Arusha Leo: Picha na matukio mbalimbali ya mkutano wa CCM


F

Faulisa

Member
Joined
Nov 11, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
F

Faulisa

Member
Joined Nov 11, 2009
45 0 0
Tuko kwenye maandalizi wa ujio jmpiganaji Abdallahman Kinana hapa jijini Arusha, kwasasa tunawaandaa waendesha pikipiki kwaajili ya kwenda kumpokea katibu wetu. picha za matukio zinakuja.

Nitazidi kuwapasha zaidi.

attachment.php?attachmentid=72325&d=1353760241


attachment.php?attachmentid=72326&d=1353760450


attachment.php?attachmentid=72327&d=1353760769


Updates
=============

Msafara wa viongozi wetu Kinana, Nape na wengine ndiyo wako mto nduruma lakini uwanja umefurika..

========
Kinana akiwa ameshawasili.

attachment.php?attachmentid=72349&d=1353770069


=====


Kinachoendelea kwasasa ni kuwapokea wale waliokuwa madiwani kupitia chama pinzania..
 

Attachments:

CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,387
Likes
2,654
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,387 2,654 280
Hawa jamaa wamefanya makosa, wangeenda kwenye ulie uwanja wa pale kilombero, tatizo huu uwanja hujazwa na wanafunzi, ila kwa laia wa kawaida si dhani, wataishia kukaa jukwaa kuu tu,
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
may be mkuu,pia napata tafsiri nyingine kuwa labda wanamaanisha "KINANA DONT TRY THIS IN NATIONAL PARKS OR GAME RESERVES"
YANI ANA MAANA YA KWAMBA CCM + KINANA NI HATARI KWAIYO WEKA MBALI NA TEMBO SIO??
LOL
:madgrin: :madgrin:
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hawa jamaa wamefanya makosa, wangeenda kwenye ulie uwanja wa pale kilombero, tatizo huu uwanja hujazwa na wanafunzi, ila kwa laia wa kawaida si dhani, wataishia kukaa jukwaa kuu tu,
Kwani wao ni wajinga ili mkawapige mawe....hahahah...mkuu hua pikipiki hata nikuazime maana 30000 inanitosha kabisa ukizingatia mimi siyo mnywaji sana...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kuna mhindi na kondaki wa hiance wapigwa na green guard baada ya kuonyesha ishara ya v, ni maeneo ya burka
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,115
Likes
4,240
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,115 4,240 280
Yetu macho sio masikio maana ccm wanaongea tofauti na matendo yao.

Hivyo masikioni inaudhi sana kwa propaganda na maneno mengi pasi na matendo yanayofanana.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,690
Likes
47,375
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,690 47,375 280
Kuna mhindi na kondaki wa hiance wapigwa na green guard baada ya kuonyesha ishara ya v, ni maeneo ya burka
kwaiyo leo haturuhusiwi kuonyesha ishara ya chama chetu kama awali??
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,387
Likes
2,654
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,387 2,654 280
Niko hapa mitaa ya Mbauda kuna jamaa wa CCM anasaundisha Madreva wa Bodaboda waende kujoin msafara
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,609