Afcon kinanuka
JF-Expert Member
- Apr 5, 2026
- 1,378
- 3,619
Itakuwa anafikiria mnukisho utakaoanza siku ya 29/10/2026 ambapo itakuwa ni mara 10 ya alivyokuwa mo292025
Cocastic umenichekesha sana. Eti tumechoka na off target. Aaaha aaah aaahNa iwe kweli, tumechoka na off target, sahivi iwe on target na goal juu.
Aaaah
Acheni utapeliDecember hii tutakuwa na kiongozi mpya wa kitaifa. Tunza huu ujumbe..
vipi kuhusu watu 10,000 waliouliwaMshindwa ktk Jina la Yesu
Mwanaharamu apite au sio!Funika kombe....!
Wanapaisha sanaNa iwe kweli, tumechoka na off target, sahivi iwe on target na goal juu.
Aaaah
Duhhh!!Hili halina mjadala; tena inawezekana ikawahi kidogo kuliko huko ulikokupeleka wewe.'
Hatuwezi kuendelea kuwa na upumbavu wa namna hii, tena kwenye nchi yenye heshima kama hii.
Duh...!Wakuu,
Mwaka 1973 Spiro Agnew alijiuzulu nafasi ya makamu wa Rais wa Marekani kufuatia skendo ya rushwa na matumizi mabaya ya ofisi ikiwemo kukwepa kodi alikofanya wakati ni governor wa Maryland. Rais Richard Nixon akamteua Gerald Ford kuchukua nafasi yake.
August ya mwaka 1974, Rais Richard Nixon alijiuzulu kufuatia skendo ya Watergate. Hapo ikabidi makamu wa Rais, bwana Gerald Ford aapishwe kuwa Rais wa Marekani.
Unaweza kuona jinsi Ford alivyokuwa na bahati. Hakuwahi kugombea umakamu wa Rais au Urais wenyewe lakini alishika vyeo vyote hivyo kwa nyakati tofauti zinazofuatana...
- Tumia akili
- kodi kugombea marekani rais
- Replies: 1,151
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko
Hata Chinga, hakuwa Mtanzania pure na hakuzaliwa Tanzania!, ila mama yake ni Mtanzania na anatumia jina la ubini la kikeni, baba yake ni wa kule kwa jirani!, lakini alituongoza vizuri!!Tatizo ni kwamba rais bado atakuwa mpemba, mana yule jamaa sio mtu wa Dodoma wala sio mkristo
Only the truth will prevail, hata wabane vipi, wata bana, wata bana mwisho wataachia!.Sote tunafahamu ya kwamba wameboresha mno kitengo
Ya kwamba ninini kitatokea na hatima yake ni ipi?
Kitengo kiko kazini na hakuna kulala
😹😹😹 Simba kaunguruma lazima na kule kuungurume..!!Na iwe kweli, tumechoka na off target, sahivi iwe on target na goal juu.
Aaaah
December mbona mbali sana!December hii tutakuwa na kiongozi mpya wa kitaifa. Tunza huu ujumbe..
Ngoja tuone..December hii tutakuwa na kiongozi mpya wa kitaifa. Tunza huu ujumbe..
Jinsi anvyopenda kujisafisha kimataifa , lakini hakutokea kwenye mkutano wa Wabunge Wa kimataifa kule arusha... inafikirisha sana..Kuna watu walifunga na kusali, kuna watu wameroga kwelikweli..... makombora yote hayo hawezi toka salama...