Ajinyonga baada ya kuambiwa mtoto si wake

Ajinyonga baada ya kuambiwa mtoto si wake

Alexido jz instagram

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2026
Posts
3,926
Reaction score
8,811
Kijana murij mkazi wa mbeya ametambulika kua aliwahi kua mwanafunzi wa shule ya iyoto mbeya, na amesoma na baadhi ya watu maarufu akiwrmo aunty lulu.

Murij alikua akiishi na mpenzi wake Binti kwa muda wa miaka mitatu 3, kama kawaida aliamka kwenda kazin asubuhi, alipo fika akatumiwa ujumbe na mpenzi wake kua ameondoka na amekwenda kwa mwanaume alie zaa nae, huyo mtoto na sio wa murij hivo ajue hilo.

Jamaa kashindwa kihandle situation kaamua kujinyonga.

Nimekumbuka Arusha, yule Binti sauda wa Tanga , asubuhi nipo job mara sms, alex unajua mi Nina watoto wa baba mwingine, hivo basi naona huta weza ishi nao naomba tuachane, dah nikifikiria sijawahi kumkosea kitu hata hao watoto siwajui dah nikawaza sa inakuwaje hii basi nikamjibu sawa. Ikizingatiwa nisha mfuma anaongea na mzazi mwenza mara kibao, nakausha tu

Baadae eti akadai alikua ananipima.imani, nikaona red flag hii. mmmh Imani Gani ya hivo nisikilize sauda kuanzia leo usitume sms yoyote kwa namba yangu marufuku takufata hapo uswahilini nikupe noma acha mara Moja, mi nawewe it's over

Huku NAUMIA moyoni ndio uanaume sabtafanyeje alafu demu NAMPENDA kinoma shepu imesimam kiuno laini, sura mashaallah, ila ahhg potelea potwe, asepe zake tu .

Screenshot_20261007-124305~2.jpg
 
Kijana murij mkazi wa mbeya ametambulika kua aliwahi kua mwanafunzi wa shule ya iyoto mbeya, na amesoma na baadhi ya watu maarufu akiwrmo aunty lulu.

Murij alikua akiishi na mpenzi wake Binti kwa muda wa miaka mitatu 3, kama kawaida aliamka kwenda kazin asubuhi, alipo fika akatumiwa ujumbe na mpenzi wake kua ameondoka na amekwenda kwa mwanaume alie zaa nae, huyo mtoto na sio wa murij hivo ajue hilo.

Jamaa kashindwa kihandle situation kaamua kujinyonga.

Nimekumbuka Arusha, yule Binti sauda wa Tanga , asubuhi nipo job mara sms, alex unajua mi Nina watoto wa baba mwingine, hivo basi naona huta weza ishi nao naomba tuachane, dah nikifikiria sijawahi kumkosea kitu hata hao watoto siwajui dah nikawaza sa inakuwaje hii basi nikamjibu sawa. Ikizingatiwa nisha mfuma anaongea na mzazi mwenza mara kibao, nakausha tu

Baadae eti akadai alikua ananipima.imani, nikaona red flag hii. mmmh Imani Gani ya hivo nisikilize sauda kuanzia leo usitume sms yoyote kwa namba yangu marufuku takufata hapo uswahilini nikupe noma acha mara Moja, mi nawewe it's over

Huku NAUMIA moyoni ndio uanaume sabtafanyeje alafu demu NAMPENDA kinoma shepu imesimam kiuno laini, sura mashaallah, ila ahhg potelea potwe, asepe zake tu .
Huyu ndio fala kweli
 
Back
Top Bottom