Amejificha au wamemficha?

Amejificha au wamemficha?

December hii tutakuwa na kiongozi mpya wa kitaifa. Tunza huu ujumbe..
Screenshot_20261013_093737_WhatsAppBusiness.jpg

Nyie wengine mnakuwaga wafalmenjozi, nasubikiri ndoto yako ikitimia tutasherehekea kwa pamoja.
It's still a dream though.
 
Duh...!

Hata Chinga, hakuwa Mtanzania pure na hakuzaliwa Tanzania!, ila mama yake ni Mtanzania na anatumia jina la ubini la kikeni, baba yake ni wa kule kwa jirani!, lakini alituongoza vizuri!!

Yule Blaza wangu, pia hakuzaliwa Tanzania, baba yake sio Mtanzania, Mama yake ndio Mtanzania, jirani akamtwaa akamvusha mpaka, akamzalisha watoto wawili, huko huko kwa jirani, akamzengua dada yetu, dada yetu kwa hasira, akasomba wanae wawili, akarejea nao Tanzania, na kurejea kwa wazazi wake. Akatokea mtu, akafika bei, akaposa, akaoa, hivyo akawaacha wanae kwa babu yao, yeye akaenda kwenye ndoa yake. Watoto wale pale kwa babu, hakuna kusoma, wa kike ni kazi za nyumbani, wa kiume ni kuchunga tuu mbuzi wa babu!.

Mama huku kwenye ndoa mpya, akaanza kuumia kwa jinsi watoto wake wale wawili wanavyoteseka kule kwa babu yao, hakuna cha kusoma wala nini!. Ndipo mumewe aka notice simanzi kwa mkewe, akamuuliza mke akafunguka, sio unajua tena kabila letu ndilo linaloongoza kwa kupenda, ukipenda boga, unapenda na ua lake!, mume akaridhia, ndipo watoto wakaenda kuchukuliwa kwa babu na kujiunga na familia mpya ya mama, yule wa kiume akaandikishwa shule kwa majina ya baba wa kufikia, akawa Mtanzania, akasoma hadi kuwa vile!, si ametusaidia sana ?!.

Haijalishi asili yako ni nani, wala baba yako halisi ni nani, as long as wewe ni Mtanzania, it doesnt matter!, huyu kweli ni Mpemba na ni Muislamu, akazaa na Mpemba na mtoto alizaliwa Muislamu, hana chogo!.. Mama yake akapendwa na huyo baba,, akabadili dini kuwa Mkristo, akaolewa huku, na huyo baba kwa kupenda boga na ua lake, mtoto akabadilishwa dini, na kubadilishwa jina, akawa Mkristo, as long as hivyo ndivyo anavyojulikana sasa, na safari hii ni zamu yetu, na jamaa ni Mkurasini, hatuna tatizo naye!.

Na iwe!.

P
Mmmh ila INTELLIGENCE ya nchi imefeli sana . Ipo much compromised hasa recently . Rais ana dictate terms ambazo aftermath yake tunaweza kuja kuoona baadae

Hapa ni kuomba huyu mama amalize muda wake mambo yaanze upya


Rais Samia was nightmare to our country , she lost a control and currently she does not know what else to do , ametika ukomo na nchi kwa sasa inajiendea mradi siku ziende

Samia is a nightmare to our country

The failure of the intelligence systems , total failure
 
Sote tunafahamu ya kwamba wameboresha mno kitengo cha propaganda hasa kwenye eneo la kutengeneza sinema zetu.. Japo hazina ubora lakini wanajitahidi Sana!
Hofu kuu ikitajwa kama 92OM...!

Je ni hofu?
Je ni woga?
Je ni wasiwasi?
Je ni jakamoyo?

Ya kwamba ninini kitatokea na hatima yake ni ipi?
Kitengo kiko kazini na hakuna kulala
Kama kuna watu wanakula mpaka wanavimbiwa na kusaza.. Kitengo kinafaa kuingizwa kwenye Guiness the book of records!

Masantula wamempeleka kwa malikia ili wamkaange vizuri.. Akirejea ngamani atajikuta keshaiva bila kujua alipikwa saa ngapi!

Hata kama ana gonjeka.. Lakini kupangwa kupo!. Hata ile ya akili mnemba ilitengenezwa makusudicallyView attachment 3689539
Sasa ngoja nikuambie ndugu yangu mshana...unaweza sema Kwa Sasa jamaa wameboresha mfumo...ni kweli kabisa ila wameboresha kuaribu kabisa mfumo...Kwa Sasa ndani ya mfumo ili upate kazi pale kitengoni Wala upiti kwenye lile chekecheo lao la kila siku.
Ni kwamba jamaa wanaenda pale Lumumba na kuomba majina ya vijana wa Ccm watiifu na machawa wanawafanyia recruitment na kuwaingiza mzigoni, wengine wanawarithisha watoto wao kazi.
Mwisho wa siku mfumo mzima unafanya kazi kichama na kuweka mkazo wa kukilinda Chama pamoja na viongozi wao, wanasahau kulinda nchi pamoja na Wananchi wao.... that's way nakuambia wameboresha kuaribu mifumo.
 
Tumia akili kutambua hiyo lugha na maana yake ...

“Hakuna mtu aliyemwona Mungu wakati wo wote; Mungu Mwana pekee aliye katika kifua cha Baba, huyu ndiye aliyemfunua.”
Yaani yesu asijuwe ,uje uijue wewe mmatumbi ?? wapi alikuambia uitambuwe hiyo lugha ya kiswahili ??
 
Sasa ngoja nikuambie ndugu yangu mshana...unaweza sema Kwa Sasa jamaa wameboresha mfumo...ni kweli kabisa ila wameboresha kuaribu kabisa mfumo...Kwa Sasa ndani ya mfumo ili upate kazi pale kitengoni Wala upiti kwenye lile chekecheo lao la kila siku.
Ni kwamba jamaa wanaenda pale Lumumba na kuomba majina ya vijana wa Ccm watiifu na machawa wanawafanyia recruitment na kuwaingiza mzigoni, wengine wanawarithisha watoto wao kazi.
Mwisho wa siku mfumo mzima unafanya kazi kichama na kuweka mkazo wa kukilinda Chama pamoja na viongozi wao, wanasahau kukilinda nchi pamoja na Wananchi wao.... that's way nakuambia wameboresha kuaribu mifumo.
nadhani hujamwelewa mtoa mada , anazungumzia kitengo cha PROPAGANDA
 
Back
Top Bottom