Mawakala wa kusafirisha watu nje ya nchi.

Mawakala wa kusafirisha watu nje ya nchi.

Hawapatikan kirahis ivyo
Ni kweli hawapatikani kirahisi ila kama unawahitaji Nenda Znz.
Kuna mawakala/dalali kibao wa kuwaonganisha wadada wa Kiafrika na Wazungu.

(Ukiwa mweusi, model flan na unafuga Rasta - nafas ni kubwa)

Ukiwa tofaut na hapo basi jua unaenda kufanya umalaya kama umalaya mwingne.
Anastasia21
 
Habari wakuu...!
Ndoto zangu ni kwenda duniani kutafuta maisha Bora nikawe muokota taka sweezeland au Norway kuliko kufanya KAZI za kizembe hapa bongo.

Je Kuna mtu anajua mawakala wa kusafirisha watu nje ya nchi
Nataka kuanza na Dubai commoro, Qatar Saudi Arabia etc
hakuna kazi kama hizo kwa wageni, hata wazungu wanahangaika kupata kazi za hovyoo, labda uwe na fani ambayo inahitajika huko, check green visa application utaona vigezo
 
Ni kweli hawapatikani kirahisi ila kama unawahitaji Nenda Znz.
Kuna mawakala/dalali kibao wa kuwaonganisha wadada wa Kiafrika na Wazungu.

(Ukiwa mweusi, model flan na unafuga Rasta - nafas ni kubwa)

Ukiwa tofaut na hapo basi jua unaenda kufanya umalaya kama umalaya mwingne.
Anastasia21
Mm kibonge,Sina Rasta as dreadlocks
 
Back
Top Bottom