Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

She is very special indeed!, I consider myself very lucy!, ningekuwa Muislamu, she is a type of a woman, as mke mkubwa, angewapokea wake wadogo wore wane na wangeishi nyumba moja kwa amani!
Wanawake wa aina hii wako very rare ila wapo, na wanaitwa "super woman!", Pasco wa jf, ni mmoja wa wachache waliobahatika kuwapata hawa supper woman na kuwaoa!.

I thank God for her, I thank God for Everthing!, najikubali madhaifu yang!, nakubali maisha ya upotevu yang,
Bwana Yesu alikuja kwa ajili ya watu kama sisi, wale wapotevu na sio kwa ajili ya wakamilifu!.
Pasco.

duh hongera you are very very lucky,ila usitumie advantage yake hiyo ya kuwa muelewa na kukuvumilia kumtendea ndivyo sivyo. Every now and then.
 
duh hongera you are very very lucky,ila usitumie advantage yake hiyo ya kuwa muelewa na kukuvumilia kumtendea ndivyo sivyo. Every now and then.
Asante!
Kwani traditional mama zetu walikuwaje kabla ya kuja hizi dini za wazungu?!, si waliolewa wake 10, 20 etc na wote waliishi pamoja kwenye boma moja?!. Mimi nimeupokea Ukristu kwa civilization, nina mke mmoja!, in a nendesha traditional life when it comes to mahitaji ya mwili, niwapo safari ya mbali ya muda mrefu!.
Pasco
 
duh kama your wife wako yote hayo anayajua basi she must be very special.[/QUOT
eeh wapo wanawke Wa hivyo..ukikuta mwanamke kakeketwa usidhanie ata kdogo atakuwa na wivu na mapenz na wewe.so kwake yote shega tuu...hawajui utamu Wa tendo so hawaoni shda...
 
Mkuu everlenk, nakubaliana na wewe, tatizo langu ni kuwe mkweli daima!, niko very frank, wife amepata scholarship ya miaka 4 Marekani!, kweli ndio mpango wa Mungu, nizikose huduma zile kwa kipindi chote cha miaka 4?!, No way!, hata kiafya, kibaiologia, kisaikolojia, ki anatomy ya viungo vile!, haishauriwi!.

Ndio maana hata kwenye Biblia Takatifu inapobidi unafanya nje!. Anzia kwa Lutu, nini kilifanyika kwa wale mabinti wawili wa Lutunwaliokuwa wote ni ma bi... mara baada ya mama yao kugeuka nyuma na kugeuka jiwe la chumvi?!. Tuje kwa Ibrahim, baada ya mkewe Sara kuwa hazai?, tafuta kisa cha kiongozi mmoja aliyezaa na Tamari watoto mapacha Peresi na Zera etc.

Yesu kufanya sex inje ya ndoa ni dhambi, ila hiyo dhambi itakuwa ni dhambi tuu kama unatoka nje bila any justified reasons!. Ukiwa na sababu halali kama mimi, hakuna dhambi yoyote, provided ukifanya na mwanamke mala..kunakuwa hakuna maagano yoyote zaidi ya money exchange!.

Dhambi ni pale kutoka nje ya ndoa bila sababu yoyote ya msingi!, (kubadili mboga sio sababu), then unakwenda kutoka na visichana single kwa ahadi zozote zile, hapo ndipo mnajikuta mnaweka maagano!.

Maagano hayopo kwenye like physical tendo la sex, bali the willpowers behind, the motive behind, the expectations etc!.

Mimi mpaka kesho, nikisafiri safari ya mbali ya muda mrefu, hadi likatokezea hitaji la huduma hizo!, hujinunulia huduma hivyo kihalali kabisa with very clear conscious without a blink of an eye kuwa I'm doing something wrong!.

Lengo la Mungu kutuumba, alituumba ili tufurahi, na ndia maana akaiweka burudani hiyo mahali pale ili viumbe wake wafaidi, waburudike, wastarehe!.
Pasco

15 Je! Hamjui ya kuwa miili yenu ni viungo vya Kristo? Basi nivitwae viungo vya Kristo na kuvifanya viungo vya kahaba? Hasha!
16 Au hamjui ya kuwa yeye aliyeungwa na kahaba ni mwili mmoja naye? Maana asema, Wale wawili watakuwa mwili mmoja.
18 Ikimbieni zinaa. Kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe.


1 Wakoritho 6:15-16, 18



 

15 Je! Hamjui ya kuwa miili yenu ni viungo vya Kristo? Basi nivitwae viungo vya Kristo na kuvifanya viungo vya kahaba? Hasha!
16 Au hamjui ya kuwa yeye aliyeungwa na kahaba ni mwili mmoja naye? Maana asema, Wale wawili watakuwa mwili mmoja.
18 Ikimbieni zinaa. Kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe.
1 Wakoritho 6:15-16, 18

Wakati Biblia inaandikwa, wakati amri kumi zikishushwa, zile nanihii, zilikuwa hazijatengenezwa!, ukinanihino, kwa kutumia nanihii, there is no contact!, hakuna muungano wowote kupitia nanihii, wala hakuna kuwa mwili mmoja!.
Pasco
 
Wakati Biblia inaandikwa, wakati amri kumi zikishushwa, zile nanihii, zilikuwa hazijatengenezwa!, ukinanihino, kwa kutumia nanihii, there is no contact!, hakuna muungano wowote kupitia nanihii, wala hakuna kuwa mwili mmoja!.
Pasco

Hapo sasa, fikiria mtu umeshaanza mambo ya chagulagi kwenye mbina una orodha ya watu wangapi?

Tukirudi kwenye uzi,

Nnachojua kuhusu agano ladamu kwenye ndoa ni hivi,
Ni kusudi na mpango wa Mungu, wanandoa wanapofunga ndoa wawe hawajawahi jihusisha na tendo la ndoa. Na kama tujuavyo mwanamke anapofanya tendo hilo kwa mara ya kwanza, ile bikra inapotoka kuna damu huwa zinatoka na kusambaa juu ya sehemu za mwanaume, hilo ndio agano la til death.....na ndio maana zamani binti akaikutwa hana bikira alikua anauwawa.

Inasikitisha sana siku hizi kuona kwamba tunajiingiza kwenye haya mambo ya tendo la ndoa nje ya ndoa na matokeo yake ndoa imara zimekua za kutafuta kwa kurunzi, na zile zilizopo matatizo mengi yanatokana na kuanza hayo mambo kabla ya ndoa au kufanya nje ya ndoa baada ya ndoa.

Kwa wale ambao hawakubahatika na hilo jambo, haimaanishi kwamba hakuna msamaha wala rehema, ila wanakosa uzuri wa hiyo raha ya agnao hilo.
 
kisha MUNGU akamwambia mwanadamu: "tazama! kumcha bwana ndio hekima, na KUJITENGA na UOVO ndio maarifa". Ayubu(Yobu) 28:28
 
Daah sasa mfano sisi wenye list ndefuuu ya tuliowahusiana nao inamana blood covenant bond zetu ziko veri compliketed. Hebu njoo tena mdau ututoe wasiwasi maana daah!
 
Asante!
Kwani traditional mama zetu walikuwaje kabla ya kuja hizi dini za wazungu?!, si waliolewa wake 10, 20 etc na wote waliishi pamoja kwenye boma moja?!. Mimi nimeupokea Ukristu kwa civilization, nina mke mmoja!, in a nendesha traditional life when it comes to mahitaji ya mwili, niwapo safari ya mambili ya muda mrefu!.
Pasco

kipindi hicho cha zamani to be honest mambo mengi tulikuwa tunakosea kwa sababu ya kutokuwa na elimu ya kutosha juu ya madhara ya jambo husika la kitamaduni tunalolipractise ikiwemo huo mfano ulioutolea,mifano iko mingi ya tamaduni zetu zinazotuathiri ikiwemo kukeketa watoto wa kike n.k so usichukulie hilo kama m
so unataka kuniambia hata kama umeufuata ukristo dini waliyokuja nayo wazungu tamaduni za kiafrika zetu za zamani huwezi kuziacha???hata kama zinakuathiri??? Na nini maana ya kuufuata ukristo wakati huwezi kufuata mafundisho yake ikiwemo kuwa na mke mmoja muaminifu ambae humcheat,coz dini ndo inafundisha hivyo so ukienda nayo kinyume maana yake ni kama vile umeikataa.
 
duh kama your wife wako yote hayo anayajua basi she must be very special.[/QUOT
eeh wapo wanawke Wa hivyo..ukikuta mwanamke kakeketwa usidhanie ata kdogo atakuwa na wivu na mapenz na wewe.so kwake yote shega tuu...hawajui utamu Wa tendo so hawaoni shda...

hata kama lakini sio kumsaliti tena kwa makusudi na kadri unavyotaka. Kubwa zaidi hata hujutii ulimuolea nini sasa??
 
hata kama lakini sio kumsaliti tena kwa makusudi na kadri unavyotaka. Kubwa zaidi hata hujutii ulimuolea nini sasa??

We acha tuu...nilishangaa but baada ya kujielezea sana nimemuelewa.saikolojia yake ina ahueni too bad kibongo bongo sdhan kama kna such rehab centers Kwa such treatments.. maana sio yeye tuu ata huyo mkewe ndo maana nikasema kukeketwa inaeza ikawa moja ya factor iliyo muathiri saikolojia..am so sorry for them ila sio swala la kumvaa au kumtukana..mwenztu mgonjwa..too bad can't help tumuombee atlist.ila kama wamekubaliana wte na wife yupo shegha ..mhh ndo life style yao isitutoe povu kwani yeyote mwenye akili timamu hawez kushawishika na whatever disease he is trying to impact in here ..mwanaume timamu huwez kujisfia hadharani mkeo hana chembe ya wivu na wewe.it all starts upstairs
 
ivi agano la damu ni kwa vitu vibaya tu kama mikosi, laana na mikosi na mengine mabaya? haiwezekani kupata mambo mazuri kutoka kwenye hayo maagano kama vile utajiri, bahati nzuri, watoto wenye akili nyingi etc?
 
hakuna kabisa scientific evidence juu ya mada yako hapo kilicho cha msingi labda ni kuavoid magonjwa km vile UKIMWI. ila hakuna kitu kama agano la damu ukifanya mapenzi na mwanamke awe bikira, used, mkeo au mke wa mtu. kuna evidence kibao za watu wenye au waliokua na mahusiano mengi sana tofauti na ndoa lakini wakaishia maisha bora sn ya ndoa na wengine walikua watulivu lakni wakapata ndoa zisizo na amani wala upendo. cha msingi ulichoeleza labda ni social aspect tuu. mfano wa DNA uliotoa ni wa uwongo kwani mtu harithi tabia za wazazi wake bali biological traits zilizoko kn vinasaba (DNA)
 
We acha tuu...nilishangaa but baada ya kujielezea sana nimemuelewa.saikolojia yake ina ahueni too bad kibongo bongo sdhan kama kna such rehab centers Kwa such treatments.. maana sio yeye tuu ata huyo mkewe ndo maana nikasema kukeketwa inaeza ikawa moja ya factor iliyo muathiri saikolojia..am so sorry for them ila sio swala la kumvaa au kumtukana..mwenztu mgonjwa..too bad can't help tumuombee atlist.ila kama wamekubaliana wte na wife yupo shegha ..mhh ndo life style yao isitutoe povu kwani yeyote mwenye akili timamu hawez kushawishika na whatever disease he is trying to impact in here ..mwanaume timamu huwez kujisfia hadharani mkeo hana chembe ya wivu na wewe.it all starts upstairs

yap maelezo yako yana make sense its up to them na walivyokubaliana.
 
lsn Mndengereko Agano la damu linafuata generations. lsn Unaweza kujifunza kutoka kwa Lutu na Abrahamu, waliyoyasababisha kwa kuvunja agano ni matatizo mpaka kesho. Je wewe una scientific evidence kwamba hao watu unaodai kufanya ngono na watu wengi na wakawa na mahusiano mazuri na maisha mazuri, kila siku kwa maisha yao yote wao na vizazi vyao vinavyokuja pia?

Nimesema pia inawezekana watu hao kuwa na maisha mazuri kwa kuvunja hayo maagano, nimeeleza.
 
Last edited by a moderator:
ivi agano la damu ni kwa vitu vibaya tu kama mikosi, laana na mikosi na mengine mabaya? haiwezekani kupata mambo mazuri kutoka kwenye hayo maagano kama vile utajiri, bahati nzuri, watoto wenye akili nyingi etc?

Put it this way: how much effort do you need to do good things? And how much effort do you need to do evil? Inawezekana pia lakini katika maisha ya kawaida, gravity ya mambo maovu ni kubwa kuliko ile ya mambo mema. Halafu kwa principles za Mungu uchafu ukichanganyikana na uzuri = uchafu.
 
asante kwa kumjibu huyu hamD naona anataka kunitafuta hapa
sijaongea na yeye anajipendekeza
mwache kama na yeye ni miongoni mwa hao :nod::nod:

Abrahamu aliambiwa na mke wake Sara ajipatie mtoto kutoka kwa mjakazi wao Hajiri, kinyume na ahadi ya Mungu alivyomuahidi atampa mtoto, wenyewe waliona wanachelewa.Kitendo hiko cha Abrahamu kilileta shida mpaka leo kwa Hajiri (mjakazi) akazaliwa Ishmaeli kwa Sara (mkewe) akazaliwa Isaka mtoto wa agano, yakatokea mataifa mawili yanashindana mpaka leo Israel na Palestina Ugomvi wao ni wa kifamilia hauwezi kutatuliwa kisiasa.
 
kipindi hicho cha zamani to be honest mambo mengi tulikuwa tunakosea kwa sababu ya kutokuwa na elimu ya kutosha juu ya madhara ya jambo husika la kitamaduni tunalolipractise ikiwemo huo mfano ulioutolea,mifano iko mingi ya tamaduni zetu zinazotuathiri ikiwemo kukeketa watoto wa kike n.k so usichukulie hilo kama m
so unataka kuniambia hata kama umeufuata ukristo dini waliyokuja nayo wazungu tamaduni za kiafrika zetu za zamani huwezi kuziacha???hata kama zinakuathiri??? Na nini maana ya kuufuata ukristo wakati huwezi kufuata mafundisho yake ikiwemo kuwa na mke mmoja muaminifu ambae humcheat,coz dini ndo inafundisha hivyo so ukienda nayo kinyume maana yake ni kama vile umeikataa.
Nimeupokea Ukristo kwa kufanya cherry picking, mazuri ya Ukristo nimeyapokea na mazuri ya asili na tamaduni zetu nimeya retain!. Haki ya kupata huduma za kimwili kwa mwanamke zaidi ya mmoja ni majo ya mazuri ya kimila zetu ambayo nayadumisha!. Wazungu walipotutukania dini zetu za asili na kuziita ni za kishenzi, kiukweli hawakututendea haki!, wengi wa sisi Waafrika tunafuata mafundisho ya Kikristo kinafiki tuu, karibu rafiki zangu wote, wana wanawake nje ya ndoa!, tena ni afadhali mara mimi ambaye sina bibi wa nje, sina mwanamke wa nje, sina nyumba ndogo yoyote!, ila nikisafiri safari ya mbali ya muda mrefu, nalipia, nikishalipa thats is done!, no commitments, no strings attached, hakuna maagano ya damu!.
Pasco
 
Back
Top Bottom