Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

Aika Masawe: Jasusi la idara nyeti linaloivuruga MCL

AIKA+MASAWE.JPG


AIKA MASSAWE
 
Sawa Bi Kiroboto nimekupata! Nenda Bukoba utakutana na hili jina la Bigurube, pia refer mkurugenzi mkuu wa TANAPA aliestaafu anaitwa Gerald Bigurube, wapo wengi waku-refer, ila mhumu jua kuwa mm ni mwanaume naweza ht kuku-approach.

Oohhh, kumbe ni mwanamme? Basi mimi nikifikiria ni mwanamke kwa hilo jina. Ku approach siku hizi hata wanawake wana approach, hilo wala si la kuandika unless unataka somo jingine likuingie. Umeelewa Bigurube?

Pole sana. Nawaitu.
 
Mtoboaji ana jina linaloanza na Bi? hata haya huoni? Unanchekesha!
Mtu hata kama hujawahi kuishi naye,kusoma naye,humjui kwa sura wala kusikia sauti yake na mengineyo mengi, lakini kwa kufuatilia maandiko yake waweza kumfahamu na kujua hata tabia zake ambazo pengine wanaoishi mtaa mmoja naye hawazijui. Tena muhimu zaidi maandishi hayo ukifahamu kuwa mwandikaji ni mwanamume au mwanamke.
FF umewasaidia wengi kujua wewe ni mwanamke wa hulka zipi na hata wengine wanaweza kuwa wamefika mbali zaidi ya hapo. Something wrong somewhere, about you!
 
Binafsi Nikiwa mpenzi saaaana wa gazeti la mwanchi Enzi za Tido Mhando,kwa wakati huu gazeti hili pendwa Kila siku limekuwa likipoteza mvuto wake tatizo sijui Ni nini????
 
Nani kaandika Bibi? Hata kusoma huwezi? Bi na bibi ni vitu viwili tofauti, sijasikia jina la mwanamme linaanza na Bi. Mie najuwa majina yanayoanzia na Bi kama vile Bimkubwa, Biubwa, Binti, yote ni ya kike, nikajuwa na hilo Bigurube yote ndiyo hukohuko.

Kama wewe ni mwanamme basi humu wengi hawatokuelewa. Pole sana.

Kwa hiyo kwako wewe Makamu wa Rais Dr Bilali ni mwanamke? Vituko vyako ni zaidi ya habari!
 
Unaambiwa huyo ni taasisi , not an individual like you !

Mkuu nakukatalia kuwa huyu ni taasisi. Huyu ni mwanamke individual ambaye ana umri mkubwa sana lakini amepita maisha ya aina fulani na akabobea huko ila pamoja na kubobea huko ushindani wa soko umemtoa kwenye track sasa machungu yake anayatolea hapa.
 
Kwa tunaofuatilia mwenendo wa sekta ya magazeti hili wala siwezi kulishangaa, kihistoria hu ndio umekua utaratibu wa utawala hasa wa ccm, gazeti la Majir.a lilikua mwiba mkali sana miaka ya 90 mwishoni, lilikua linaandika madudu yote ya serikali ya huku bara hadi kule visiwani, ilifikia hatua Salmin Amour alilifungia lisitie mguu kule marashi ya Pemba na Unguja, thank God hili ndio lilikua gazeti la kwanza kuingia kwenye internet (niko tayari kukosolewa hapa) So wazanzibari wenye uwezo na usomi waliendelea kulipata through internet, kilichotokea ndio kile tunacho kijua, kada wa magamba ambae baadae alikuja kua mbunge wa Mbeya vijijini akawa kalinunua! Well, kuna mtu atakua hayakumbuki magazeti yalikua yakimilikiwa na Habari Cooperations (Rai, Mtanzania, Dimba, Bingwa na lile la Kingereza, nimelisahau jina, tena hilo ndio lililofichua wizi wa Dola 60, 000/= pale wizara ya Afya) kashfa ilimtoa Dr. Kitine wizarani na katibu mkuu wa wizara ya Afya akienda kwa jina la Mrope, watu makini tunajua kilichotokea, king makers akainunua hiyo kampuni pamoja na baadhi ya watu wake kama Dr. Gideon Shoo, Salva Rweyemam n.k; sote tunajua kilichopo kule siku hizi! Walishindwa kulinunua Mwanah.alisi kwasababu ya misimamo ya Kubenea and the team, sina hakika hata JF kama itaendelea kua salama, tusubiri na tuone.
Nyaulawa na mwenzake mbuguni ndio waanzilishi wa gazeti la majira sio kwa walilinunua check your facts
 
Back
Top Bottom