Anayefahamu mawakala wa kupeleka watu Uarabuni

Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
480
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
480 250
popote kambi, popote makao, ata nkiacha kwenda kisa ivo vitisho, ntakufa tu.

na familia zinatofautiana kama unavoona tanzania, na makampuni pia ni tofauti kama unavoona tanzania
kama wew ni mpiganaji kweli c ukomae hapa hapa utatoka ,huko cjui arabuni watakuyemen wakuharibu bure shauri yako
 
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
242
Points
250
fundi kubomoa

fundi kubomoa

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
242 250
popote kambi, popote makao, ata nkiacha kwenda kisa ivo vitisho, ntakufa tu.

na familia zinatofautiana kama unavoona tanzania, na makampuni pia ni tofauti kama unavoona tanzania
ni kheli ingekuwa kufa kuliko kupelekewa moto ,waarabu co wa2 wazuri usijidanganye wewe
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
480
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
480 250
ni kheli ingekuwa kufa kuliko kupelekewa moto ,waarabu co wa2 wazuri usijidanganye wewe
kwani mm nmesema najidanganya, soma kichwa cha habari mkuu mengine muachie mungu, kwani wewe unajua kesho yako
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
314
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
314 1,000
Baraka na fanaka ziwe juu yako upate hitaji la moyo wako ukipata agent leta mrejesho namimi najilipua
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
6,907
Points
2,000
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
6,907 2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojionesha hapo juu, wale wa kutafta maisha.

nina mpango wa kujidunga uarabuni hasa hasa kuwait au qatar, kama kuna anaemfahamu agent yoyote, aje pm anipe no. au kama hatojari bas hapa hapa.

Yaani kazi yoyote ilmradi halali na inayoniingizia kipato, bas kama kuna agent matata, naomba mawasiliano nae.

wakuu, nawasilisha kwenu
Yaani Tip Tip angekuwa hai angechangamkia hii fursa fasta
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,793
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,793 2,000
Mmemchagua anko sasa hivi mnataka mtuachie nchi?
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
480
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
480 250
Yaani Tip Tip angekuwa hai angechangamkia hii fursa fasta
, ila wale jamaa walkua na akili mingi, sema waliitwa wakoloni tu sababu, hawakua na uraia,

ila mijeledi na mambo mengina ata apa tz yapo
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
755
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
755 500
Bongo bado zipo fursa za kutosha kabisa.
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
103
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
103 225
Njooo nkutumie video yawaafrika wanaotakakuingia uarabuni wanavyochinjwa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Kuna mtu au watu wanatafutwa hapa...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,326,730
Members 509,582
Posts 32,232,652
Top