Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,712
- 63,399
kama alisomesha, kuna la kujifunza
Mimi ninaposali hatugusani kabisa labda twende huko mbalii..Ni notion tu iliyoko kwa baadhi ya madhehebu, kama hivi wewe unasema wasabato wanawekana, sijui unasali wapi ambapo kiukweli kabisa kuna mabikra hawawekani kabisa😂
😜😜😜 kajinga weweAcha kumpanga dr wa watu we na beer damudamu😵💫🤝🏽
Duuh! Hizo ni tabia za mtu hazihusishi dini/imaniSDA na uasherati damdam
wote tunafanya.
Wenyewe wako busy kuwachafua Wakatoliki! Hivyo hawawezi kukuelewa.Elvis ni mwanaume aliyeoa na ana watoto wawili.!!!!!!!
Ndani ya kanisa…….Ndugu zetu SDA nadhani ni wakati sasa mpunguze kuwa judgemental, kanisa ni chafu.
Kwa sababu ni haki yangu bushmamy, kwani wewe hufanyi?Kwanini ufanye hivyo?
Kuna tofauti gani kufanya karibu na kwenda mbali?Mimi ninaposali hatugusani kabisa labda twende huko mbalii..
Kwenye kwaya zozoteSDA na uasherati damdam
Kutochafua waumini wengine na huduma kwa ujumlaKuna tofauti gani kufanya karibu na kwenda mbali?
Hivi ni wapi huko ambako hakuna uzinzi?SDA na uasherati damdam
Bottom line, kumbe hata nyie mnafanya!!Kutochafua waumini wengine na huduma kwa ujumla
Huenda wanafanya! Mimi sijawahi kushuhudia..Bottom line, kumbe hata nyie mnafanya!!
Kwamba wewe hufanyi?Huenda wanafanya! Mimi sijawahi kushuhudia..
hasa kwenye kwayaSDA na uasherati damdam
Ndio mkuu😌Kwamba wewe hufanyi?