Al Jazeera yazidi kuikalia kooni serikali ya Rais Samia

Al Jazeera yazidi kuikalia kooni serikali ya Rais Samia

Hakuna haja ya kufika huko. Hawa dawa yao ni kuchunguzwa na ICC na badae zinatolewa rasmi Hati za Kuwakamata.

Hati zinatolewa kumkamata Samia, DGIS, IGP, Kamishna Awadh, SACP Mafwele, RC Mbeya Homera, Waziri wa Tamisemi Mohamed Mchengerwa, Katibu wa Rais Wazir Salum.
Amka kumekucha.
 
Daah sijui nani anamdanganya Mama yaani katika vitu rahisi ni kuongoza Tanzania hata hao wakina Chadema asingetumia nguvu kubwa wangepata Ubunge tu na maisha yangeendelea kwa hiki anachokifanya kupitia jeshi sio kizuri kimetuchafua sana Kimataifa ile heshima ya Tanzania iliyojengeka kwa muda mrefu kutoka kwa Mwasisi Mwalimu JK Nyerere imebomoka sana.
Mwanamke mpumbavu uvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe....je mwanamke mpumbavu na aliye laaniwa ufanyeje?
 
Hakuna kitu rahisi kwa sasa kama kuiomba Mahakama ya Kimataifa ya Makosa ya Jinai (ICC) kuanzisha uchunguzi dhidi ya Samia na Viongozi wa vyombo vya dola vya Tanzania kwa makosa dhidi ya Ubinadamu ya Enforced disappearance na Extra Judicial killings (Murder).

Kwa namna anavyotangazwa duniani kwa sasa tena na vyombo vikubwa kabisa vya habari duniani, ni move moja tu ya Chadema kwenda ICC inamaliza hili Jambo. Ndani ya muda mfupi tutaona Hati za Kukamatwa zimetolewa dhidi ya Samia na Viongozi wake wa vyombo vya dola.

Nimewapa ushauri wangu Chadema. Kama wako Serious kweli kuibadilisha Tanzania wakomae sasaivi na kuiomba ICC kuanzisha Uchunguzi rasmi.

Watumie Wanasheria wa ndani na nje ya nchi kulikamilisha hili.
Ni Lissu tu ndani ya chadema anayeweza kuchukua hatua kama hiyo, hawa wengine walioko uraiani sidhani.
 
Ni Lissu tu ndani ya chadema anayeweza kuchukua hatua kama hiyo, hawa wengine walioko uraiani sidhani.
Chadema hawana Diaspora?

Hawana Wanasheria?

Kwa nini wamtegemee Lissu kufanya haya? Kama wameweza kwenda hadi IDU kwa nini washindwe kwenda ICC?

Wasipofanya nao watakuwa kwenye payroll ya Viongozi wa CCM kama Chaumma.
 
Weweeeee hzo ni minor prevalence hawelawez kutumia resources kwa heresay labda wawe wamebadikisha policy zao wasifanye uchunguz Kenya walikovamia bunge au kongo au Sudan waje kuharibu resources kwa watu wanakula vzr wacha uzwazwa kuna threshold of cruelty bado hata kuangaziwa Tanzania bado
Wewe endelea tu kusifu Mama Mama Mama, muda uta amua mambo.
 
Mwanamie mpumbavu uvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe....je mwanamke mpumbavu na aliye laaniwa ufanyeje?
Yaani inaumiza sana watu wanaacha familia zao zikiteseka kisa uongozi na huo uongozi wenyewe hakuna wa kuuchukua kwa kipindi cha karibuni labda ubunge yaani pana muda hautakia hata kuangalia news za Tanzania maana ni kutekana na kuuana kila kukicha kwa vitu ambavyo visivyoeleweka..
 
I don’t know what the morning news are reporting in your world.

Huku kwetu ‘Pepper Pig’ has a little sister named ‘Eve’ndio habari ya week hii


View: https://m.youtube.com/watch?v=9PCcRiaUG80

Sasa ukiona Pepper Pig anachukua headline maana yake hakuna interesting news kwa mtazamo wa mabeberu duniani.

Hao wakenya waache fujo nchi za watu

Ukiacha ujingaujinga utasikilizwa.
 
Ndo mana wanashauriwa wazitumie kuchukua hatua stahiki
Unawashauri kuchukua hatua, je umewapa ushahidi wa kupeleka icc?
Au unazani ukienda kullamika tu wanaanzisha ushahidi? Lazima uwe na ushahidi wa kuwafanya wachunguze.
 
Unawashauri kuchukua hatua, je umewapa ushahidi wa kupeleka icc?
Au unazani ukienda kullamika tu wanaanzisha ushahidi? Lazima uwe na ushahidi wa kuwafanya wachunguze.
Kwani hawana ushahidi? Taarifa za Waliotekwa zipo hata humu JF. Kuna uzi humu utafute kuku wewe.
 
Hati zikitolewa tatizo linaisha?
Wangapi hati za kukamatwa zilitolewa mpaka leo wanadunda tu.

Kesi inahitaji ushahidi sio hizo claims.
Tupe mfano wa mtu angalau mmoja ambaye anadunda hadi sasa baada ya hati kutolewa. Wako wapi akina Omar Hasan al-Bashir - Sudan, Rodrigo Duterte - Ufilipino, Charles McArthur Ghankay Taylor - Liberia, n.k?
 
Back
Top Bottom