Amini usiamini, hizi hapa chapati za shilingi 1.1 b

chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,785
Points
2,000
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,785 2,000
Hahahaha ivi watu mnapendaje chapati na marage me azishuki mbona

am better here

me ukiniwekea mezani ata ukasafiri week nzima utavikuta hapo. sijui kwanini nimetokeaga kuvichuchukia.
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
349
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
349 1,000
Nimekuja faasta...nikajua inahusiana na inshu ya CAG 😅😅😅
 

Forum statistics

Threads 1,303,813
Members 501,153
Posts 31,493,862
Top