Aina gani ya gari inafaa kuanzia maisha?

Aina gani ya gari inafaa kuanzia maisha?

Toyota Corolla, Toyota Probox, Toyota Carina
Ila kama huna familia usinunue gari, Kanunue kiwanja au anza biashara
Kama hujui biashara kanunue hata UTT, just do anything to increase your future cashflows.
Duuh mtu anataka ushauri wa gari ww unamwambia anunue kiwanja unajuaje kama hana?
Na biashara si ya kila mtu si kila mtu anajua kufanya biashara. Biashara inataka kipawa.
 
Mkuu sasa unaomba ushauri unasema una budget flan na budget yenyew husemi ni sh ngap kuna watu wanaanza maisha na prado safi za 120m na wengne wanaanza na gari za 4m uwe unasema ulichonacho ili hata mtu ajue anakushauri vp
 
Mkuu sasa unaomba ushauri unasema una budget flan na budget yenyew husemi ni sh ngap kuna watu wanaanza maisha na prado safi za 120m na wengne wanaanza na gari za 4m uwe unasema ulichonacho ili hata mtu ajue anakushauri vp
12M kaka
 
Gari yoyote ya Toyota inayotumia Engine 5A FE.
Sifa za gari la engine hiyo kwanza inadumu pili inafatumia mafuta vizuri tatu ukiwa jirani na mafundi wakati wanatengeneza mara kwa mara mwisho wa siku utaweza ata wewe mwenyewe kushusha injini na kuoverhaul yaani ni injini ambayo hautachukia kumiliki gari yaani utafurahi kumiliki gari maana kuanzia matumizi ya mafuta na kudumu utafurahi wastani wa matumizi ni 16km kwa lita na engine kama unazingatia service ni kilometres 500,000+ itadumu
 
Toyota Corolla, Toyota Probox, Toyota Carina
Ila kama huna familia usinunue gari, Kanunue kiwanja au anza biashara
Kama hujui biashara kanunue hata UTT, just do anything to increase your future cashflows.
Inategemea na anaishi wapi, kama ni Dar anunue gari tu kwanza
 
Acha ujuaji,mtu anakuuliza gari gani ya kuanzia maisha we unamtajia viwanja..
Kwani kakuambia anashida ya U.T.T?
Ungekua na akili usingekuja kwenye post yangu ungetoa ushauri kwa mhusika

kasome tena the phrase "where we dare to talk openly"
 
Gari yoyote ya Toyota inayotumia Engine 5A FE.
Sifa za gari la engine hiyo kwanza inadumu pili inafatumia mafuta vizuri tatu ukiwa jirani na mafundi wakati wanatengeneza mara kwa mara mwisho wa siku utaweza ata wewe mwenyewe kushusha injini na kuoverhaul yaani ni injini ambayo hautachukia kumiliki gari yaani utafurahi kumiliki gari maana kuanzia matumizi ya mafuta na kudumu utafurahi wastani wa matumizi ni 16km kwa lita na engine kama unazingatia service ni kilometres 500,000+ itadumu
Duuh 16L/Km ndio gari ninazotaka....asante sana kaka
 
Nami naomba kuuliza Swali, Showroom ipi inaaminika hapa bongo?
 
Back
Top Bottom