Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

Kwa hiyo kwako wewe Makamu wa Rais Dr Bilali ni mwanamke? Vituko vyako ni zaidi ya habari!

Hapana, Bilali maarufu na hilo jina nnalijuwa, lakini hiki la Bigurube mie siku zote humu nadhani la kike, mbona mnayakuza haya nami nimeshampa pole Bigurube?
 
Nani kaandika Bibi? Hata kusoma huwezi? Bi na bibi ni vitu viwili tofauti, sijasikia jina la mwanamme linaanza na Bi. Mie najuwa majina yanayoanzia na Bi kama vile Bimkubwa, Biubwa, Binti, yote ni ya kike, nikajuwa na hilo Bigurube yote ndiyo hukohuko.

Kama wewe ni mwanamme basi humu wengi hawatokuelewa. Pole sana.
Bilal? Birrah? Bishr? Binyamin? Bishanga? Bintabara? Bihar? n.k.
Siyo mzima akilini wewe mwanamke?
 
Mtu hata kama hujawahi kuishi naye,kusoma naye,humjui kwa sura wala kusikia sauti yake na mengineyo mengi, lakini kwa kufuatilia maandiko yake waweza kumfahamu na kujua hata tabia zake ambazo pengine wanaoishi mtaa mmoja naye hawazijui. Tena muhimu zaidi maandishi hayo ukifahamu kuwa mwandikaji ni mwanamume au mwanamke.
FF umewasaidia wengi kujua wewe ni mwanamke wa hulka zipi na hata wengine wanaweza kuwa wamefika mbali zaidi ya hapo. Something wrong somewhere, about you!

Hata Nikola Tesla walimwambia hivyohivyo kwa kuwa tu walishindwa kumuelewa.
 
Bilal? Birrah? Bishr? Binyamin? Bishanga? Bintabara? Bihar? n.k.
Siyo mzima akilini wewe mwanamke?

Duh! Mengine hayo sijawahi yasikia kama vile Bigurube. Hayo bin, ukishaweka bin anajulikana ni mwanamme. Binladen.
 
Hapana, Bilali maarufu na hilo jina nnalijuwa, lakini hiki la Bigurube mie siku zote humu nadhani la kike, mbona mnayakuza haya nami nimeshampa pole Bigurube?

Nawewe ni Foxy malaya au vipi? Turudi kwako kwanza. Majina haya........
 
Binafsi Nikiwa mpenzi saaaana wa gazeti la mwanchi Enzi za Tido Mhando,kwa wakati huu gazeti hili pendwa Kila siku limekuwa likipoteza mvuto wake tatizo sijui Ni nini????
Tido kaondolewa kwa sababu gani,au yaleyale ya tbc? hata sikuwa nafahamu kama kaondoshwa pale,lkn wakenya c wanatajwa kuwa more smart imewezekanaje hii kuwapata
 
Tunalishana sumu sana. This isnt true, hisia binafsi tupu zimemtawala mleta uzi

Mkuu sote huma ndani ni wafuatiliaji wa mambo usije ukadhani ni akina ashki majinuni. Unaposema mleta uzi katawaliwa na hisia binafsi tunakuwa hatukuelewi wakati ukweli ni kwamba kadri siku zinavyoenda ndivyo gazeti linavyozidi kukosa umaarufu. Hili la umaarufu upungua lazima lina sababu nyuma yake na mleta uzi katueleza. wewe unapopiga bila kuwa na fact unakuwa unatupotezea muda. Hoja hupingwa kwa hoja, leta hoja jamvin then sisi tutapima kati yako na mleta uzi nani ni ashki majnuni.
 
JF wanaitafuta kwa udi na uvumba mkuu..kwani hata kwenye uchaguzi uliopita CCM walilalama kwamba JF imechangia kuwaangusha. lakini wanatakiwa kujua kwamba wengine tushakuwa addicted humu, so we'll never let JF die alone

ikinunuliwa je? Rostam akiwapa kina max "vijisenti kidogo vya ugoro" akanunua JF, je utaendelea kuwa member?
 
Hapana, Bilali maarufu na hilo jina nnalijuwa, lakini hiki la Bigurube mie siku zote humu nadhani la kike, mbona mnayakuza haya nami nimeshampa pole Bigurube?

Katika matahahira wa humu wewe ni namba moja.wewe siulisema haujawahi kuona jina la mwanaume linaanzia na B.? mbona sasa unajikanyaga tena?bila shaka wewe utakuwa tahahira ujui ufanyalo kwanzia sasa wewe niwakupuuza tuu.!SHAME
 
Hivi yule dada Mareale ameshaacha kazi pale mwananchi.......Makunga naye alifanyiwa fitna ile mbaya mpaka akaondoka wakati kabakiza mwaka mmoja wa kustaafu....Nasikia Costa Mganyizi naye kafurumishwa kama paka shume maana huyu jamaa aliona mwananchi kama kampuni ya kwao na sasa yamemkuta..aliwafitini hata Kaigarula matokeo yake kaondoka yeye. Yaani mwananhi na Citizen yamepoteza fahamu kabisa baada ya kuondoka vifaa..........
 
ikinunuliwa je? Rostam akiwapa kina max "vijisenti kidogo vya ugoro" akanunua JF, je utaendelea kuwa member?

Akina Max kabla hawapokea hizo za "madafu" wakae wapime nguvu, muda na support waliyopewa na wananchi mpaka kuiikisha forum hapa ilipo. Kuiacha mikononi mwa fisi maji wale itasababisha damage kwenye mioyo ya walio wengi.
 
Mm ni msomaji mzuri sana wa gazeti la Mwananchi, pengine kungekuwa na tuzo ya mnunuaji bora wa hili gazeti bila shaka ningeshinda! Kwa siku za hivi karibuni nimegundua tofauti kubwa ukilinganishs na miaka iliyopita, hasa kipindi ambacho Tido Mhando alikuwa CEO, wa MCL. Kuna mapungufu ya wazi wazi, na hivi sasa natafuta gazeti gazeti mbadala nitakalokuwa nanunua!
Kwa jinsi nijuavyo tathnia ya habari ni kwamba si lazima kila siku mwandishi aandike mabaya ya serikali tu bali hata jambo zuri ni habari. Kwa mana hyo ni sawa kuona mema ya serikali yakiandikwa.
 
Back
Top Bottom