Aine -kwa ajili yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aine -kwa ajili yako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by uporoto01, Aug 3, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuhisi hauthaminiwi,unapuuzwa au hatukujali,unaweza hisi kuna wenye umuhimu zaidi ya wengine hapa JF.Kama umehisi chochote kati ya hivyo naomba radhi kwa niba ya wengine na haikuwa dhamira yetu.Wewe ni muhimu kwetu tunakuthamini,tunakujali na tunakupenda. Shairi la Klorokwini linafata kwenye thread ingine ambayo pia ni kwa ajili yako.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    tusamehe sana Aine....lakini kaka Uporoto tumemfanyaje Aine?
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Young sis hebu vuka complaints utaelewa.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,703
    Trophy Points: 280
    Aine hata mimi niwie radhi nilikuwa Busy sana na mambo mengine siyo kwamba sitambui uwepo wako
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Jamani aine smiiiíile.
    Hivi aine ni kidume au kijike?
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Spanish lady tunajaribu kurekebisha mbona unataka kuharibu ? kuna dume linaitwa Aine kweli ? huyu ni african lady wa haja.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    haahahaha dah! mmemuanzishia thread kweli...! bado tusubiri # 2 .. maana alisema anachukia kuanzishwa thread ndani ya thread ...
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikuwa na maana yoyote mbaya mkuu, labda thread yangu sijaiweka ktk maana ambayo mngeelewa woooote in a positive way, am sorry if i was misunderstood in this way, na nafikiri hasa niliposema iwe kwa kumsifia mtu, pengine ningesema kwa kumponda mtu tu labda mngeifurahia. anyway am sorry again
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kuna dume linalotungiwa sredi na dume lenzie tena lenye maneno matamu kama hayo.
    Kweli spanish lady nimechoka kufikiria. Lol.
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    No need to be sorry! Aine.. wana JF walikuelewa loud & clear ...
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hapana Aine hauna haja ya kuwa sorry tusamehe sisi kwa kutokukuelewa.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hebu sogea pembeni hapa usigongwe na magari ya Dar bure lol!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Aine wetu kapendeza, JF anang'ara
    vishavu kama vichenza, tena havuti sigara
    akiwezeshwa anaweza , Dodoma hadi mtwara
    Wale wanaombeza , Mungu awape madhara

    Wengi wanamgombea, mimi pia uporoto
    Sredi tumemuanzishia, JF haina majotro
    Mtoto ametulia , hehe klorokwini si mseto
    Wengine wanadandia, wewe ndie wangu mto

    Dah! nitamalizia baadae, swaumu ya leo kali, vina havikuji.
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    duh ww kweli mkare bt humshindi Magulumagu, NN na MM.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahahahahaha! Kloro shairi limetulia. Lol.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Miss Mpwapwa nawe mtungie shairi basi la kumvuta kundini Aine mrembo wetu wa wiki.
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lolz! Nimecheka sana,we Uporoto na kloro mmeniongezea nguvu! Hus nimekumiss kiukweli..
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ahaaa!!! Kumbe unapenda kuwekewe thread kwa jina lako?
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,798
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hahahahaaa, you rock....
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,156
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Aine kwani walikufanya nini bana; hebu tupe dodoso.
     
Loading...