Anapenda nimchezee muziki kabla ya kungonoka

Anapenda nimchezee muziki kabla ya kungonoka

Mkuu huo ni "udhalilishaji wa kijinsia",yafaa ukam-report kwenye dawati ktk kituo chochote cha polisi kilicho karibu nawe!ni mapenzi lakini duh,kucheza uchi tena mugongo mugongo style.!!!!dah...pole baba.

Mkuu, wakina Bob Junior wapo wengi kumbe... Wenyewe wanasema Msingi Kiuno..
 
si kila utakachoambiwa ni cha kutekeleza itakucost badae hasa mkishaachana...akiishakuzoea kwahyo staili atakwambia vingne vilivyo advance utafanya kwakuwa unaogopa kunyimwa papuchi...take care usije kuwa mtumwa na katuni kwake.
 
Njemba hii eli huwa inakata viuno mpaka kwenye taarab dah!!!! hahahahahah....Mapenzi haya ni kizungumkuti kweli.

Wewe ni mwanamke au mwanamme???
 
Last edited by a moderator:
Mhhh kweli nimekua niyaone haya na cyo maghorofa!sasa ukishamaliza kucheza unakula papuchi direct!?au ndo unaanza upya kumuandaa!naomba ebu uzoefu kwa hili

Mwenye kutoa papuchi wala hana hiyana lakini ni baada ya dansi
 
Mi wangu hua nataka aniimbie kama bib kidude la sivyo simpii,hahahahaja
 
Hahahaha na wewe mwanaume mzima unabinua kweli kimgongo mgongo km shoga...anakufanya stripper
 
Ha ha ha anatakukuvizia next time akununulie dildo huyo
 
acha ushamba wewe...dancing is a vertical expression of horizontal desire...mpe akupe kaka
 
hahahahahahaaaaaaaaaaa..dah mapenzi kaazziii kwelikweli...sasa hapo unapocheza mzee mzima anakuwa kashavimba au bado mpole...vip ngoma za kikabila hauchez????
 
Heeh...et uchi tena kimugongo mugongo!! makubwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom