• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Amini usiamini, hizi hapa chapati za shilingi 1.1 b

ukuwi

ukuwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
666
Points
1,000
ukuwi

ukuwi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
666 1,000
Hapa Sinza kumekucha kuna jamaa anaitwa Rich Boy anauza chapati/maharage/maini na chai maziwa kama imeungwa Tanga. Pale kuacha shilingi 1.1bn kitu cha kawaida. Zile chapati ukila lazima ufike kileleni kinywani
Acha uongo Mzee mm nakula sana kwa huyo jamaa hapo siyo mkali kivile Ila sema anajitahidi kwa kiasi chake.
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
3,323
Points
2,000
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
3,323 2,000
Kuna wale wa malasyia wa ISTANA RESTAURANT pale mitaa ya victoria kona kama unaenda mwananyamala sijui bado wapo sijawai kula chapati tamu kama zile na haitatokea kokote kamwe. Chapati hainasi kwenye meno ukiigusa tu imekatika alafu kama inaunga flani ukiiweka mdomoni kama inayeyuka hivi laiiniiiii aisee wale wa malasyia balaaaaa
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
24,497
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
24,497 2,000
Kuna wale wa malasyia wa ISTANA RESTAURANT pale mitaa ya victoria kona kama unaenda mwananyamala sijui bado wapo sijawai kula chapati tamu kama zile na haitatokea kokote kamwe. Chapati hainasi kwenye meno ukiigusa tu imekatika alafu kama inaunga flani ukiiweka mdomoni kama inayeyuka hivi laiiniiiii aisee wale wa malasyia balaaaaa
njoo nikupeleke sehemu kuna chapati Kali kushinda hizo!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Istana sijui kama itakuwepo, ile area ni kama kulikuwa na ghorofa linajengwa pale...

Istana used to be my food corner, kulikuwa na cuisines za mataifa mbalimbali...i used to love misosi ya kihindi na kimalay/indonesia...
Kuna wale wa malasyia wa ISTANA RESTAURANT pale mitaa ya victoria kona kama unaenda mwananyamala sijui bado wapo sijawai kula chapati tamu kama zile na haitatokea kokote kamwe. Chapati hainasi kwenye meno ukiigusa tu imekatika alafu kama inaunga flani ukiiweka mdomoni kama inayeyuka hivi laiiniiiii aisee wale wa malasyia balaaaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,004
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,004 2,000
Basi sawa! Ili bilion iwafae na familia waleteni ma waifu zenu niwa Kochi mapishi ya chapati laini zenye kurasa Kama kaunta la kwaya 4 hutafuni ni kumung'unya tuuu! Dk 15 zatosha kwa mafunzo. mpooo!
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
24,497
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
24,497 2,000
Basi sawa! Ili bilion iwafae na familia waleteni ma waifu zenu niwa Kochi mapishi ya chapati laini zenye kurasa Kama kaunta la kwaya 4 hutafuni ni kumung'unya tuuu! Dk 15 zatosha kwa mafunzo. mpooo!
ili tumalize 1.1 b huko? Sawa Mkuu
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
9,681
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
9,681 2,000
Ila twende mbele na kurudi nyuma. Jamani kuna chapati tamu sana. Dodoma kuna kampuni ya catering inafanya huduma zake pale Treasury Square!

Kwa Chapati kama zile, binafsi naweza kutumia 1.1 billion kwa chapati!

Pale Arusha pale round about ya Azimio kuna mama anatengeneza chapati na Maharage. Zile chapati tamu Jamani! Nyie watu wa R Chugga. Yule mama pale round about bado yupo?

DSM kuna mpishi wa chapati yupo pale UDSM- COET Cafeteria. Sijui kama yule mtoa huduma bado yupo! Zile chapati zinauzwa 500 TShs. Zile unaweza kula chapati za 1.1 billion!

Morogoro kuna hotel ipo pale MSAMVU, mabasi kutoka Dodoma huwa yanaingia pale Mchana kulisha abiria wake... Na Wao wana chapati tamu sana!
Picha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
7,182
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
7,182 2,000
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here
kuna siku nilikula chapati maharage plus maziwa kule k/koo baada ya kama nusu saa nilipoteza network katikati ya kundi la watu... chapat maharage ni comb. mbaya sana
 
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
677
Points
1,000
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
677 1,000
Mkuu umekula chapati zangu lakini!??
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
7,182
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
7,182 2,000
nilipojua ni 1.1b ya zimbabwe ndio nikakuelewa mkuu
 
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
991
Points
1,000
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
991 1,000
Kuna siku nilisikia jamaa wanasifia Pilau la restaurant fulani hivi. Nikatafuta siku nikaenda aisee madudu niliyoyakuta hapo Mungu ndio anajua.
Hakuna cha pilau wala nini ni kwa sababu tu hiyo restaurant miaka kama 10 iliyopita ilikuwa na mpishi mzuri wa Pilau sasa hayupo na watu kwa sababu hawajui pilau zuri wanalazimisha kwa sababu imeishavuma hapa dsm kwamba sehemu hiyo kuna pilau zuri
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
11,502
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
11,502 2,000
Umenikumbusha harage la tanga linatiwa tui la nazi na machicha yake..mixer chapati ,hutoki kwa mamamkwe(muuzaji)


If it isn’t perfect ,it’s not good enough
Machicha pia yanatiwa humohumo kwenye ndondo? Aisee watu wabunifu,sasa sijui wanatia kwa pamoja au linaanza tui halafu machicha?
Nalog off
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
3,065
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
3,065 2,000
Machicha pia yanatiwa humohumo kwenye ndondo? Aisee watu wabunifu,sasa sijui wanatia kwa pamoja au linaanza tui halafu machicha?
Nalog off
Mzee washawasha hatari tupu apo kwa mama mkwe
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
38,877
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
38,877 2,000
Ahsante kwa taarifa...


Cc: mahondaw
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
28,011
Points
2,000
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
28,011 2,000
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here
CHAPATI kwa MAHARAGE, iwe MAHARAGE ya SUKARI au MAHARAGE ya CHUMVI kwa mbali.

Acha tu
 

Forum statistics

Threads 1,402,820
Members 530,989
Posts 34,405,902
Top