Mtfute gwiji wa mapombe litutumbweYani tule pombe nitoe pesa watu wale maji , niongee ujinga tu😅😅😅
Hakuna wadau nawakubali kama wa jf 🤣
Kuna wanangu kibao na wasio wasio, wote waulize maswali kuhusu mimi , nitajibu kila swali hapa 🤔
Yani tule pombe nitoe pesa watu wale maji , niongee ujinga tu😅😅😅
Hakuna wadau nawakubali kama wa JF 🤣
Kuna wanangu kibao na wasio wasio, wote waulize maswali kuhusu mimi , nitajibu kila swali hapa 🤔
Una uhakika gani hao unaowaita wazazi wako, ni wazazi wako halisi?Kuna wanangu kibao na wasio wasio, wote waulize maswali kuhusu mimi , nitajibu kila swali hapa 🤔
Tusogee KB hapo tukale biaUpo baa gani anko mimi nipo tegeta hapa mda huu
Akikujibu Floo yakeUna miaka mingapi?
Una mke? Mtoto/Watoto?
Kama yupo anazungumziaje wewe kulewa almost kila siku?
AjeMtfute gwiji wa mapombe litutumbwe
Nije,mie nataka mbege tu.Hahaha nalewa kila siku mawaaaa😅
Jaribu kuupa mwili break mzee,fanya fasting hata siku moja...Insulin itakushukuru sana kabla haija resist.Hahaha nalewa kila siku mawaaaa😅