Hapana kaka hajataka kumdhuru mtuHuyu ndio fala kweli
Hili tukio limenipa maona yakuleta nyuzi yakusaidia watu,let me work on itKijana murij mkazi wa mbeya ametambulika kua aliwahi kua mwanafunzi wa shule ya iyoto mbeya, na amesoma na baadhi ya watu maarufu akiwrmo aunty lulu.
Murij alikua akiishi na mpenzi wake Binti kwa muda wa miaka mitatu 3, kama kawaida aliamka kwenda kazin asubuhi, alipo fika akatumiwa ujumbe na mpenzi wake kua ameondoka na amekwenda kwa mwanaume alie zaa nae, huyo mtoto na sio wa murij hivo ajue hilo.
Jamaa kashindwa kihandle situation kaamua kujinyonga.
Nimekumbuka Arusha, yule Binti sauda wa Tanga , asubuhi nipo job mara sms, alex unajua mi Nina watoto wa baba mwingine, hivo basi naona huta weza ishi nao naomba tuachane, dah nikifikiria sijawahi kumkosea kitu hata hao watoto siwajui dah nikawaza sa inakuwaje hii basi nikamjibu sawa. Ikizingatiwa nisha mfuma anaongea na mzazi mwenza mara kibao, nakausha tu
Baadae eti akadai alikua ananipima.imani, nikaona red flag hii. mmmh Imani Gani ya hivo nisikilize sauda kuanzia leo usitume sms yoyote kwa namba yangu marufuku takufata hapo uswahilini nikupe noma acha mara Moja, mi nawewe it's over
Huku NAUMIA moyoni ndio uanaume sabtafanyeje alafu demu NAMPENDA kinoma shepu imesimam kiuno laini, sura mashaallah, ila ahhg potelea potwe, asepe zake tu .
Hamna SISI ni wajuaji kaka, yataingia huku yatapitia huku hakuna anae taka kuua mwenzie ni automatic tuHili tukio limenipa maona yakuleta nyuzi yakusaidia watu,let me work on it
Kuna shida kubwa kwenye jamii yetu watu wengi wana migogoro ya nafsi na hamna wakuwasikiliza.Hamna SISI ni wajuaji kaka, yataingia huku yatapitia huku hakuna anae taka kuua mwenzie ni automatic tu
Nakushauri ukikutana na Hali hii usiwaze kuua wala kujua.Angemwua huyo mwanamke kwanza halaf ndio ajinyonge na yeye, apumzike anapostahili
HaswaKuna shida kubwa kwenye jamii yetu watu wengi wana migogoro ya nafsi na hamna wakuwasikiliza.
Mpaka waseme!Vijana achaneni na mapenzi mtaishaaa😄😄😄😄
KATAA NDOA(MAHUSIANO YA KUDUMU) POINT KIBINDONI,,,TUNASWAGA MBELE KWA MBELE!!!!
📌HIT AND RUN ACHANANENI NA UFUGAJI.KUNGURU HAFUGIKI!!!
Coca una maana hata mimi nisikupende wewe?Hawasikii kabisaa, 😂😂😂
Jamaa Fala sana, sasa amejinyonga ili iweje 😂Angemwua huyo mwanamke kwanza halaf ndio ajinyonge na yeye, apumzike anapostahili
YAH bro, mm mwnyw nikiwa nna hasira hua natumia pesa kununua kitu chcht hasa kula then naenda kulala, hata nikiwa na stress zangu lazima nifanye hvyChannel your anger into something positive like nice food ,workout ,ventur, sports and games not by commiting suiced or killing someone else
Hakuna maamuzi magumu hapo, hayo n maamuzi ya kifalaDuh!!! Kachukua maamuzi magumu sana
Unajua wanasemaga Kila mtu ana survival instinct ndani ya mwili wake na huwa si rahisi kuzi overcome, kwahiyo ndiyo nakubaliana na wewe kuwa ni ufala lakini pia kuweza kuzi overcome hizo instinct za kuendelea kuwa hai na kujimaliza binafsi naona ni maamuzi magumu mno aiseHakuna maamuzi magumu hapo, hayo n maamuzi ya kifala