[emoji108][emoji108][emoji108][emoji108]Nikisema nataka wa kunioa atakuwepo hapa?
aaah kumbe ni wewe mwenyew unaetafuta mkuu nilijua umetumwaNdio
[emoji54][emoji54][emoji54]Utanipa umber rutty...?
Biashara mtaani zimekuwa ngumu mno hadi zimehamia Jf na badoMe mjumbe tu wakuu
Mahusiano yataannza tar 23 dec hadi tareh 2 January
Benefits
Kula Na kulala pamoja nyumbani kwa mmojawapo
Cost sharing
Qualifications
Age 35_36
HIV negative.(utapimwa hadi maini)
Ujue kuogelea maana Zanzibar itahusika
Usiwe Na stress za mapenzi
Usiwe mchoyo
hahahahaha..swali zuri sana..hahahaKujua kuogelea ndio kuzama chumvin?
We ni dalali?Sio Mimi mkuu ni. Friend
Una maana atume picha ya papuchi yake PM??hukochini kupo fresh kweli??,,sio ndo nakutana na mirangi na maukurutu meusi dadeeeeeeq,,,,especially nyie vibonge mnakera,,na yale ma uchirizi sitaki,,papuch iwe na mvuto isiwe kama pua ya mbwa hahahaaaa,,kama uko fresh tuma picha pm
Yaani wewe...ndoa ya wiki moja?Kweli una maanisha unamtaka mwanaume kweli,wa kukuoa,au tu wakula naye tu raha
Nitake Mimi BasiYaani wewe...ndoa ya wiki moja?
Kwani umesikia nataka mtu mimi?Nitake Mimi Basi
Punguza munkarii najaribu bahatiKwani umesikia nataka mtu mimi?
Hakuna mpenzi ya kweli humu mkuu