Analala kwa watoto, saa nane anaingia room

Analala kwa watoto, saa nane anaingia room

Anatii amri yako Kasie Asprin ODM

Lokeshen... stay tuned... Ushaacha woga?

Basi nilipomaliza kusoma huu ujumbe wako, ikaingia simu ya airtel nikasema kiruuuu, ODM ndo kaamua kuniibukia huyu pyiiieemyuuuu aahahahaaaaa kumbe ni baba mwenye nyumba anaulizia kodi Looh pozi yote ikaniisha aahahahahaa
 
Anatii amri yako Kasie Asprin ODM

Lokeshen... stay tuned... Ushaacha woga?


Nikivuta bangee woga huwa unaisha kabsaaa, hapa nimelipuliza tangu kumekuchaa aahahahahhaaa
Ila ndo uwahi kufika kabla moshi haujaisha kwenye blangata, ukiisha tuu woga unarudi palepale eehehehehheee.

Matata the K.
 
Aahahahahhhaaaa kama nakuona ulivyokuwa vidole juu aahahahahahaaa
Umefanya nimkumbuke "R. Bonkey" mhubiri wa zamaniii alikuwa anahubiri viwanja vya jangwani basi akimponya mtu aliyekuwa haoni, utasikia anamwambia in English what do you see, aliyeponywa anasema kidolee (mhubiri anakuwa amenyoosha kidole chake juu)
Hadhira yote inashangilia aliyekuwa haoni sasa anaona.
Basi mhubiri na lafudhi ya kizungu anakazana kusema, kidoliiiii,kiiidoooliiiii kidoli, kidoliiii, kiiidoooliiiii (akimaanisha kidole aahahahahhahahaa)

Baabuuuu njoo tuu mbona huko PM ndo napapenda sana, kwani unanionea aibu hadi uniombe kibali cha kuja PM aahahahahhahaaaa mbiooooo.
Reinherd Bonke. .. Alinitembeza kwa miguu toka Mwenge mpaka Jangwani... usafiri ilikuwa ishu na mama hakupenda kukosa mahubiri yake... ikabidi niwe msindikizaji na mlokole...

Ndio maana mpaka leo nimeokoka. Ahsante sana bwana Bonke,nimekusamehe lakini sitakusahau
 
Kijana napenda kukupa taarifa kuwa Sky Eclat ni mke wangu halali wa ndoa takatifu ya kikatoliki. Sina mpango wa kufa hivi karibuni.

Nakukumbusha pia kuwa kutamani mke wa mtu ni dhambi kwa mujibu wa amri za Mungu katika biblia takatifu.

Leo nimekusamehe kwa kuwa ulikuwa hujui. Ila usije ukasema sijawahi kukuonya

Kasie Mahaba Matata ahsante kwa kunitaarifu hili.

Sky Eclat nakusubiri nyumbani kwa maongezi


Babuu na wewe kwa mikwara hutaniwi Looh aahahahahhaaa
Huyo ni mjukuu alikuwa anasemeshana na bibi tuu.

Hapo kwenye maandishi mekundu si bure kuna mjeshi amekuvutisha cha Musoma aahahahahhaaa.
 
Wakati mwingine mnawalaumu wanawake, tatizo waume wengi hawapendi kuwasikiliza wake zao, akirudi hana muda na wake zao wakurudi ni kula kwenda kulala mke anakuwa na vitu vingi vyakuongea na mme na akitaka kuongea naye jibu kachoka aachwe apumzike, sasa mke akaongee na nani wanaume wengi hamjielewi na hamjui nini maana ya mwenza, mechi zenyewe mbovu mke ataacha kuwa na stress? Nyie ndiyo mnafanya wachepuke kaeni na wazee mpate busara za ndoa.
Umemaliza.
 
Reinherd Bonke. .. Alinitembeza kwa miguu toka Mwenge mpaka Jangwani... usafiri ilikuwa ishu na mama hakupenda kukosa mahubiri yake... ikabidi niwe msindikizaji na mlokole...

Ndio maana mpaka leo nimeokoka. Ahsante sana bwana Bonke,nimekusamehe lakini sitakusahau



Aahahahhahaaahahahaha basi itakuwa tangu enzi zile tumefahamiana sema tuu hatukuonana kwa macho yale ya chini aahahahahhaa

Wakati wewe mms anzia mwenge, sie tulitembea kuanzia kinondoni hadi jangwani na kurudi hivyohivyo.

Ulokole wa enzi zile ulikjwa raha sana, mkitoka kwenye mkutano mnaimba mapambio njia nzima aahahahahhaaa.

Wakati wa Papa John Paulo wa pili ulienda Jangwani? Mie nilikuwepo na nilimpungia mkono na kumuona.
 
Babuu na wewe kwa mikwara hutaniwi Looh aahahahahhaaa
Huyo ni mjukuu alikuwa anasemeshana na bibi tuu.

Hapo kwenye maandishi mekundu si bure kuna mjeshi amekuvutisha cha Musoma aahahahahhaaa.
Niko makini sana linapokuja swala la kutetea maslahi yangu...

Hujajua navyoumia nikiona mtu anakutongoza. Nasubiria siku unikubalie nianze kujenga ukuta. ODM ni mbinafsi. Hashei na mtu mali zake. Ni mbepari na mkabaila. Ujamaa nimemwachia Nyerere
 
Matatizo makubwa ya ndoa nyingi ni kukosa mawasiliano. Yale mawasiliano mliyotumia kutongozana mpaka mkakubaliana kwanini yasitumike kueleza sababu ya kulala chumba cha watoto au kununa?
Mtu umeshamkinai hayo mawasiliano yatatoka wapi?!
 
Niko makini sana linapokuja swala la kutetea maslahi yangu...

Hujajua navyoumia nikiona mtu anakutongoza. Nasubiria siku unikubalie nianze kujenga ukuta. ODM ni mbinafsi. Hashei na mtu mali zake. Ni mbepari na mkabaila. Ujamaa nimemwachia Nyerere


Sawa Babu, basi nikishakudelivia Nyama nyeupe ntakuwa nshakukubalia kuanzia leo mchana aahahahahahaaa.

Ila ukikula nyama nyeupe usimalize yote ukule kama zimwi, Ile wanasemaga zimwi likujualo halikuli likakwisha aahahahahhahaaaaaaaa
Karibu babuu mie nakula kungu hapa macho hata hayafumbuki sijui haya makungu yana nini....!??
 
Mkuu usitegemee hela ya mtu ikusaidie utaishi kwa shida Sana na sio swala la ubinafsi
Sijawahi kuwaza kutegemea pesa ya mtu kufanya maisha yangu hadi umri huu ukiachia misaada midogo na kupigana tafu.

Ninachozungumizia hapa ni watu wawili kuwa na malengo ya kujenga familia so mfanye mambo yenu pamoja na si kwakutegemea kila mtu afanye mambo yake kivyake.....

Hii ni kasumba ya vijana wa kisasa na ndio maana maisha yanatushinda ukizingatia sisi tuna elimu zaidi na kipato kuwashinda wazazi wetu ila mentality za kibinafsi ndizo zinatuponza.

Sasa unaona kama wewe unasema kwamba kuweka malengo na mtu ni kumtegemea pesa zake kuendesha maisha yangu, hivi unajua nini maana ya majukumu ya mahusiano na shared responsibility?!

Unajua tofauti ya kutafuta na mwenzako na kutafuta mwenyewe bila mwenza?!
 
We naye Kama hujui kushauri si unyamaze. Mtu hayuko sawa, wewe unatia chumvi kwenye donda Tena! Duuuh
Badala ya kuangalia tatizo langu lipo wapi na yeye anaanza kunihukumu na kuleta upinzani utadhani anamfahamu huyo muhusika au anamjua vema.
 
Usinipangie Cha kuandika tafadhali ulitaka nimpake mafuta kwa mgongo wa chupa
Hapana, yupo sahihi lakini kukwambia hivyo, mimi mwenyewe nimestuka namna umerespond kwenye situation ambayo nimekuelekeza vema tu. The issue ni kwamba umeichukulia aidha personal au kuna angle haujalewa.....

Katika kila disagreement kuna mtu ndie ameleta hitilafu na kusababisha kukosekana kwa maelewano.

Mimi kwa upande wangu nimeshakuelezea na umeona story, na katika angle yangu hakuna namna utajustify swala la mtu kuvunja malengo aliyoweka na mwingine kwasababu binafsi..... Ukijustify hilo kuwa ni sawa basi pia kisasi nacho ni jambo sahihi kufanya.

Kimsingi never put pressure where there is pressure u will get a blowback.....

Nimeji identify kama mtu niliyekosewa and i have explained my situation, wewe unazungumzia mambo ya kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa, how does that apply hapa Kwang?!

Au haujawahi kufanyiwa usaliti wa kimalengo, just wait one day perhaps utapitia scenario kama yangu then utaelewa kuwa some people only deserve a bullet or ten in their heads.
 
Soma tena umuelewe huyu jamaa ama vinginevyo wewe mdada una Uwezo Finyu sana wa kuelewa na Kuchanganua mambo. Hata hivyo nabaki kuheshimu Mawazo yako Finyu
Na nimemwambia pale kuwa hapa hajanielewanhata chembe the way amedefend hiyo hoja yake... Of course ameongea vitu valid ila ambavyo haviapply katika conflict resolution ya hii situation yangu, ina maana alichofanya ni kuzima kelele bila kuhakikisha kila mtu anapewa haki na mkorofi anadhibitiwa.

I pray mtu kama huyu asipewe mamlaka ya kutoa haki sababu atakuja sababisha maafa makubwa zaidi kwa kuwa biased na maamuzi yake.
 
Wewe ndo hujaelewa nilicho maanisha, jifunze kujibu Jambo from different angles sio kujaji uelewa, kumbe wewe ndo si muelewa.
Uyaheshimu au usiyaheshimu ni maoni yangu na sio Sheria au katiba ya nchi useme lazima uyafate. Mfyuuuuuuu
Umemaanisha jambo au swala ambalo kimashiko halihusiani sana na nilichokielezea. Sasa kwa mfano, mtu kupata kazi na kumgeuka mwenzake how does that even sound alright kwako?! Its like unabariki maamuzi yake kuwa yupo sahihi alichoamua... What about me, umeelewa niliposema huyu mtu amewaste my very precious time.... Do u understand the magnitude of the level of pain am in just kwa kufikiria weww unaona ni sawa alichofanya.....?!

Wewe hiyo imekaa vipi kwako kuamini kuwa ni sawa kwa mtu kugeuka mwingine kwa sababu dhaifu kama kuangalia masilahi binafsi.

Nina uhakika ningekuwa nimeleta story ya tofauti ya mwanamke kufanyiwa hivyo ungecondemn sana hilo tukio na ungelaani wanaume wote kuwa wanatabia ya kucheza na hisia za mabinti wa watu na kuwapotezea muda. Ila since umeona the case haijagusa hisia zako ukaona urule in favor of the offensive party....

Haina shida...
 
Back
Top Bottom