Anayefahamu mawakala wa kupeleka watu Uarabuni

M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,783
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,783 2,000
Professional agents wanapatikana vp mkuu? Kwa hapa bongo?
Kwa hapa Bongo hakuna mkuu.
Mimi huwa naomba kazi zinazotangazwa kule kule Dubai na Qatar kupitia Job Recruiters.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,783
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,783 2,000
OK,weka link zao hao job recruiters
Sawa recruitment companies zipo nyingi sana ila anza kucheza na hizi mbili then zingine utazigundua badae kadri unavyozidi kuzipekua.
1.Bayt
2.Tangent International
Hao namba 2 walishawah kunipeleka Interview Dubai na walinigharamia kila kitu kuanzia Flight tickets Kutoka Dar mpaka Dubai na kurudi pamoja na gharama za kukaa hotelini ila sikubahatika kuipata ile kazi haikuwa bahati yangu.
Ni wastaarabu sana hao na ndio watu wazur wa kucheza nao.
Yaani ile kazi ningeipata mshahara wake ungekuwa 15000 AED ambayo ni sawa na 9000000 Tsh.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,783
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,783 2,000
Sawa recruitment companies zipo nyingi sana ila anza kucheza na hizi mbili then zingine utazigundua badae kadri unavyozidi kuzipekua.
1.Bayt
2.Tangent International
Hao namba 2 walishawah kunipeleka Interview Dubai na walinigharamia kila kitu kuanzia Flight tickets Kutoka Dar mpaka Dubai na kurudi pamoja na gharama za kukaa hotelini ila sikubahatika kuipata ile kazi haikuwa bahati yangu.
Ni wastaarabu sana hao na ndio watu wazur wa kucheza nao.
Yaani ile kazi ningeipata mshahara wake ungekuwa 15000 AED ambayo ni sawa na 9000000 Tsh.
Pia link nyingine hii hapa
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,884
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,884 2,000
Ujuaji mwingi naona kwenye comment

Mleta mada tulia usiwe na papara utapata hitaji lako. Kua makini.
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
355
Points
500
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
355 500
yaani mkuu, natamani nipate connection hasa, na mwaka 2021, naweza kwenda maana tiari ntakua nmemalza degree, naweza kufanya kwa professional au kibarua, yaani vyovyote tu.

ila professional inaweza nikuta tiari nina kibarua
Uarabun noma duuuh
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,884
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,884 2,000
Uarabun noma duuuh
Usimtishe..I know someone from there anafanya usafi wa ofisini ni mtanzania, anakula million 2.8 kwa mwezi in tsh..ana benefits za afya, nyumba na usafiri
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
480
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
480 250
Usimtishe..I know someone from there anafanya usafi wa ofisini ni mtanzania, anakula million 2.8 kwa mwezi in tsh..ana benefits za afya, nyumba na usafiri
Duh!! mzee ntatafta tu, ila ntaenda, sharti la kwanza kabisa, niwe na nauli ya kurudi mengine badae
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
480
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
480 250
na wewe ni mwanaume, kubali kufia vitani
 
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
242
Points
250
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
242 250
Jamaa bhn io si vita kabisa, apo kama ni kufa ntakufa na mmoja tu ata nkipigania uhai ntakufa tu
kama wew ni mpiganaji kweli c ukomae hapa hapa utatoka ,huko cjui arabuni watakuyemen wakuharibu bure shauri yako
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,458
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,458 2,000
Mimi namjua mtu anayepeleka mabeki tatu huko Mali-Mali
 

Forum statistics

Threads 1,326,753
Members 509,593
Posts 32,233,751
Top