Youbettersleep
JF-Expert Member
- May 3, 2019
- 955
- 1,671
- Thread starter
- #101
Ah hako nakajua ni ka Babe walker ah hapana hapo umenikosa aloooh 🤣🤣Terios kid😊
Ah hako nakajua ni ka Babe walker ah hapana hapo umenikosa aloooh 🤣🤣Terios kid😊
TOYOTA inayoendana na kibunda chake.
Hivyo vyuma usitegemee kumiliki kwa kutegemea TGTS eti PCM au HGE ikufanye umiliki LC 300
Njia short cut ya kusukuma hivyo vyuma ni mbili ama ukosane na Mungu au serikali
aisee umetema kweli tupu asilimia chache sana wanazimiliki bila kumchukiza Mwenyezi Mungu
Toyota AquaEnheeeh wajomba naombeni msaada ni aina gani ya gari nafaa kuanzia maisha kama kijana mwenye mshahara wa 2M? Nilijichanga nikafikisha kiasi fulani nataman kupata gari ila nawaza aina ipi ya gari itafaa na yenye less service n maintenance.
Kuna fundi aliniambia Nissan Dualis nilipozifuatilia kidogo nizimie.
MSAADA
Aqua ngoja niitafute kwanza niioneToyota Aqua
Sio hivyo umegeuzia ndala/malapa vaa vizuri ni 16km/lDuuh 16L/Km ndio gari ninazotaka....asante sana kaka
Dah we acha tu hahahahSio hivyo umegeuzia ndala/malapa vaa vizuri ni 16km/l
Hizo za matajiriMbona sijaona mkipendekeza subaru wakuu
Hapana hayo mabanda kakaChukua alphad
Hata mi sikapendi aiseeeAh hako nakajua ni ka Babe walker ah hapana hapo umenikosa aloooh 🤣🤣
Kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, aangalie kamba inaishia wapiToyota zinaanzoa Passo to Lc 300
😅😅😅Umemaliza kila kituTOYOTA inayoendana na kibunda chake.
Hivyo vyuma usitegemee kumiliki kwa kutegemea TGTS eti PCM au HGE ikufanye umiliki LC 300
Njia short cut ya kusukuma hivyo vyuma ni mbili ama ukosane na Mungu au serikali
We jamaa😀😀😀Gari yoyote ya Toyota inayotumia Engine 5A FE.
Sifa za gari la engine hiyo kwanza inadumu pili inafatumia mafuta vizuri tatu ukiwa jirani na mafundi wakati wanatengeneza mara kwa mara mwisho wa siku utaweza ata wewe mwenyewe kushusha injini na kuoverhaul yaani ni injini ambayo hautachukia kumiliki gari yaani utafurahi kumiliki gari maana kuanzia matumizi ya mafuta na kudumu utafurahi wastani wa matumizi ni 16km kwa lita na engine kama unazingatia service ni kilometres 500,000+ itadumu