Mmmmmh mtcheeeeew waone [emoji57] [emoji57] [emoji57]Tena ashindwe mpaka alegee viungo vyake muhimu.
Afu wewe..... ngoja kwanza, tutayaongelea nyumbani kina atoto wasipate faida.
[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] atoto poleeee!!!
wory out babee!
Afu we nlishakuambiaga... sichezi tena na wewe mpaka Nyerere awe mtakatifu wa jumuiya ya Afrika Mashariki na kikanda.Mmmmmh mtcheeeeew[emoji57] [emoji57] [emoji57]
Kwendraaa, ujirani wetu ushakufaAfu we nlishakuambiaga... sichezi tena na wewe mpaka Nyerere awe mtakatifu wa jumuiya ya Afrika Mashariki na kikanda.
Hitokaa itokee.... ntahamisha kaburi ikibidi.Kwendraaa, ujirani wetu ushakufa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mmmmmh mtcheeeeew waone [emoji57] [emoji57] [emoji57]
ohooo!!Kwendraaa, ujirani wetu ushakufa
TakiiiiHitokaa itokee.... ntahamisha kaburi ikibidi.
Babu sio mzalendo kabisa. Hawezi akaniacha me jirani ake hapa, akufuate wewe wa mbali[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
binamu vipi
kuna mtu kaibiwaa....!!!!
ohooo!!
Huna ujanja.... ishakula kwako mazimaaaaTakiiii
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mapenzi mauaaa!!Babu sio mzalendo kabisa. Hawezi akaniacha me jirani ake hapa, akufuate wewe wa mbali
Binamu acha roho mbayaaaa!!!Takiiii
Mweeeeh!!![emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] atoto poleeee!!!
wory out babee!
Hahahaaaa!! Umenifanya nikumbuke kuna baba ana shamba la miwa karibu na shuleni anatusumbua kila siku na kesi zake, tukimuona tu, tunajua watoto washaharibu.Ni kweli kuoa mke mzuri ni sawa na kulima shamba la miwa karibu na shule