Album za makundi ya wasanii ambao mpaka leo ni best katika moyo wangu


F

finidi

Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
32
Likes
0
Points
0
F

finidi

Member
Joined Nov 17, 2014
32 0 0
Nakupenda kama ulivyo na wewe nipende kama nilivyo hivyo ndivyo mapenzi ya kweli jinsi yalivyo usilete usista du sbb mm ni msela napenda demu msela atakae nipenda hata kama sina hela. 2Proud ktk wa kiwango cha juu kabisa cha ubora
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,899
Likes
855
Points
280
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,899 855 280
Albam waliyotoa Daz Nundaz pia ilikuwa ni noma. Kulikuwa na ngoma za hatari kama Kamanda, Barua, Nitafanya nini, Maji ya shingo n.k.
Maji ya shingo maji yaa shingo yamenifika mwana mkiwa.....
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Kima cha chini. Kcc toka bwv.
 
kabetajr

kabetajr

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
16
Likes
9
Points
5
kabetajr

kabetajr

Member
Joined Sep 29, 2011
16 9 5
Kama kuna mtu anashida na album ya HBC ile ya Funga kazi yenye nyimbo kama Eeh Mola,Funga kazi,Chemsha bongo,Mamsap,Chuzi limekubali,Nusu peponi Nusu kuzimu,Time for Action,Fanani tunaweza kuchekiana kwenye whatsapp 0713210056 vigezo na masharti kuzingatiwa.
 
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,519
Likes
1,388
Points
280
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,519 1,388 280
Hakujawai kuwa na album bora kama funga kazi hapa bongo
Nakuunga mkono kaka, mpaka leo nikisikiliza ile album yaani inanipa raha sana. Kipindi hicho bongo fleva ilipokuwa muziki!! HBC walifunga kazi kweli kweli!!
Bado sijasikia album ya bongo fleva iliyoifikia funga kazi!!
 
Amorbwoy

Amorbwoy

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
443
Likes
88
Points
45
Amorbwoy

Amorbwoy

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
443 88 45
Funga kazi ya HBC. Yani ni sheeeeda. Millenium ya mr 2. Duuuuh hatarreee.
 
E

Emmahu

Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
70
Likes
22
Points
15
E

Emmahu

Member
Joined Mar 14, 2014
70 22 15
Nyimbo za zamani ni balaaa jamaa walikuwa wanaumiza vichwa kutunga, full respect kwa prof j, jay mo, nature & co. huwa sikosi kuziskiliza kila jmos saa 4 usiku radio one.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,141
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,141 280
Kama kuna mtu anashida na album ya HBC ile ya Funga kazi yenye nyimbo kama Eeh Mola,Funga kazi,Chemsha bongo,Mamsap,Chuzi limekubali,Nusu peponi Nusu kuzimu,Time for Action,Fanani tunaweza kuchekiana kwenye whatsapp 0713210056 vigezo na masharti kuzingatiwa.
Mkuu hiyo Album ni N¥0k0,unauza sh ngapi? Ni vinly,Tape au CD?
 
H

Half London

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
250
Likes
22
Points
35
H

Half London

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2014
250 22 35
Hata mimi huwa sibanduki mida hiyo Radio One kila jumamosi usiku.
 
jaykiwele

jaykiwele

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
474
Likes
319
Points
80
jaykiwele

jaykiwele

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
474 319 80
Álbum ya mandojo na domokaya iliyokuwa na nyimbo ya nikupe nini pía álbum ya late mangwair yenye nyimbo ya mikasi na she got a gwan
 

Forum statistics

Threads 1,238,945
Members 476,289
Posts 29,337,575