Amini usiamini, hizi hapa chapati za shilingi 1.1 b

FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,069
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,069 2,000
Kwani imekuaje, kuna mtu kala chapati za 1.1 bn nini?
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,837
Points
2,000
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,837 2,000
Tanga Kuna chapati Barbara ya 19 zinapikwa pale na maharage ya kukata then Kuna Oda dsm kila siku asubuhi zinabebwa mpaka dsm..ukifika pale unakuta gari zimepangana watu wanazigombea..
Kuna wamama Kama ishirini kila mtu na kikaango chake.. aisee ni hatari..
Ha ha ha, Chapati chakula kikuu cha Wagosi wa kaya wa Tanga.
Yaani unakuta dume zima linakwenda kupata lunch ya chapati, chai ya rangi na maharage pale Ubiri Cafe! Watu wa Tanga hatari sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,765
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,765 2,000
Hivi kinachojadiliwa hapa ni chapati hizihizi tuzijuazo ama ni 'codeword'?
Maana nijuavyo kitu cha kuliwa na kushibwa kama breakfast hauwezi kukianzishia mjadala wa mabilioni ya fedha na watu wakaitikia ndiyoooooo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,586
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,586 2,000
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here
Chukua hiyo ushushie chapati zako, sagi sana na hutojuta Aisee!!
images-20-3-jpeg.1068268


“ᴬⁱⁿ̇`ᵗ ᵃ ʷᵒᵐᵃⁿ ᵃˡⁱᵛᵉ ᵗʰᵃᵗ ᶜᵃⁿ ᵗᵃᵏᵉ ᵐʸ ᵐᵒᵐᵐᵃ`ˢ ᵖˡᵃᶜᵉ”
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,861
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,861 2,000
Chapati za kimara stop over pembeni kituo cha daladala upande kama unatokea mjini zinaweza fika hiyo bei.

Pia kuna mama pale kituo cha daladala mlimani city kama unatokea Mwenge karibu na 5N zinaweza kuzidi kidogo hiyo bei hahaaaa

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Koffi Annan

Koffi Annan

Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
58
Points
125
Koffi Annan

Koffi Annan

Member
Joined Dec 23, 2018
58 125
Fursa kwa vijana Dodoma ukianzisha chapati hotel viongoz wa ficiem wakihamia wanaeka bili ya 1.1bilion only for chapati achia mbali chai nzito ya maziwa
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
16,287
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
16,287 2,000
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here
Machapati ya kupikwa hivyo ni ya hovyo kweli. Nishakulaga sehemu moja hivi na mchuzi haueleweki yani tafrani.
 
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
819
Points
500
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
819 500
Picha ya chapati Mkuu ingekuwa vizuri zaidi....
 
Mathenge

Mathenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
769
Points
500
Mathenge

Mathenge

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
769 500
Mkuu kumbe wa Mamvua wewe ahahah pamoja sana ,Hafuns hotel ,kitambo sana Mpwapwa ndio nyumbani mitaa ya Ng‘ambo.
Hafunsi ipo karibu na Makama ya Mwanzo.
Nimemiss Mpwapwa Aisee. Kikombo, Igovu, Mji mpya, Mwanakianga, Ng'ambo, Hazina etc. Nitajitahidi nije this year.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
INRI

INRI

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
569
Points
1,000
INRI

INRI

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2017
569 1,000
Ha ha ha, nimezaliwa pale mkuu ila originally ni kaskazini huko ila nakubali sana mpwapwa ndio company zangu za utotoni zipo kule, ng'ambo sehemu ghani mkuu kwa mzee mbala? Au makondeko? Kitambo sana.
Mkuu kumbe wa Mamvua wewe ahahah pamoja sana ,Hafuns hotel ,kitambo sana Mpwapwa ndio nyumbani mitaa ya Ng‘ambo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mathenge

Mathenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
769
Points
500
Mathenge

Mathenge

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
769 500
Ha ha ha, nimezaliwa pale mkuu ila originally ni kaskazini huko ila nakubali sana mpwapwa ndio company zangu za utotoni zipo kule, ng'ambo sehemu ghani mkuu kwa mzee mbala? Au makondeko? Kitambo sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ww utakua wa pale ngambo mpk huyo Mzee Mbala unamfaham ahaha,hata mimi yaweza kuwa unanifaham ,nipo jirani kabisa na kanisa la Anglikan pale ,nakuja pm mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,413
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,413 2,000
Hivi una maanisha chapati chapati chapati hizi chapati au umetumia lugha nyingine?
Yaani chapati utumie 1b!!
Slim5
 

Forum statistics

Threads 1,305,088
Members 501,635
Posts 31,537,262
Top