Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Ni kuvumiliana tu mkuu hakuna namna kama wazee wetu wangeachana na mama zetu na kufanya mambo mengine mimi na wewe tusingekua hapa jf mida hii
Bahati mbaya ni kwamba kuachana na sisi haiwezekani, mnavyotuchukia si mngeweza mngeshafanya hivyo kitambo.
 
Ngoma droo. Hakuna mwanaume au mwanamke wa peke yako. Kila mmoja aburudike Nje jioni mnakutana. No stress. Binafsi nimeishi maisha ya uaminifu sana. Baada ya kugundua wanaume ni mapeli wa mapenzi basi kuanzia sasa nina revise jinsi ya kuishi na viumbe wanaume.
hujapata mtu dada nikuunganishe ?
 
Huwezi kumiliki kiti cha daladala peke yako, unalipia unapanda ukifika kituoni unashuka anapanda mwingine na kadhalika
 
Ngoma droo. Hakuna mwanaume au mwanamke wa peke yako. Kila mmoja aburudike Nje jioni mnakutana. No stress. Binafsi nimeishi maisha ya uaminifu sana. Baada ya kugundua wanaume ni mapeli wa mapenzi basi kuanzia sasa nina revise jinsi ya kuishi na viumbe wanaume.
nakushauri kaa ulee watoto wako ila tafuta lijamaa limoja la kukutoa nyege sio nzuri ila liwe na hela
 
Aiseeee.......[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Hah

Hahaha Miss Natafuta. Sijampata. Hivi wewe ulishafanikisha? Ukweli nimesitisha naona ni kupoteza muda. Humu Bahati mbaya walioonekana angalao wanafaa kama wawili hivi but ni walewale tu. Through detailed examination mapemaaa nikagundua siyo. So Niko comfortable alone alone now.
mimi sijapata kabisa hata mimi sitaki tena natafuta wa kuzaa nae tu .
 
nakushauri kaa ulee watoto wako ila tafuta lijamaa limoja la kukutoa nyege sio nzuri ila liwe na hela
Seconded my dear. Kuliko uhangaike na mwanaume na kusaidiana hapa na pale kumbe Taipei in bora kujikamatia la maana tu. I wanted unmarried man ili tu nisiingilie mahusiano. Kumbe ninajidanganya.
 
Seconded my dear. Kuliko uhangaike na mwanaume na kusaidiana hapa na pale kumbe Taipei in bora kujikamatia la maana tu. I wanted unmarried man ili tu nisiingilie mahusiano. Kumbe ninajidanganya.
married manwa kipindi hiki cha magufuli utakufa stress bure unaweza ukalisha na familia yake bora serengeti ulipie tu mgegedo tyme.sikushauri kabisa mume wa mtu never ever halafu wewe ni ngumu sana kupata mwanaume mzuri
 
Back
Top Bottom