Album za makundi ya wasanii ambao mpaka leo ni best katika moyo wangu


kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,775
Likes
1,550
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,775 1,550 280
Daz Baba - Elimu Dunia , sikuSKip nyimbo hata moja
 
G

guasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,868
Likes
52
Points
0
G

guasa

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,868 52 0
Ana miaka chini ya kumi nane ana miaka! kila nikimtazama anatazama chini sita mwita kwa jina nitamwita bint fulani, mchana mkikutana atakuita kaka na usiku pia mkikutana atakutaka sina hakika ameisha taka wa ngapi na ataua wangapi. Hapo nilimkubali 2proud.
 
H

Half London

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
250
Likes
22
Points
35
H

Half London

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2014
250 22 35
Maskini father P walimchoma kisu jamani. Pumzika kwa amani.
Wewe Bily una moyo wa chuma. Unadanganya umma. Aliyekufa ni Faza Nelly wa X-plasters na sio huyu wa binti mlokole()Faza P
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,101
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,101 280
Nimesha edit mkuu jina lako linanikumbusha kipindi hicho hostel za mabibo UDSM.
Wewe Bily una moyo wa chuma. Unadanganya umma. Aliyekufa ni Faza Nelly wa X-plasters na sio huyu wa binti mlokole()Faza P
 
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
798
Likes
652
Points
180
Age
30
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
798 652 180
ULIMWENGU NDIO MAMA,
-We Bishoo tu,
-Mvua na Jua
-Misosi, Mitungi na Pamba,
-Maisha ya Boarding
-Kama Unataka Demu
-n.k

Hii ndio best album ever ndugu na kaka zangu!!
 
Nephew

Nephew

Member
Joined
Jun 29, 2014
Messages
67
Likes
74
Points
25
Nephew

Nephew

Member
Joined Jun 29, 2014
67 74 25
Albam waliyotoa Daz Nundaz pia ilikuwa ni noma. Kulikuwa na ngoma za hatari kama Kamanda, Barua, Nitafanya nini, Maji ya shingo n.k.
 
kende

kende

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3,540
Likes
170
Points
160
kende

kende

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
3,540 170 160
Solid Ground Family mmewasahau jamani,walikuwa na nyimbo kama; Mechi kali, Baba Jeni, Kichaa kilimpanda Jely,Asubuhi Mchana na Usiku,Bush Party.

Pia Wagosi wa Kaya; Tanga kunani, Wauguzi, Trafiki, Tax Driver, Lidandasi, etc
 
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
393
Likes
70
Points
45
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2013
393 70 45
Mie
1. Tshirt na Jeanz,
2. My Boo
3. Tuliza Ball
4. Sitaki demu
5. Sina demu...
Hz huwa nazipenda mpaka leo.
Hiyo namba 3 niliipenda sana ,nikasikitika kwanini haikuwa ktk albam yake yoyote kati ya mwanafalsfani au toleo lijalo
 
A

ashbuton grove

Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
0
A

ashbuton grove

Member
Joined Aug 27, 2013
68 0 0
Bongo flava ilikuwa poa sana miaka hiyo sasa hivi kusample kumezidi sana mpaka identity imepotea kwa mwendo ule labda ingepata utambulisho wake ila kwa sasa mmmmh umepoteza dira,studio zimekuwa nyingi nyimbo hazina ubora bora liende ukisikiliza bongo flava kama kwaito au naija flava,hakuna tena radha kama ya kipindi kile cha jirushe jirushe!tingisha ya jay moe,hii leo ya east coast team,sitaki demu,handsom ya dully,mechi kali ya solid ground familly...
 
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,431
Likes
326
Points
180
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,431 326 180
hivi uswahilini matola hawakua na album?

BTW wazee wa tshirt na jinsi wako wapi?
Walitoa hao jamaa ilikuwa na nyimbo kama tumbo deni la dunia, kosa la marehemu, nk walikuwa gudgudii hawajamaa pia.
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,691
Likes
7,759
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,691 7,759 280
wachuja nafaka the best album ever listen
 
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,431
Likes
326
Points
180
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,431 326 180
Homa ya dunia ya solo thang achana nayo kabisa
Sukari na pilipili
Vina utata

Hatari sana ilikuwa Majani wacaha asijulikaane sasa ila alifanua yake enzi hizo

Kwanza Unit
 
M

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
1,153
Likes
553
Points
280
M

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
1,153 553 280
Mandojo na Domokaya dah hawa jamaa kwangu albamu yao ilikuwa the best japo kuna wakali wengi walikuwepo ila hapa hawa jamaa walifunika
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,568
Likes
420
Points
180
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,568 420 180
A.K.A Mimi ya Ngwair wataikuta vijana watakao zaliwa 2030.
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,899
Likes
855
Points
280
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,899 855 280
Daah,kwangu mimi album ya Wachuja nafaka yenye nyimbo kama wachuja nafaka,radhia,ya leo kali,mzee wa busara n.k ndo ilikua bora kabisa,jamaa walikamua sana na Majani alifanya yake pia,mambo ya "ndi ndi kandingindinya ,ndi ndi kandingindinya nani kamfinyaaa"......................
Radhia haikuwa ya Dollo?
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,899
Likes
855
Points
280
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,899 855 280
Hiyo album ni shiidaaa...humo ndo nigga j utamtaka ubaya na style ya michano ya kunata, kule mtu mzima terry a.k.a fanani hapa wille!ni balaa...sikiliza pini lao linaitwa "chuzi limekubali, mambo yee mambo waah"....nigga j aliikuta HBC ila kazi aliyoifanya nzito sana ktk game, nakumbuka first time kupandishwa stejini ilikuwa korean culture
Chemsha Bongo
Mamsapi....ilikuwa shida kuu Mjini..enzi hizo
 

Forum statistics

Threads 1,238,951
Members 476,289
Posts 29,337,788