Amini usiamini, hizi hapa chapati za shilingi 1.1 b

Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,577
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,577 2,000
Ila twende mbele na kurudi nyuma. Jamani kuna chapati tamu sana. Dodoma kuna kampuni ya catering inafanya huduma zake pale Treasury Square!

Kwa Chapati kama zile, binafsi naweza kutumia 1.1 billion kwa chapati!

Pale Arusha pale round about ya Azimio kuna mama anatengeneza chapati na Maharage. Zile chapati tamu Jamani! Nyie watu wa R Chugga. Yule mama pale round about bado yupo?

DSM kuna mpishi wa chapati yupo pale UDSM- COET Cafeteria. Sijui kama yule mtoa huduma bado yupo! Zile chapati zinauzwa 500 TShs. Zile unaweza kula chapati za 1.1 billion!

Morogoro kuna hotel ipo pale MSAMVU, mabasi kutoka Dodoma huwa yanaingia pale Mchana kulisha abiria wake... Na Wao wana chapati tamu sana!
 
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
396
Points
1,000
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
396 1,000
Hapa Sinza kumekucha kuna jamaa anaitwa Rich Boy anauza chapati/maharage/maini na chai maziwa kama imeungwa Tanga. Pale kuacha shilingi 1.1bn kitu cha kawaida. Zile chapati ukila lazima ufike kileleni kinywani
 
Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
729
Points
1,000
Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
729 1,000
Hapa Sinza kumekucha kuna jamaa anaitwa Rich Boy anauza chapati/maharage/maini na chai maziwa kama imeungwa Tanga. Pale kuacha shilingi 1.1bn kitu cha kawaida. Zile chapati ukila lazima ufike kileleni kinywani
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,138
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,138 2,000
Tanga Kuna chapati Barbara ya 19 zinapikwa pale na maharage ya kukata then Kuna Oda dsm kila siku asubuhi zinabebwa mpaka dsm..ukifika pale unakuta gari zimepangana watu wanazigombea..
Kuna wamama Kama ishirini kila mtu na kikaango chake.. aisee ni hatari..
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,577
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,577 2,000
Hapa Sinza kumekucha kuna jamaa anaitwa Rich Boy anauza chapati/maharage/maini na chai maziwa kama imeungwa Tanga. Pale kuacha shilingi 1.1bn kitu cha kawaida. Zile chapati ukila lazima ufike kileleni kinywani
Mkuu nikija DSM Ntajitahidi kufika Sinza nipate kujilia!
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,577
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,577 2,000
Tanga Kuna chapati Barbara ya 19 zinapikwa pale na maharage ya kukata then Kuna Oda dsm kila siku asubuhi zinabebwa mpaka dsm..ukifika pale unakuta gari zimepangana watu wanazigombea..
Kuna wamama Kama ishirini kila mtu na kikaango chake.. aisee ni hatari..
Tanga lazima ziwepo!
 
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
333
Points
500
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
333 500
Tanga Kuna chapati Barbara ya 19 zinapikwa pale na maharage ya kukata then Kuna Oda dsm kila siku asubuhi zinabebwa mpaka dsm..ukifika pale unakuta gari zimepangana watu wanazigombea..
Kuna wamama Kama ishirini kila mtu na kikaango chake.. aisee ni hatari..
Au chumbageni kwa Mwanjame, anapika chapata ina pages nyingi kama counter book afu lainiiii ka na naniii!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,727
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,727 2,000
Umenikumbusha harage la tanga linatiwa tui la nazi na machicha yake..mixer chapati ,hutoki kwa mamamkwe(muuzaji)


If it isn’t perfect ,it’s not good enough
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,446
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,446 2,000
Blah blah mingi!! Ziko wapi chapati? Bilioni ndefu mazee!! Nikikuonyesha pay slip yangu utalia mkuu! Hiyo Paye ninayolimwa ingetosha kununua vitz chakavu kila baada ya miezi minne! Leo unaniambia eti watu wametafunia chapati!!! Usinchokonoe mkuu!
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
3,920
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
3,920 2,000
Ila twende mbele na kurudi nyuma. Jamani kuna chapati tamu sana. Dodoma kuna kampuni ya catering inafanya huduma zake pale Treasury Square!

Kwa Chapati kama zile, binafsi naweza kutumia 1.1 billion kwa chapati!

Pale Arusha pale round about ya Azimio kuna mama anatengeneza chapati na Maharage. Zile chapati tamu Jamani! Nyie watu wa R Chugga. Yule mama pale round about bado yupo?

DSM kuna mpishi wa chapati yupo pale UDSM- COET Cafeteria. Sijui kama yule mtoa huduma bado yupo! Zile chapati zinauzwa 500 TShs. Zile unaweza kula chapati za 1.1 billion!

Morogoro kuna hotel ipo pale MSAMVU, mabasi kutoka Dodoma huwa yanaingia pale Mchana kulisha abiria wake... Na Wao wana chapati tamu sana!
Aiseeee! Umetisha
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,139
Points
1,500
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,139 1,500
Hapa Sinza kumekucha kuna jamaa anaitwa Rich Boy anauza chapati/maharage/maini na chai maziwa kama imeungwa Tanga. Pale kuacha shilingi 1.1bn kitu cha kawaida. Zile chapati ukila lazima ufike kileleni kinywani
Naam, chapati yake ni rosti ya maini! Sio kingine..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,431
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,431 2,000
Ilikuwa
Tanga Kuna chapati Barbara ya 19 zinapikwa pale na maharage ya kukata then Kuna Oda dsm kila siku asubuhi zinabebwa mpaka dsm..ukifika pale unakuta gari zimepangana watu wanazigombea..
Kuna wamama Kama ishirini kila mtu na kikaango chake.. aisee ni hatari..
Ilikuwa zamani siku hizi hawaleti dar
 

Forum statistics

Threads 1,304,557
Members 501,326
Posts 31,518,506
Top