Manesi hawana maadili ya ndoa?Mwalimu unamuoa nesi....?
Tuwe serious bhana,mwalimu oa mwalimu mwenzako au mtu wa kada yenye maadili ya ndoa.
Na wewe hapo, au umeghahiri?Uwasiliane na nani?
Hahaha yaani ni maajabu sana mkuu. Alichonishangaza zaidi ni kuvaa bomu la kumsomesha na bomu limejibu.Mwalimu unamuoa nesi....?
Tuwe serious bhana,mwalimu oa mwalimu mwenzako au mtu wa kada yenye maadili ya ndoa.
Labda isiwe uchawi wa Kigoma au Congo.mtu anakuchomoa roho na anaendelea kuishi miaka dahaliWaambie vita ya uchawi haina mshindi
Atamuua huyo x wake, ndugu wa x wake wataagua na kujua aliyeua nao watalipa kisasi upande wa pili. Ndugu wa upande wa pili wataagua na kulipa kisasi. Utakua ni mwendo wa kuuana na kugeuzana mandondocha. Mshauri tu kuwa asiwe na shingo ngumu, amalize hilo kwa mazungumzo hata kama atapata hasara akubali tu maana wahenga tunasema " hasara roho, pesa makaratasi".
Ndo akome,nesi aliyakiwa aolewe na nesi mwenzake wa kiume au mganga,mbaya zaidi kasomesha...Hahaha yaani ni maajabu sana mkuu. Alichonishangaza zaidi ni kuvaa bomu la kumsomesha na bomu limejibu.
Sio lazima ufe wewe, masuala ya kisasi mhusika huwa wa mwishoLabda isiwe uchawi wa Kigoma au Congo.mtu anakuchomoa roho na anaendelea kuishi miaka dahali
Hapo lazima aisome nambaNdo akome,nesi aliyakiwa aolewe na nesi mwenzake wa kiume au mganga,mbaya zaidi kasomesha...
Sijaribiwi mm daudbashite[emoji35]Na wewe hapo, au umeghahiri?
Alafu ww ndo umegoma kunisomesha? Ngoja sasa nkuendee kwa huyo mzee wa panganHahaha yaani ni maajabu sana mkuu. Alichonishangaza zaidi ni kuvaa bomu la kumsomesha na bomu limejibu.
Uch kitu gani bhanaKuna watu wanaroho nyepesi sana za kuamini binadamu wenzao kisa uchi.
Hahaha umeokoka?Sijaribiwi mm daudbashite[emoji35]
Hehe utanikuta mimi ndo nimeshikilia matunguli sijui utafanyeje?Alafu ww ndo umegoma kunisomesha? Ngoja sasa nkuendee kwa huyo mzee wa pangan
Mwanamke hasomeshwi hata siku moja, labda kama wanavosomesha watoto yatima bila kutalajia kupata chochote toka kwake, sisi wenye imani zetu tunasemaga ni ZAKA!Alafu ww ndo umegoma kunisomesha? Ngoja sasa nkuendee kwa huyo mzee wa pangan