Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Mweeeeh!!!
mapenzi ya wawli bibie!
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Mweeeeh!!!
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
Labda maua ya mchongoma[emoji23] [emoji23] [emoji23] mapenzi mauaaa!!
popote huchanua!!
Roho yangu nzuri kama pesaBinamu acha roho mbayaaaa!!!
Labda maua ya mchongoma[emoji23] [emoji23] [emoji23] mapenzi mauaaa!!
popote huchanua!!
Roho yangu nzuri kama pesaBinamu acha roho mbayaaaa!!!
Mtcheew na wewe na Rogie wakoKwenye hilo sonyo nisaidie kuongezea, wananizingua tu wakati nimemmiss Rogie wangu.
Pesa hoyeeeeeee!Labda maua ya mchongoma
Roho yangu nzuri kama pesa
[emoji15] [emoji15]Mtcheew na wewe na Rogie wako
ZiiiiiiiiiPesa hoyeeeeeee!
Hainga ushemeji full mgegedoHe,heh..
Wanasahau,kila mla cha mwenzie na chake huliwa.
Vumilieni tu,km vile hamjui
Umeonaeee..Hainga ushemeji full mgegedo
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Cha peke yako kabur tuuuuu
Vingine tunashare kwa upendo tuu
Mwanamke ...mwanaume WA peke yko utamtoa wapi
Atumike popote akimaliza akikoshe akija endelea kutumia
Maua rose bina[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Labda maua ya mchongoma
Roho yangu nzuri kama pesa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] makubwaaaMtcheew na wewe na Rogie wako
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kambea hakaaaaPesa hoyeeeeeee!
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Ziiiiiiiii
utajiju kimbia tu![emoji15] [emoji15]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Nimerudi.Maua rose bina[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ndo maana nlifatwa mie wa sitimbiii
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] makubwaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kambea hakaaaa
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
utajiju kimbia tu!
team majungu upooo?!!!Nimerudi.
[emoji121]Salaam ndugu zangu,
Ndugu zangu, karne hii katika suala la mapenzi ni karne mbovu pengine kuliko hata zilizotangulia.
Karne hii imeambatana na maendeleo makubwa ya teknolojia ambayo ndio hasa yamevunja ukuta wa uaminifu katika ndoa/mahusiano.
Nadiriki kusema wazi kwamba hakuna tena mwananke wa peke yako katika dunia hii. Najua wapo wengi watakaobisha na kubeza na hii ni kwasababu wana macho lakini hawaoni na wana masikio lakini hawasikii.
Wanawake wa karne hii wamekuwa wepesi sana kudanganyika, uwepo wa mawasiliano kama simu na mitandao ya kijamii ndio haswaa huwapoteza kabisa na akili zao nyepesi kama moshi wa sigara.
Zamani kulikuwa na ugumu kidogo kumfukuzia mwanamke hasa katika mawasiliano ila leo hii kila uchwao anaviona vibwana vyake vya zamani mitandaoni na kila baada ya hatua anaombwa mawasiliano na wanaume wenye maneno lukuki mdomoni.
Hakika wanawake wanajisahau na hawajiulizi kwanini wanapendwa zaidi wawapo ndani ya ndoa zao? Jaribuni kuiambia hiyo michepuko kwamba unataka kumwacha mmeo iwaoe tuone nin kitatokea.
Binafsi naamini mke wangu si wangu peke yangu, tupo wengi ila nakuasa ukumbuke kutumia kinga uendapo kuadhibiwa ili usilete maradhi nyumbani. Najua upo hapa jukwaani na naamini lazima utasoma uzi huu.
Wanaume wenzangu na sisi tufanyeje?
Mie team yanga na barca tu.team majungu upooo?!!!