Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Nimeikuta mahali eti'
Mke wa mtu ni SUMU. Mume wa mtu ni MAZIWA!
 
Mwanamke kuwa na mchepuko ni sawa na kuanzisha jeshi la uasi wenyewe kwa wenyewe!
 
  • Thanks
Reactions: kui
Hiyo ni kawaida kwa mwizi anapoibiwa, yeye akiiba anaona raha sana na pengine kujisifu kwamba yeye ni kidume, na anaboibiwa yeye anaumia mno utafikiri anaowaibia hawana mioyo kama yeye. Malipo ni hapa hapa duniani.
 
Km tunavo-share barabara basi n mwanamke vile vile ni ku-share,hakuna namna
 
Back
Top Bottom