinganisha na watu milioni 1.3+ waliohudhuria kwenye mikutano ya kukusanya maoni ya katiba mpya nikaona ni idadi ndogo sana hii inaonyesha ni jinsi gani hii nchi uelewa bado ni mdogo ndio maana hata watu tunaowategemea kama viongozi wa dini nao wanatumika kirahisi tu katika kueneza chuki tena katika maswala yasiohusu jamii kwa ujumla, mtanzania anakufa kwa kukosa dozi ya malaria halafu mtu jama padri anatuletea habari za mtu binafsi, inasikitisha
 
kwani mambo yote yanayotokea wewe unakuwa umetaarifiwa au unajaribu kuchezea akili za watu,mfano mzee mandela anaumwa na kila mtu anajua kuwa anaumwa kwani alikuja kutuambia kuwa anaumwa.
Askofu anatakiwa anene mambo ya Rohoni siyo mipasho isiyokuwa na uhakika.
 
Askofu wa kichina hana nguvu za kiume anyamaze

hajamkemea muuaji mwigulu,jangili kinana,el,jk,pinda wala chenge. Poor!
 
Babu yupo kwenye stage ya self actualization msameheni ndio maisha yalivyo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom