Tumwesige senior
JF-Expert Member
- Jan 28, 2013
- 6,735
- 12,145
Wanakwaya kwa kuto..... Ni balaaa
Pita hapa mkuu kama wewe MeeMi mbona naimba siku hizi
Yule Dada yako ni msabato ujue shem, hahahahaha, sikujua hilo. Habari za siku nyingi Shem?SDA na uasherati damdam
Hahaha muone huyu nae, kwa hiyo vipapa tumevujulia ukubwani? 😂😂😂Nje wanaonekana kama baba watakatifu yohana ila ni malaya flani hivi mapoyoyo na hawakubaligi kuachika hawa, wengi wao wanazijulia K ukubwani
Shemeji
Wengine tulikuwa tunakesha bar juu ya meza, tumebadilika ukubwani shida nini? Wewe uliamua kuacha darasa la 7 muda huo wengine hatusikii hatuambiliki! Raha ya ngoma uingie mwenyewe ucheze kwanini tusimliane🥲Pita hapa mkuu kama wewe Mee
Nadhani moja ya kazi ngumu kabisa kwangu ambayo siwezi kufanya ni kuimba kwaya pamoja na kushona sare hasa za vitenge!.
Wanaume mnaimba kwaya mnastahili pongezi mwenzenu yameshanishinda.
Ile kusema tu nawahi zoezi la kwaya Daaah huwa nikisikoa mwanaume anasema hivyo hadi nastuka!
Kwamba wenzetu mnawezaje wakuu?
Wengine kwenda kwa fundi kushona suruali ya kitambaa ni mziki mwingine hii kwenu inawapa wepesi kivipi mnashona sare mfanano na wanawake.
Mara yangu ya kwanza na mwisho kuimba kwaya ni pale nahitimu darasa la saba. Niligundua habari za kwaya si pigo zangu.
Maana pamoja na...
- Nikifa MkeWangu Asiolewe
- kwaya kwenu pongezi wanaume
- Replies: 56
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko
Ila huyu mzee😂🙌🏾Hahaha muone huyu nae, kwa hiyo vipapa tumevujulia ukubwani? 😂😂😂
Yaani tumeanza kuchezea uke tukiwa vijana mnatusema hivi kweli?
Hii ni notion tu rafiki, hatujioni watakatifu wala hatupo karibu na utakatifu, ila kama wengine tuzidi kuombeana mtu wa Mungu.
Papa kila mtu anaipenda, hata rc, kkkt, muislam nk, kiukweli ni tamu rafiki 😂😂
Vipi shemeji huonekani🫢Shemeji
Dada yangu hana tabia hizo alishaachana na usabato😀😀Yule Dada yako ni msabato ujue shem, hahahahaha, sikujua hilo. Habari za siku nyingi Shem?
Hawa wenzetu wamezidi😀Uasherati kila dhehebu, hasa Wanakwaya
Na hicho ndicho kinawadatisha sana ma-men!Huwezi jua pengine ana mambo zaidi ya kawaida
Hivi mapenzi kumbe ni mbususu tu?jamaa anataka kujiua kisa mbususu. wanaume tumebaki wachache wallah
Hahaha!Huwezi jua pengine ana mambo zaidi ya kawaida
Hakuna kawaida mpaka ujue kawaida hiyo Ina Nini.Hahaha!
Nashangaa hajawahi kuwa nae mahusianoni halafu anasema wa kawaida.
Kilichofichika anakijua anaelia na ndicho kinamliza huyo mwanaume mwenye wadhifa wakeNa hicho ndicho kinawadatisha sana ma-men!
Sura mbaya unakuta inamliza mwanaume handsome na wadhifa wake, wadhani kunakuwa na nini kimefichika?
basi kama una mke mwambie akuonyeshe tu mapenz, mahaba halafu mbususu akampe mwngne, we si unataka tu mapenz kiongoz,Hivi mapenzi kumbe ni mbususu tu?