Hujawahi kutana na kidume asiyependa sex na kuona kama ni usumbufu? Kama ndio basi jua wapo wanawake wa aina hio hio.
Hasa wale wanaowaza maendeleo zaidi katika maisha.
Huyo nimemsikiliza tu..
Wapo wanawake hawapendi sex huu ni ukweli kabisaaa...
Huyo dada si ajabu hajaolewa.
Moja ya kitu cha kijinga sana ambacho wanaume tunadanganyana ni ukioa utagonga mara 7 kwa week tena bao 3 kila mechi.
Ukweli nikwamba mwanamke yule yule ambaye uliyekuwa unakesha nae unapiga show za kibabe ukimuoa usipokuwa makini kwa week unaweza kugonga mara 1 au mbili.
Mwanamke yule yule aliyekuwa anakwambia kakumiss uje mgonoke ukimuoa atakuwa dada yako She will NEVER show any sign of wanting sex yaani kila siku utaanzisha wewe.
Hapa ndo wanaume wanaonekanaga wakorofi ,wanadharau wake zao,wanalala na wanawake wa nje hovyo,wana shinda baa,hawajali familia....
Kitu cha kwanza mwanamke ukimuoa atafanya nikuondoa sex kwenye mahusiano yenu,ukiondoa sex kwenye mahusiano huyo mwanaume HUNA cha kumlamikia chochote,akikupiga sawa,asipoacha hela ya kula sawa,akilala na housegirl sawa,akikutukana sawa yaani as long as sex is not there,Mwanamke hatakaa afurahie upendo wa mwanaume.
Hapa ndo wanawake wanasema mwanaume kabadilika kawa mkali hajali,ana tukana,halipi kodi,.Bahati mbaya kuna kipindi kikifika mwanaume anasusa sex mazimaaaaaa sasa hapo ndoa inakuwa imekufa bila mwanamke kujua.
Ndoa iliyokufa ni ipi?Ni ndoa ambayo moja mwanaume kasusia sex baada ya kuchoka kuanzisha sex mda wote,mbili atakijsribu kuboresha sex mwanamke anaini sio jukumu lake kbs kushiriki kuboresha sex kwenye ndoa
Mtu aliyewaambia wanawake,mwanaume ndo mwenye jukumu la kuwaridhisha nimngese sana sababu wamebung’aaaaa tu hawajui hata miili yao ikoje wanasubiri mwanaume ndo uanze kujaribu jaribu sijui nimpige dole la mkuuuu ndo hisia zake zilipo,sijui ning’ate sikio!!!!yaani yee kakaa tu anakusibiri wewe hata yeye mwenyewe hana analojua hata kuonyesha ushirikiano hawezi[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2].
Sasa kila mwanamke yupo tofauti kwahiyo trial and error lzm situmike mpk upate formula yake.Mnafanya mijitu inanyonya hadi mitaro ili yapate Formula ya kumridhisha mwanamke. Yee katulia kimya kama bwege vile hapendi unachofanya hasemi kitu ila katulia tuli anakusubiri umridhishe
Shenzyyy[emoji35]