Anna Kilango atiwa mbaroni kwa tuhuma za kutoa rushwa

Anna Kilango atiwa mbaroni kwa tuhuma za kutoa rushwa

Yan hichi ndiyo tunawaambia watoa povu kwamba Ufisadi ni mfumo unaoendesha ccm! Eti oooh Lowasa fisadi, bila kumbana na moto mnahangaika na moshi!!!! mtakula mbegu mwaka huu.
 
hawa watu wapumbavu sana,utaendaje kutoa rushwa wrewe mwenyewe personal,like an idiot?.
sijui kwanini hawamwigi lowasa,kama unataka kutoa rushwa tumia wapambe daaaamn....
Kama una hela za mawazo utampaje mpambe?
 
kama vile samaki hasivyoweza kuishi nje ya maji,

vile vile RUSHWA hisivyoweza kutoka ndani ya chama cha mapinduzi,
 
Ccm cdm wote mafisadi tu,
Wa kuikomboa nchi yetu hajapatikana.
 
Safari hii huyo mama ajiandae kwenda kulima,alizoea kuishi bure na kutafuna pesa za walipakodi bila huruma hilo jimbo Chadema wanalichukua saa nne asubuhi.
 
Mwenye ule waraka wa Kakobe atuwekee hapa please tufanye rejea
 
hawa watu wapumbavu sana,utaendaje kutoa rushwa wrewe mwenyewe personal,like an idiot?.
sijui kwanini hawamwigi lowasa,kama unataka kutoa rushwa tumia wapambe daaaamn....

Mkuu naona unatoa darsa namna ya kufisadi..
 
Mpo ok wandugu?mm ni mgeni huku,je hiyo habari ni ya kweli?nawaaminia wana JF isiwe habari kama zinazotolewa fb
 
Back
Top Bottom