Ananunua ndege wakati hiki na kile hatuna...

Ananunua ndege wakati hiki na kile hatuna...

Mkuu labda kama wewe ni mgeni nchi hii
Tayari kuna makada wameteuliwa kuingia ATCL? Kama nilimwelewa ze boss ni kuwa amewapa bodi mamlaka ya kusuka uongozi. Una maana bodi imeundwa na makada au kwamba watasuka uongozi wenye makada? Hapo ndio sijaelewa ndugu yangu
 
Ethiopia inasifika kwa kuwa na shirika kubwa na bora zaidi la ndege afrika lakini katika mambo Mengine iko nyuma sana. Mfano Usalama baadhi ya maeneo ni sifuri na ni moja kati ya nchi inayozalisha wahamiaji haramu wengi zaidi Africa
 
..jibu zuri la hoja hii ni mfano wa libaba lenye kitambi na mke mwenye matako makubwa...wote wakiwa na watoto waliodumaa kwa ukondefu kwa ajili ya kukosa lishe.....kwa mtazamo wa mada familia hii haina shida..maana wote wanaishi....wakati kwa mtazamo wangu iko shida....kwa maana baba na mama wana utapiamlo wa kuzidiwa na virutubishi(obesity)..wakati watoto wa utapiamlo wa upungufu wa virutubishi(undernutrition)....lazima kuwe na balance ya matumizi ya resources kwenye nchi....kwamba kule kwenye shida zaidi kuangaliwe kwanza....tusipofanya mambo kwa kumaliza tatizo moja kwanza hii nchi haitabadilika.....na ndivyo tulivyo...
 
On my side, ze mtukufu could invest heavily in railway network; instead of atcl. Najua ana mipango kwenye reli pia. Nasubiri nione kuna uwekezaji kiasi gani huko. Ingekuwa vema sana mtandao wa reli ungeenea mikoa yote Tanzania. Hii ingerahisisha sana usafiri wa abiria na mizigo mingi/mikubwa kwa bei nafuu.

Usafiri wa ndege Tanzania ni anasa kwa wengi wetu. Labda jpm kafikiria zaidi biashara kokote, kwa mfano comoro. Lakini kwa walalahoi kama mimi, hakika kupanda ndege ni ghali.
 
unajitapa hela ya kununulia ndege..nyingine zipo..wakati pesa za kusaidia watu wa kagera unapitisha bakuli..nch ya ajabu hii jamani
 
Mie naumwa na MCD wanasema hawana pesa kwani inaidai sana serikali, sijui nifanyeje! Sina kazi nilikuwa nasubiri viwanda nipate kazi sasa sielewi! au ndege ni sehemu ya kiwanda pia wadau? nijuzeni mie mwana mtingeti.
 
Mkuu Mentor umesahau tu jambo moja chini ya ccm hakuna mwenye dhamira ya dhati ya kusimamia mradi huu mkubwa uje uwe na faida na hatimaye fedha zitokanazo na uwekezaji huo uwanufaishe Watanzania

Mimi sijui, ila nikimsikilizaga Mheshimiwa...kuna kitu naona kama anaongea kutoka moyoni. Sijui kwa kweli...hukumu itatoka 2020 lakini hadi hapo mimi nimechagua kumuamini.
 
Nipo kwenye daladala la Mbagala - Ubungo raia wanalamika balaa. Wanahoji hizo ndege zinawasaidia nini wakati wanakesh foleni (tumekaa Tazara hapa zaidi ya dakika 40 sasa). Wanasema ndege ni za matajiri halafu Mh anawadanganya anapigania maskini.

Kupanga ni kuchagua, but hizo hela wanashauri angeinvest kwenye treni kupunguza foleni mjini hapa.
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]

MJUMBE HAUWAWI. Bado tupo foleni lisaa linakaribia sasa.
 
Tangu uhuru hadi leo Dar hatuna maji maji tunatununua toka Kwa Watu Kwa bei kubwa sana Kwa wenye familia Ni changamoto kubwa sana ukosefu wa maji, hadi najiuliza haya maji yanayouzwa bei kubwa Ni miradi Yao Hawa watendaji wa Dawasco au ?
 
Mimi sijui, ila nikimsikilizaga Mheshimiwa...kuna kitu naona kama anaongea kutoka moyoni. Sijui kwa kweli...hukumu itatoka 2020 lakini hadi hapo mimi nimechagua kumuamini.
Nkwela unaijuaje hiyo ndani ya moyo wa mtu?

[emoji41] [emoji41]
 
1475207852966.jpg
 
Huyu jamaa si dhani kama yupo serous na nchi yake. Leo kuna baadhi ya vijiji bado wamekuwa watu wa mlo moja, huduma ya afya wanaifaya si chini kilomita 20, idadi ya watu wasio na ajira inazidi kuongezeka, sasa sijui anawaza nini?
Bora basi hata imgenunuliwa moja kwanza.
Nadhani wewe hauko serious kwasababu ungejua serekali kila mwaka ilikua inapoteza mabilioni kwenye tiket za ndege.
 
SAMAHANI MH RAIS
SAMAHANI MAMLAKA HUSIKA
SAMAHANI WASHAURI WA RAIS

Mh Rais leo umesema kuwa unazo hela za kununua ndege zingine mbili (NAOMBA NILIE KIDOGO hiiii hiiii hiii ng'aaa ng'aaa ng'aaa)

ni muda sasa umepita msd wanasema hawana hela za kuagiza Madawa (nalia tena hiiii hiii hiii hiii hiiii)

mwanangu wakambo hajachomwa sindano ya chanjo ile hospitali yetu ya kata haina (nalia tena hiii hiii hiii hiii)

kule kigoma kumetokea tetemeko
(KILA SIKU WAHANGA WANALALAMA KUWA HAWAJALIWI) (nalia tena hiii hiii hiii hiii)

KWANI MH HIZO NDEGE MPYA ZITAKUWA ZINABEBA MAITI AMA WAGONJWA WALIOKOSA MADAWA MAHOSPITALINI?

ama je kipaombele cha serikali hii ni ndege tu??

WAHESHIMIWA INAWEZEKANA NIMEWAZA VIBAYA HIVYO NISAMEHEWE BILA KUADHIBIWA
Hivi ununuz wa ndege ndo chanzo cha hayo mengine kukwama? Wakat wa ujenzi wa uwanja wa mpira wa taifa hivi Tanzania hakukuwa na mattz mengine ila la uwanja wa taifa? Ninachokiona Tanzania tunaendeshwa na matukio, leo hii macho yote yako kwenye ndege. Hivi kwel serikali nzima imeamia kwenye ununuz wa ndege tena pesa zenyewe billion 132 ambazo hata theluthi ya budget ya taifa hazifiki.Ni kwel ununuz wa hizi ndege mbili ndo chanzo cha mambo mengine yote ya serikali kukwama?

Serikali isingenunua ndege inamaana hospital dawa zingekuwepo, ajira yan kila kitu kingekuwepo? Kwel ndege mbili ndo chanzo na kushindwa kwa serikali ktk mambo mengine?
 
Back
Top Bottom