Anayefahamu mawakala wa kupeleka watu Uarabuni

Mafua ya kuku

Mafua ya kuku

Member
Joined
May 31, 2019
Messages
80
Points
125
Mafua ya kuku

Mafua ya kuku

Member
Joined May 31, 2019
80 125
popote kambi, popote makao, ata nkiacha kwenda kisa ivo vitisho, ntakufa tu.

na familia zinatofautiana kama unavoona tanzania, na makampuni pia ni tofauti kama unavoona tanzania
Wewe kaza buti mzeeh, ukimsikiliza Mtanzania, utakufa masikini. Wewe fanya unacho kiamini.
 
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,996
Points
2,000
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,996 2,000
Mara mia ukabebe makopo nchi nyingine kuliko kwenda kufanya kazi za ndani uarabuni, baki bongo tu usipoteze muda kwenda kuishi maisha ya kitumwa, utajutia. Professional work uarabuni ni bahati sana, agents wote bongo wanachukua watu wa kwenda kufanya kazi za ndani tu.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,851
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,851 2,000
Wewe kaza buti mzeeh, ukimsikiliza Mtanzania, utakufa masikini. Wewe fanya unacho kiamini.
Kabisa aisee..na zaidi watanzania hasa vijana hatupendani kabisa, tunaoneana wivu, roho mbaya, kwamba why mwingine afanikiwe, ni wachache sana walio na moyo wa kusaidia ..naona kwenye comments mtu anakupa negative comments ilihali na yeye unakuta yupo huko
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,720
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,720 2,000
Ni hatari mno kwenda uarabuni. Kitu cha kwanza ukifika mwajiri anakunyanganya paspoti halafu unakuwa Huna uhuru tena chochote chaweza kutokea.
Huyo dogo nimeshamfundisha yote hayo zaidi ya siku 3 namhubiria ila bado mgumu kuelewa.
Ngoja aende akashuhudie mwenyewe akaishi maisha ya utumwa.
Afungiwe ndani miezi 6 bila kuliona jua halaf ndio ataelewa somo kule hakuna kuuza sura.
 

Forum statistics

Threads 1,324,582
Members 508,741
Posts 32,166,910
Top