Anayefahamu mawakala wa kupeleka watu Uarabuni

Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
397
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
397 250
Kama kichwa cha habari kinavyojionesha hapo juu, wale wa kutafta maisha.

nina mpango wa kujidunga uarabuni hasa hasa kuwait au qatar, kama kuna anaemfahamu agent yoyote, aje pm anipe no. au kama hatojari bas hapa hapa.

Yaani kazi yoyote ilmradi halali na inayoniingizia kipato, bas kama kuna agent matata, naomba mawasiliano nae.

wakuu, nawasilisha kwenu
 
W

Wanjiro

Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
32
Points
125
W

Wanjiro

Member
Joined Oct 27, 2016
32 125
Mi nakushauri acha kabisa mpango wa kwenda au kushaeishi mtu aende uarabuni kwa lengo la ajira. Labda uende kuchukua mzigo wa biashara urudi. Sio salama uarabuni.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,075
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,075 2,000
Aisee unaibiwa sasa hivi
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,720
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,720 2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojionesha hapo juu, wale wa kutafta maisha.

nina mpango wa kujidunga uarabuni hasa hasa kuwait au qatar, kama kuna anaemfahamu agent yoyote, aje pm anipe no. au kama hatojari bas hapa hapa.

Yaani kazi yoyote ilmradi halali na inayoniingizia kipato, bas kama kuna agent matata, naomba mawasiliano nae.

wakuu, nawasilisha kwenu
Mkuu hebu funguka zaidi unataka ukafanye kazi za aina gani?Yaani kazi za professional (fani gani?) au Kama kibarua?
Ukinijibu nitapata kitu Cha kukushauri.
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
397
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
397 250
Mkuu hebu funguka zaidi unataka ukafanye kazi za aina gani?Yaani kazi za professional (fani gani?) au Kama kibarua?
Ukinijibu nitapata kitu Cha kukushauri.
yaani mkuu, natamani nipate connection hasa, na mwaka 2021, naweza kwenda maana tiari ntakua nmemalza degree, naweza kufanya kwa professional au kibarua, yaani vyovyote tu.

ila professional inaweza nikuta tiari nina kibarua
 
Jof3

Jof3

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
630
Points
250
Jof3

Jof3

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
630 250
Mkuu hebu funguka zaidi unataka ukafanye kazi za aina gani?Yaani kazi za professional (fani gani?) au Kama kibarua?
Ukinijibu nitapata kitu Cha kukushauri.
Good point mkuu, bora umshauri kulingana na jambo analotaka kulifanya huko
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,497
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,497 2,000
Hakuna sehemu inaitwa Uarabuni...' in comrade kinana's voice..
 

Forum statistics

Threads 1,324,588
Members 508,741
Posts 32,167,430
Top