Akikujibu Floo yake
Na wewe tuambie ya kwako.! huwezi kuwa kibinti kwa maswali ya uchokozi hivi
Mbege ni pombe??Uje unywe maziwa kwa mama wewe 🤣 pombe hapana
Kabila moja na kina shing'waa , jobo, robot, highlife 😀😀Farasi weupe ni yupi bwashee 😅
Uko sehemu gani,me niko butterflyUpo baa gani anko mimi nipo tegeta hapa mda huu
Kashapokea mshahara huyu.
Ameshalewa..
Hizo hela za kugawa bure hana wapendwa. Muoneeni huruma. Kesho atashindia mihogo.
Miaka 10Una miaka mingapi?
Una mke? Mtoto/Watoto?
Kama yupo anazungumziaje wewe kulewa almost kila siku?
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣,zamani aisee hata dar sikuwahi pafika🚶♀️🚶♀️Hahahaha eti utoto 2011 nao ni utoto 😅😅
nazungumzia kulewa kila siku kwa sababu ninayo hela ya kufanya hivyo😊😊😚
🤣🤣ukajishikia zako tu MkonoNililewa nikabeba Malay..a mpaka leo sijalewa tena😂🤣