Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

Katika matahahira wa humu wewe ni namba moja.wewe siulisema haujawahi kuona jina la mwanaume linaanzia na B.? mbona sasa unajikanyaga tena?bila shaka wewe utakuwa tahahira ujui ufanyalo kwanzia sasa wewe niwakupuuza tuu.!SHAME

Siyo B. Bi. kanisome vizuri. Bigurube, kusema ya haki nikidhani nnajibizana na mwanamke mwenzangu.

Majibu yangu yalikuwa spontaneous na kwa utamu wa lugha si kwa kuwa hawapo, ni nani asiyemjuwa Binladen? Fikiri
 
Mkuu, haf Faiza ni mwanamume wala sio mwanamke kama wengi humu wanavomtafsiri kutokana jina na id picture yake

Naam, hivyo ndivyo jinsi nnavyotisha, si mwanamme mmoja tu, AlhamduliLlah, uwezo wangu na knowledge yangu niliyonayo ni zaidi ya wanaume 1000 Wachovu wa JF.
 
Siyo B. Bi. kanisome vizuri. Bigurube, kusema ya haki nikidhani nnajibizana na mwanamke mwenzangu.

Majibu yangu yalikuwa spontaneous na kwa utamu wa lugha si kwa kuwa hawapo, ni nani asiyemjuwa Binladen? Fikiri
Ulipotaja UTAMU nikasisimka sana...Faiza punguza utundu banaaa..
 
Nawewe ni Foxy malaya au vipi? Turudi kwako kwanza. Majina haya........

Nani alikudanganya foxy maana yake ni malaya? Halafu nyie mnadharau u malaya wengine wengi humu JF watoto wa mama tu, shauri lako.

Tanzania hii, hata takwimu za ofisi za DNA zinasema zaidi ya 40% ya watoto wa Tanzania wamebambikiwa baba zao na si wababa zao halisi. Sasa imagine umalaya uliopitikana hapo? Watakosekana akina nyie kweli humu JF! Fikiri.
 
Nani alikudanganya foxy maana yake ni malaya? Halafu nyie mnadharau u malaya wengine wengi humu JF watoto wa mama tu, shauri lako.

Tanzania hii, hata takwimu za ofisi za DNA zinasema zaidi ya 40% ya watoto wa Tanzania wamebambikiwa baba zao na si wababa zao halisi. Sasa imagine umalaya uliopitikana hapo? Watakosekana akina nyie kweli humu JF! Fikiri.

We mwanamke unamtumikia mumeo saa ngapi? maana unashinda Jf unakesha Jf.
 
Kwa jinsi nijuavyo tathnia ya habari ni kwamba si lazima kila siku mwandishi aandike mabaya ya serikali tu bali hata jambo zuri ni habari. Kwa mana hyo ni sawa kuona mema ya serikali yakiandikwa.

Wapi aliposema alipenda ubaya au uzuri Wa serikali?
Hua mnasoma comment au unakuja na stress zenu tu
 
Nani alikudanganya foxy maana yake ni malaya? Halafu nyie mnadharau u malaya wengine wengi humu JF watoto wa mama tu, shauri lako.

Tanzania hii, hata takwimu za ofisi za DNA zinasema zaidi ya 40% ya watoto wa Tanzania wamebambikiwa baba zao na si wababa zao halisi. Sasa imagine umalaya uliopitikana hapo? Watakosekana akina nyie kweli humu JF! Fikiri.

Source ya hyo takwimu tafadhali
 
Siyo B. Bi. kanisome vizuri. Bigurube, kusema ya haki nikidhani nnajibizana na mwanamke mwenzangu.

Majibu yangu yalikuwa spontaneous na kwa utamu wa lugha si kwa kuwa hawapo, ni nani asiyemjuwa Binladen? Fikiri

Faiza Foxy mm nimekusamehe na from today u'll be my best friend, ila tutatofautiana kwny issue za UDINI na CCM, mengine yote tuta-share km watu wa karibu! Sawa dada mzuri?
 
Akina Max kabla hawapokea hizo za "madafu" wakae wapime nguvu, muda na support waliyopewa na wananchi mpaka kuiikisha forum hapa ilipo. Kuiacha mikononi mwa fisi maji wale itasababisha damage kwenye mioyo ya walio wengi.

Hajui tulikua tunatuma tigo pesa kulipia hosting ya jf?
 
ikinunuliwa je? Rostam akiwapa kina max "vijisenti kidogo vya ugoro" akanunua JF, je utaendelea kuwa member?

Hata mimi Bwana Mapesa. niko na hela ya kutosha kuinunua Jf..let max advertise a tender bid..
 
Kwani hilo gazeti leyewe la mwananchi sio la majasusi wa kimaruhuni na maharamia?
Naona uliyeandika huu uzi ni mwandishi wa hilo gazeti ambaye kibarua chako kiko mashakani.Anyway utajijua.ANGALIA HHATA MAJINA UNAYOTAJA MENGI YA KICHAGA CHAGA TU KAMA YALE YALIYOKO CHADEMA

Ukabira utakumaliza ndugu yangu.
 
aise hivi hii kampuni ni mali ya nani wakuu? maana habari zao awali zilinishawishi kusoma gazeti lao kila siku
 
Faiza Foxy mm nimekusamehe na from today u'll be my best friend, ila tutatofautiana kwny issue za UDINI na CCM, mengine yote tuta-share km watu wa karibu! Sawa dada mzuri?

Kwanini isiwe "Bibi mwema", saa hizi haki yangu kuitwa Bibi.

Bigurube usijali, was just kidding, nilikuwa najuwa sana si mwanamke, na for your information, Kagera nna historia napo ndefu sana, wakwe zangu waliishi sana huko na hata mume wangu aliishi sana huko udogoni kwake, ingawa lenyewe ni liji-handsome la hapahapa Kariakoo...
 
Kwanini isiwe "Bibi mwema", saa hizi haki yangu kuitwa Bibi.

Bigurube usijali, was just kidding, nilikuwa najuwa sana si mwanamke, na for your information, Kagera ndipo alipotokea mume wangu.

Hapana kwa makusudi nimeamua kupunguza umri wako mpaka ufikie ule wa kuitwa dada, vijana wa kileo wanaita 'mrembo'! Teh teh teh!
 
Duh! Mengine hayo sijawahi yasikia kama vile Bigurube. Hayo bin, ukishaweka bin anajulikana ni mwanamme. Binladen.

Naona unajikanyaga kanyaga tu hapa , na unavyojua kushupaza ubongo wako.

Ukimuona Ritz msalimie.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom