Album za makundi ya wasanii ambao mpaka leo ni best katika moyo wangu


aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,623
Likes
1,271
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,623 1,271 280
Kuna watu wanaitwa waswahili, hapa namzungumzia Sadaat na wenzake hawa jamaa walikuwa noma sana katika uandishi sema hawakuwa na bahati albumyao ya Waswahili ilitisha nyimbo kama

Yupi bora kati ya ndugu na rafiki,
Pengo,
Kila mtuna starehe yake,
Wazo la leo,
Binadamu.


Kiukweli jamaa walikuwa hot ni tu na bahati na poor management.

Wengine ni University Corner hawa jamaa nao walikuwa balaa,
walianza na track yao inaitwa Kuwa Uone mwaka 2001 kisha wakaja na kitu Usinicheke, then T Shirt na Jeans, Vumilia, Wenye Akili, Sina Nauli na mpaka ya juzi juzi Kaka Yupo Town hawa jamaa mpaka leo wapo moyoni mwangu pia.
 
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
569
Likes
295
Points
80
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
569 295 80
aka2030

Daah,kwangu mimi album ya Wachuja nafaka yenye nyimbo kama wachuja nafaka,radhia,ya leo kali,mzee wa busara n.k ndo ilikua bora kabisa,jamaa walikamua sana na Majani alifanya yake pia,mambo ya "ndi ndi kandingindinya ,ndi ndi kandingindinya nani kamfinyaaa"......................
 
Last edited by a moderator:
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
696
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 696 280
Dah Mkuu umenikumbusha mbali sana waswahili walikuwa noma sana. Ila ktk albums zote za makundi ya kibongo Wachuja nafaka walitisha sana kuna kitu kinaitwa Ya Leo Kali balaa tupu
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
Dah Mkuu umenikumbusha mbali sana waswahili walikuwa noma sana. Ila ktk albums zote za makundi ya kibongo Wachuja nafaka walitisha sana kuna kitu kinaitwa Ya Leo Kali balaa tupu
Waswahili mtunzi wao alikuwa father P, walivyozinguana tu ndo madogo wakapotea
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
Hakujawai kuwa na album bora kama funga kazi hapa bongo
Hiyo album ni shiidaaa...humo ndo nigga j utamtaka ubaya na style ya michano ya kunata, kule mtu mzima terry a.k.a fanani hapa wille!ni balaa...sikiliza pini lao linaitwa "chuzi limekubali, mambo yee mambo waah"....nigga j aliikuta HBC ila kazi aliyoifanya nzito sana ktk game, nakumbuka first time kupandishwa stejini ilikuwa korean culture
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,732
Likes
770
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,732 770 280
hivi uswahilini matola hawakua na album?

BTW wazee wa tshirt na jinsi wako wapi?
 
B

big result now

Senior Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
104
Likes
24
Points
35
B

big result now

Senior Member
Joined Sep 8, 2013
104 24 35
Chuzi limekubali na eeh mola nszitafuta sana kama unazo msaada plz
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Wachuja nafaka wazee wa nazi , wazee wa vitu vitamu,wazee wa mapple ya kijani!...

Ukweli na uwazi hii album hata kwangu kwa makundi ndy best ever!.

Respect Nature,KR ,Doro!...
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
696
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 696 280
Homa ya dunia ya solo thang achana nayo kabisa
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,257
Likes
226
Points
160
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,257 226 160
Wengi walikuwepo sasa hivi wako wapi balozi bado nipo,nipo kwenye chati ....hii ndo bongoflava sasa hivi ukisikiliza utafikiri naja kucheki kumbe timbulo wa chita morogoro
 
kadefeghe

kadefeghe

Senior Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
178
Likes
52
Points
45
kadefeghe

kadefeghe

Senior Member
Joined Apr 21, 2012
178 52 45
acheni kabisa na funga kazi ya HBC ilikua ni shida....watu walichanika vbaya mle yan kama.....embu skiza funga kazi uone nigga j alivotema mawe.....by the way RIP mangwea..nae alitisha sana na akak mimi...salute
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Daah,kwangu mimi album ya Wachuja nafaka yenye nyimbo kama wachuja nafaka,radhia,ya leo kali,mzee wa busara n.k ndo ilikua bora kabisa,jamaa walikamua sana na Majani alifanya yake pia,mambo ya "ndi ndi kandingindinya ,ndi ndi kandingindinya nani kamfinyaaa"......................
Soggy di doggy doo hana hana hana hana hana do.... ha haaaa..necha katiririka mule kwenye wachuja nafaka balaa!
 
new generation

new generation

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
393
Likes
126
Points
60
new generation

new generation

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2012
393 126 60
Album ya AKA Mimi by Albert Mangair. To me it is my best album.. I never get tired listening to it....RIP ngwair..
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,346