Rogie
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 7,601
- 6,723
Usinifanyie hivyo mpenzi, si unajua vile nina wivu.
Hujanielewa baby, sijamaanisha ulivyofikiria. Twende kule nikufafanulie.
Usinifanyie hivyo mpenzi, si unajua vile nina wivu.
Mweeeh!! Kuwahi nini sasa? Mtoto au?Kuwahi
unatumia kinywaji gani?nikuletee sasa hivi.Ila wanaume wa peke yako wapo eti?
Hivi mbona wanawake tunawakaba hivyo!! Si muachane na sisi mfanye mambo mengine.
Oooh!! Basi sawa.Hujanielewa baby, sijamaanisha ulivyofikiria. Twende kule nikufafanulie.
Maji tu mpendwa.unatumia kinywaji gani?nikuletee sasa hivi.
yanakuja sasa hiviMaji tu mpendwa.
Nashukuru.yanakuja sasa hivi
sijasema hivo mimi[emoji15] [emoji15] [emoji15] miss natafuta!!!
Mafiga ma3 sio?
Hahahahaaa...Ila wanaume wa peke yako wapo eti?
Hivi mbona wanawake tunawakaba hivyo!! Si muachane na sisi mfanye mambo mengine.
Kila la kheri mkuu.Hahahahaaa...
Ndo maana nimeamua nitafute BUSARA sana ili niweze kuoa angalau 1/10 ya aliyekua na BUSARA zaidi.
AminaUaminifu toka moyoni.
Ulijuaje kama wengine hawatombi kama yeye? Uzoefu humwezesha mtu kujua tofauti.Kwa hiyo wewe ni mzoefu wa michepuko.Umekosea tutake radhi..hakyamungu mume wangu anavyojua kunitomba vizuri hata siwazi kuwa na mwanaume wa pembeni loooh nikitafuta nini??
Amina
Ndio Nina uzoefu wa pHd ila tangu nimpate huyu nimegundua yupo tofautiUlijuaje kama wengine hawatombi kama yeye? Uzoefu humwezesha mtu kujua tofauti.Kwa hiyo wewe ni mzoefu wa michepuko.
Una akili sana wwCha peke yako kabur tuuuuu
Vingine tunashare kwa upendo tuu
Mwanamke ...mwanaume WA peke yko utamtoa wapi
Atumike popote akimaliza akikoshe akija endelea kutumia