Analala kwa watoto, saa nane anaingia room

Analala kwa watoto, saa nane anaingia room

Let us be realistic. Wanawake ndio chanzo kikuu cha matatizo ndani ya ndoa nyingi.

Yani hata haingii akilini,mtu analala chumba cha watoto na ukiangalia kitchen party alifanyiwa kabisa.
Hivi kweli unaamini yale mafunzo ya masaa kadhaa kwenye kitchen party yanamuandaa mwanamke kwa maisha ya ndoa?

Mpaka umemchagua kuwa mke wako Ina maana ulimuelewa. Sasa ni kwanini unashindwa kuwasiliana na mtu uliemuelewa ili kutatua tatizo.

Panga weekend moja hotelini mkae wawili tu siku tatu muone kama hamjafikia muafaka.
 
Let us be realistic. Wanawake ndio chanzo kikuu cha matatizo ndani ya ndoa nyingi.

Yani hata haingii akilini,mtu analala chumba cha watoto na ukiangalia kitchen party alifanyiwa kabisa.
Kwa miaka ya sasa ivi kitchen party ni Ujinga tu kumejaa takataka huko zinazodanga kama unategemea zitamshauri mwenza wako vizuri basi umeumia Kuna vitu unaacha tu vifanyike kwa vile ni utamaduni ila impact yake ni ndogo sana mojawapo ni izo kitchen Party, Kaa na mwenzako wako mjuane vizuri kabla hamjaanza safari na migogoro ni kitu cha kawaida ila hakikisha una solve on time bila hata watoto kujua be strong we ndio head of the family epusha sana izo conflict sijui watu wanasema akilala kwa watoto wewe kalale club iyo ni Kuonesha hujakomaa
 
Wakati mwingine mnawalaumu wanawake, tatizo waume wengi hawapendi kuwasikiliza wake zao, akirudi hana muda na wake zao wakurudi ni kula kwenda kulala mke anakuwa na vitu vingi vyakuongea na mme na akitaka kuongea naye jibu kachoka aachwe apumzike, sasa mke akaongee na nani wanaume wengi hamjielewi na hamjui nini maana ya mwenza, mechi zenyewe mbovu mke ataacha kuwa na stress? Nyie ndiyo mnafanya wachepuke kaeni na wazee mpate busara za ndoa.
 
Najua wengi mnakumbana nayo haya, wanandoa kama sio analala kwa watoto basi atakaa sebuleni mpaka usiku wa manane arudi chumbani

Huyu ndiye anaitwa mke, ndoa zimeficha mambo mengi sana, kesho tujadiliane suluhisho ya haya yote
Una dada wa kaz hapo kwako ama mtu mzima? Kama ni ndio fanya hivi:-
Mchukue mkeo siku moja umpeleke sehem tulivu jioni mpate chakula cha usiku akiisha shiba anza kuongea nae kwa upole na umwambie jinsi gan hiyo tabia inakuumiza,alafu chukua chumba mlale huko huko msirudi nyumban siku hiyo. Naku ahidi had kufikia asubuh atakuwa ameishajutia tabia anayokufanyia na atarudi kwenye hali yake ya kawaida.

Nimeuliza kama una dada wa kaz ama mtu mzima ili mkitoka Usiku kuwe na mtu wakuangalia watoto
 
Najua wengi mnakumbana nayo haya, wanandoa kama sio analala kwa watoto basi atakaa sebuleni mpaka usiku wa manane arudi chumbani

Huyu ndiye anaitwa mke, ndoa zimeficha mambo mengi sana, kesho tujadiliane suluhisho ya haya yote
Zungumza na mkeo, shida ipo wapi?
Mnaleta picha gani kwa watoto?

Ila ana roho ngumu, mimi hata tukitofautiana tutabanana hapohapo kitandani tena ndo nakukumbatia kabisaa hata unipige kikumbo nazidi kukusogelea tu

Tofauti kwenye ndo zipo tena wakati mwingine hata hamsemeshani lakini kitanda ni sehemu ya upatanisho
 
ihiiiiiii.....dashilile gashi abhagosha bha mbasa!!!mkuu tokomea atleast a week kusikojulikana make sure tu chakula na other services kwa kids zipo then tokomea,au mtongoze rafiki yake(hii nimechomekea tu)obheja
[emoji23][emoji23] umechomekea sio.
 
Wakati mwingine mnawalaumu wanawake, tatizo waume wengi hawapendi kuwasikiliza wake zao, akirudi hana muda na wake zao wakurudi ni kula kwenda kulala mke anakuwa na vitu vingi vyakuongea na mme na akitaka kuongea naye jibu kachoka aachwe apumzike, sasa mke akaongee na nani wanaume wengi hamjielewi na hamjui nini maana ya mwenza, mechi zenyewe mbovu mke ataacha kuwa na stress? Nyie ndiyo mnafanya wachepuke kaeni na wazee mpate busara za ndoa.
Kama mke sio mpenda ngono hali inakuwaje?
 
Najua wengi mnakumbana nayo haya, wanandoa kama sio analala kwa watoto basi atakaa sebuleni mpaka usiku wa manane arudi chumbani

Huyu ndiye anaitwa mke, ndoa zimeficha mambo mengi sana, kesho tujadiliane suluhisho ya haya yote
Shida ni moja nimegundua katika mahusiano ya siku hizi. Watu wanaanza mahusiano wakiwa hawajuani kwasababu mnatumia muda wa kudate kupretend tofauti na namna tulivyo kiuhalisia.

Tunaficha tabia zenye madhaifu ili kuwavutia wale wanaotutaka ili tuwapate then tukishawapata ndipo tunakuwa real na hapo ndipo mapungufu yetu huonekana na tunaanza kukosoana hatimae kushushana thamani.

Mwanamke anaekupenda atakusikiliza na atazungumza wazi na wewe pale anapopitia changamoto anakuwa very open sababu anakupenda. Mwanamke asie kupenda huwa anakuwa msiri, mnafiki na hapendi kuwa muwazi na direct na wewe sababu hahofii wewe kuharibikiwa au kufeli.

Kaa kitako na huyo mwenzako nauite hata rafiki zako watatu mnaowaamini mzungumzie changamoto zenu wazi wazi na ziwe za msingi ili mpate mawazo tofauti kutoka kwa wenzenu maana hawa wazazi wetu wameshakuwa wazee na mfumo wa mahusiano ya kisasa hawana mazoea nao hata kidogo
 
Back
Top Bottom