timothy ibrahim
Member
- Aug 30, 2015
- 14
- 3
Kwahiyo hata mke wako
Kwahiyo hata mke wako
Umezuia mangapi mama?Hahaahaaa!, lakini atoto. 😀
Umezuia mangapi mama?
Rudi tu, huku ukisikia mabomu ujue palisi wanafanya mazoezi tu ya kawaida kwenye makazi ya watu.
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Mie team yanga na barca tu.
Nimejikuta nakufa ganzi vile, kweli sisemi zaidi ya haya...[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Tia neno bwana, eti ya kweli haya?
Na njaa zake, atazuia nini yule tehNimemmiss kui kakazana na kuzuia mabomu kule.
Mama angu atoto, tumeingia choo cha mzaramo. Tutachambwa kwa maneno hadi tufwariki khaa[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
poleeeee!!!!umefuliaaa!
najua mnayasema yakuyasemaa
ngoma hii isimame safarini
safari hii ya wawili
safari hii mapenzini!
Mie nipo full uaminifuHakuna mwanaume wa peke ako piaa usikimbilie wanawake
Mmmmnh Ndo maneno yenuu[emoji57]Mie nipo full uaminifu
Hahaha, kweli we ni "bad girl gone good'Kwanini awe wako peke ako, kwani ni sumu hiyo?
Hapo hamjaungana na yule baby ako anayeongea kama chiriku pia mwee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mabinamu
sichambi
Mungu ananiona!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hapo hamjaungana na yule baby ako anayeongea kama chiriku pia mwee
Mmh nyie siwawezi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
binamu yule ntamcontrol apunguze !!!
Ila wewe hatukugusii!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mmh nyie siwawezi