Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

Pasco kaka yetu, hao wanaokupinga ndo wazinzi wakubwa. Labda mimi niwaulize mambo fulani.
Humu wengi wetu ni waamini wa Bible na Quran.
Sasa vipi kuhusu Mtume Mohamed kuwa na wake wengi? Vipi SOLOMON (SELEMAN)?, vipi Mfalme Daudi?
Na vipi mbona hadi leo Quran inatufundisha wake wanne ruksa?

Pasco mimi naunga mkono hoja yako.

Wanaompinga ni kina nani? Kwa nini wanampinga?
 
Tatizo wengi hatuna utamaduni wa kuheshimu viapo.

Halafu huyu huyu ambaye haheshimu kiapo chake cha ndoa, kesho keshokutwa atakuja hapa kupigia kelele ufisadi wa viongozi wa serikalini kwa sababu hawajaheshimu viapo vya ofisi zao.

Mathayo 7: 4-5 Biblia inatuambia​

"Wawezaje kumwambia ndugu yako, `Ndugu, ngoja nikuondoe kibanzi jichoni mwako`, wakati wewe mwenyewe unayo boriti jichoni mwako?" Mnafiki wewe! Ondoa kwanza boriti iliyoko jichoni mwako na hapo ndipo utaona waziwazi kiasi cha kuweza kuondoa kibanzi kilichoko jichoni mwa ndugu yako.
Kweli kabisa tunawezaje kuwahukumu wengine wakati sisi hatutendi sawa kulingana na viapo vyetu vya ndoa? hapo mwanzoni nilimuuliza je vipi kama kununua ngono si vibaya iweje tunawahukumu wala rushwa? si wanatunza watoto wao? vipi wale vijana wanaojiita mbwa mwitu si wanatafuta kutoka kimaisha?
 
Everlenk, naomba tusizidi kulizungumza hili, wenzetu mental slavery imewashika na kuwaingia vizuri!, maadam haya ninayoyafanya, watu wa Mungu wameyafanya, mitume na manabiii wameyafanya hata "Nanii alifanya ila haikuandikwa!", vivyo hivyo nami, nimefanya, ninafanya, na nitaendelea kufanya....ibada kwa roho yangu kufanya yale ya kiroho na kuuacha mwili kufanya yale ya kimwili, kwa kumpa Mungu yaliyo ya Kimungu, na Kaisari yaliyo ya Kaisari, after all "tunaokolewa kwa neema na sio kwa matendo!", nina uhakika siku ya siku, tutakutania kulee, na kuna watu humu mtashangaa kunikuta hata mimi nimeingia huko huku nimekiri wazi, hapa duniani, naupatia mwili kile unachotaka provided there is a genuine reasons behind it na sio dhambi!.
Pasco
Pasco nimeshangaa hili jibu lako hivi katika mantiki ya kawaida kwa kuwa baba yako alikuwa mlevi, mwizi na nk. hii ni justification tosha kwako wewe kulewa au kuiba kwa kujilizisha kisa tu baba yako aliiba katika hali ya kawaida na kutumia busara wewe utakuwa -------- kuzidi baba yako sababu uliona na ulipima kama lilikuwa jema au la kuiga mambo ya kipuuzi ata awe ni mzazi wake au nabii ndo aliyeyafanya ukiiga na wewe ni mpuuzi sababu hatuishi kwa kutumia akili za wengine bali kila mtu ana utashi wake wa maamuzi ndio sababu kila mtu ana ubongo wake kulikuwa na uwezo wa kuumbwa binadamu baadhi watakao shika bongo za wengine lakini mathalani Mungu ana busara na hekima aliona ni vema mtu afikilie na aamue kwa utashi wake. Pasco ni sawa na kusema sheria zimewekwa ili zivunjwe hivi kila mtu akiutumia huu msemo katika uhalisia kutakuwa na Maisha kweli jiulize tu hata wewe Nyumbani kwako kuna utaratibu lakini ghafla kila mtu ana behave kwa utashi wake itakuwa vipi
"Wajapokuwa watu hawa watatu, Nuhu, na Daniel, na Ayubu, kuwamo ndani yake wangejiokoa nafsi zao wenyewe tu kwa haki yao asema Bwana MUNGU" Ezekiel 14:14 hao ni watu ambao MUNGU aliwaheshimu to such Extent kama endapo angeshusha gadhabu yake hao watu wangejiokoa wao tu hata vizazi vyao vingeenda. Mantiki yangu ni hii. Umesema wengi wameyafanya mitume na manabii, hata nanilii sema hakiuandikwa si ndio?
Hao wengi waliyoyafanya umejua kuwa waliyafanya kwasababu yaliandikwa, ilikuwa sehemu ya maisha waliyo yaishi sasa kama umeamini waliyafanya baada ya kusoma inakuwa je Ngumu kuamini kwamba huyo mwengine hakufanya sababu hatujayasoma hayo mengine hatuna evidence ya kusema kuwa aliyafanya rather than human assumption. huna hakika na unachokisema sababu hujaliona wala kulisoma popote ninachotaka kukueleza binadamu anaishi kwa utashi wake tena haijalishi umezaliwa na nani unaweza kuwa tofauti hata na wazazi wako muhimu ni kutambua lile unalo liona katika upeo wako ni vigumu sana kuli handle au kuishi usi conclude kuwa ni ngumu hata kwa wengine. Life is a learning process hadi tunapokufa kila siku tunajifunza tunajikwaa tuna anguka tuna amka. Ni vema kujifunza pale ulipokwama na kuanguka kuleka kuanguka huku unajiona tena anaona ni halali huwezi amka
 
ya ulikuw
inawezekana!. Mambo haya yanafanywa na wengi tuu ili humu jf wanajidai malaika fulani!, kama hata wewe haukuwa wa kwanza, there is no guarantee kuwa utakuwa ndio wa mwisho!.

Namshukuru sana Mungu, wife wangu ni muelewa,ananielewa na kunikubali hivi hivi nilivyo!.
Mimi ni Mwafrika wa kiasili kabisa!, uongo wa dini za wazungu, niliushtukia zamani, nikaachana nao, nafuata mafundisho ya Biblia kama walivyoishi watu wa Agano la Kale!.
Pasco.
Pasco watu wengi hapa hawajifanyi malaika ila ukiona hivyo ujue hofu ya Mungu bado ipo hata kama wanayafanya ila sio hadharani kama wenzetu wa western, huku hata ukivaa nguo fupi still is an issue watu wana hofu na Mungu.

kukiwa issue ambayo wengi wana mtazamo tofauti na wako jitafakari, simaanishi kuwa wao ndo wako sahihi na wewe una makosa la hasha ila ni muhimu kujiuliza,kutafakari na kupima kwanini mna mtazamo tofauti. Na ujue nani haswa yupo sahihi. sio rahisi watu wengi ku sticky katika msimamo mmoja au unaofanana ikitokea basi busara inabidi zitumike katika kunyambua mambo

Pasco unadai wewe ni mwafrika asili kabisa hutaki uongo wa wazungu. Pasco labda mimi sijui historia kwa asilia kabla ya hawa wazungu Imani zetu zilijengeka katika kuabudu mizimu, miti, mawe , mvua, wanyama n.k. Pasco ipi kati ya hzio wewe unaiamini na kuishikilia hadi sasa sababu umedai wewe ni mwafrika halisi kama haipo katika nilizo zi orodhesha itaje basi?

Pasco hutaki uongo wa wazungu ila unafuata Agano la kale na kuishi kama watu hao wazamani. Pasco hilo Agano la kale ni lipi basi ni hilihili ninalolijua miye baada ya waswahili kusoma na kuelewa lugha ya hao waongo wakatuandikia tafsiri ya hao watu waongo au Agano lako la kale ni lipi unalozungumzia. ninalolijua miye ni lile ambalo babu zetu ambao hawakukwepa umande walitusaidia kudadavua haswaa hayo maneno ya waongo.

Pasco hayo maisha ya zamani unayoyafuata unafuata yapi haswaaa? mazuri au mabaya? Pasco hivi unajua kuwa kila jambo linalotendwa liwe jema au baya lina malipo yake? Kumbuka hayo mambo ya hao watu yawe mema au mabaya je ni kweli walilipwa au naongopa?

Pasco wewe ni muumini wa "Psycic powers" the power of your sub-concious mind "will power" katika uzi wako umebainisha vema hizi nguvu kazi zake na namna ya kuzitambua na kuzifungua pia. Nakumbuka ulisema unazijua namna ya kuzitumia baadhi maneno yako yalikuwa sahihi na yaliyojaa ushawishi sababu yalijaa tupu.

ila pasco si ulisema kuwa tuna Nguvu mbili ya ibilisi na Mungu. Ukitenda mema ni nguvu ya Mungu unaiinua ukitenda maovu ni nguvu ya ibilisi kumbe jema na baya linatambulika si kwa utashi wetu ila ni sheria na taratibu tulizowekewa ndo zinatuongoza kujua hili jema hili baya sasa hili la kusema kama nafsi haikusuti hauna kosa ni kweli?

Kumbe jema na baya linatambulika kwa utashi wa nafsi na hisia zetu na si kwa kwa sheria na taratibu tulizowekewa?

katika ule uzi uliipinga nguvu ya kusumbua vibinti sababu uligundua ulikuwa wrong na yalikuwa ni matumizi mabaa unatumia nguvu za ibilisi kujifurahisha hadi ulipokuja gundua upo wrong sasa mbona leo unalitetea hili?

​
"the will power" pasco ni kwa jinsi gani umetumia will power juu ya matamanio ya mwili wako na zikafanya kazi au la? sitaki kuamini ulikuwa ukituhubilia au kutufundisha uongo watu wazima?

Nilivyoelewa ni kwamba unaweza kutumia the power from within kuzuia au kutaka jambo fulani litokee au lisitokee hii nguvu unayo pasco ni kwa vipi umeitumia kuhakikisha haumsaliti mkeo.Namlaumu mkeo badala ya kukemea hako katabia yeye ndo anakachochea Pasco you need to change this perception

​
 
lsn Mndengereko Agano la damu linafuata generations. lsn Unaweza kujifunza kutoka kwa Lutu na Abrahamu, waliyoyasababisha kwa kuvunja agano ni matatizo mpaka kesho. Je wewe una scientific evidence kwamba hao watu unaodai kufanya ngono na watu wengi na wakawa na mahusiano mazuri na maisha mazuri, kila siku kwa maisha yao yote wao na vizazi vyao vinavyokuja pia?

Nimesema pia inawezekana watu hao kuwa na maisha mazuri kwa kuvunja hayo maagano, nimeeleza.







Hii ndio shida sasa mtu anapost kitu halafu kumbe reference yake ni very narrow unaleta udini kwani wewe umesoma vitabu vyote vya dini vinataka agano la damu? mbona reference yako ina udini ndani yake hlf pia ni selective. kwanini hukuongelea mfalme suleiman tajiri na mwenye hekima kuliko wote duniani lakini alizaliwa nje ya agano hata wana wa israeli walizaliwa kutoka kwa mama wanne lakini Mungu alilibariki taifa hilo na je unaongeleaje imani zingine mfano za kimila ambazo zinaruhusu wake wengi? kweli mkoloni alituharibu sana kifikra!! ijue kwe itakuweka huru!
 
Hii ndio shida sasa mtu anapost kitu halafu kumbe reference yake ni very narrow unaleta udini kwani wewe umesoma vitabu vyote vya dini vinataka agano la damu? mbona reference yako ina udini ndani yake hlf pia ni selective. kwanini hukuongelea mfalme suleiman tajiri na mwenye hekima kuliko wote duniani lakini alizaliwa nje ya agano hata wana wa israeli walizaliwa kutoka kwa mama wanne lakini Mungu alilibariki taifa hilo na je unaongeleaje imani zingine mfano za kimila ambazo zinaruhusu wake wengi? kweli mkoloni alituharibu sana kifikra!! ijue kwe itakuweka huru!

Soma Biblia utaona mfalme Suleiman alivyojuta, baada ya kuona ufahari wote na matendo aliyoyafanya yalikuwa bure/ubatili mtupu. Wakati wa Agano la kale Mungu aliinteract na wanadamu kwa namna tofauti kulinganisha na Agano Jipya, lakini hata yale aliyofanya Sulemani yana consequences kwa vizazi vilivyofuata, kumbuka yeye mwenyewe alijuta.

Halafu baraka wewe unaelewa nini kwa mjibu wa Mungu? Kwa mfano Mungu akisema amelibariki taifa la Israeli halafu kila leo wanapigana na kuvutana na Palestina, unapata picha gani?
everlenk alieleza kuhusu consequences zilizomfuata Mfalme Sele! Kiranga mwenyewe pamoja na ubishi wake wote kumbe alishamwamini Yesu Kristo tangu 1982, na kama kweli amemwamini Yesu Kristo ana uzima wa milele, maana wokovu ni mara moja kwa milele yote. "There is nothing he can do to loose his salvation", hata amtukane na kumdhihaki Kristo hawezi kupoteza!

Imani sahihi kwa mjibu wangu ni ukristo. Halafu nimeshangaa kuona unaamini kuhusu baraka za taifa la Israel halafu wakati huohuo huamini imani ambayo maelezo kuhusu baraka yanatokana nayo!

Ndio mimi ni mdini kwa maana kwamba naamini katika Biblia na ukristo.
 
Last edited by a moderator:
Soma Biblia utaona mfalme Suleiman alivyojuta, baada ya kuona ufahari wote na matendo aliyoyafanya yalikuwa bure/ubatili mtupu. Wakati wa Agano la kale Mungu aliinteract na wanadamu kwa namna tofauti kulinganisha na Agano Jipya, lakini hata yale aliyofanya Sulemani yana consequences kwa vizazi vilivyofuata, kumbuka yeye mwenyewe alijuta.

Halafu baraka wewe unaelewa nini kwa mjibu wa Mungu? Kwa mfano Mungu akisema amelibariki taifa la Israeli halafu kila leo wanapigana na kuvutana na Palestina, unapata picha gani?
everlenk alieleza kuhusu consequences zilizomfuata Mfalme Sele! Kiranga mwenyewe pamoja na ubishi wake wote kumbe alishamwamini Yesu Kristo tangu 1982, na kama kweli amemwamini Yesu Kristo ana uzima wa milele, maana wokovu ni mara moja kwa milele yote. "There is nothing he can do to loose his salvation", hata amtukane na kumdhihaki Kristo hawezi kupoteza!

Imani sahihi kwa mjibu wangu ni ukristo. Halafu nimeshangaa kuona unaamini kuhusu baraka za taifa la Israel halafu wakati huohuo huamini imani ambayo maelezo kuhusu baraka yanatokana nayo!

Ndio mimi ni mdini kwa maana kwamba naamini katika Biblia na ukristo.

Yo,

I was 5 in 1982, and I have denounced Christianity completely since I was 17.

I have some fundamental differences with the entire concept of a personal omnipotent,omni-benevolent, omniscient and omnipresent godhead allowing the universe to exist as it does in it's current form.
 
Pasco nimeshangaa hili jibu lako hivi katika mantiki ya kawaida kwa kuwa baba yako alikuwa mlevi, mwizi na nk. hii ni justification tosha kwako wewe kulewa au kuiba kwa kujilizisha kisa tu baba yako aliiba katika hali ya kawaida na kutumia busara wewe utakuwa -------- kuzidi baba yako sababu uliona na ulipima kama lilikuwa jema au la kuiga mambo ya kipuuzi ata awe ni mzazi wake au nabii ndo aliyeyafanya ukiiga na wewe ni mpuuzi sababu hatuishi kwa kutumia akili za wengine bali kila mtu ana utashi wake wa maamuzi ndio sababu kila mtu ana ubongo wake kulikuwa na uwezo wa kuumbwa binadamu baadhi watakao shika bongo za wengine lakini mathalani Mungu ana busara na hekima aliona ni vema mtu afikilie na aamue kwa utashi wake. Pasco ni sawa na kusema sheria zimewekwa ili zivunjwe hivi kila mtu akiutumia huu msemo katika uhalisia kutakuwa na Maisha kweli jiulize tu hata wewe Nyumbani kwako kuna utaratibu lakini ghafla kila mtu ana behave kwa utashi wake itakuwa vipi
"Wajapokuwa watu hawa watatu, Nuhu, na Daniel, na Ayubu, kuwamo ndani yake wangejiokoa nafsi zao wenyewe tu kwa haki yao asema Bwana MUNGU" Ezekiel 14:14 hao ni watu ambao MUNGU aliwaheshimu to such Extent kama endapo angeshusha gadhabu yake hao watu wangejiokoa wao tu hata vizazi vyao vingeenda. Mantiki yangu ni hii. Umesema wengi wameyafanya mitume na manabii, hata nanilii sema hakiuandikwa si ndio?
Hao wengi waliyoyafanya umejua kuwa waliyafanya kwasababu yaliandikwa, ilikuwa sehemu ya maisha waliyo yaishi sasa kama umeamini waliyafanya baada ya kusoma inakuwa je Ngumu kuamini kwamba huyo mwengine hakufanya sababu hatujayasoma hayo mengine hatuna evidence ya kusema kuwa aliyafanya rather than human assumption. huna hakika na unachokisema sababu hujaliona wala kulisoma popote ninachotaka kukueleza binadamu anaishi kwa utashi wake tena haijalishi umezaliwa na nani unaweza kuwa tofauti hata na wazazi wako muhimu ni kutambua lile unalo liona katika upeo wako ni vigumu sana kuli handle au kuishi usi conclude kuwa ni ngumu hata kwa wengine. Life is a learning process hadi tunapokufa kila siku tunajifunza tunajikwaa tuna anguka tuna amka. Ni vema kujifunza pale ulipokwama na kuanguka kuleka kuanguka huku unajiona tena anaona ni halali huwezi amka




wewe mwenyewe maelezo yako yanajichanganya tafadhali kaa chini jipange ili ukitoa mada usijipinge mwenyewe coz tunshindwa kukuelewa mwanzoni ulisema Mara nyingi unasikia watu wanalalamika kuhusu tabia za watoto "huyu mtoto tabia kaichukua wapi, mbona baba na mama yake au ukoo wao hawako hivyo?". Chanzo cha tabia za ajabuajabu za watoto ni matokeo ya michepuko iliyofanya maagano na watu/koo zingine zenye laana. Laana na matatizo yanayoletwa na agano la damu katika familia havihitaji mtu kuchepuka na kuzaa nje ya ndoa, bali tu kuhusiana katika mapenzi! sasa hivi unasema katika mantiki ya kawaida kwa kuwa baba yako alikuwa mlevi, mwizi na nk. hii ni justification tosha kwako wewe kulewa au kuiba kwa kujilizisha kisa tu baba yako aliiba. kama mwanzoni ulikiri kabisa kua mtu anaweza kurithi tabia ya baba ake then ni justification tosha ya mtu huyo kutenda sawasawa na wahenga wake. sikia nikwambie, dini tumeletewa na wakoloni walio tutawala na kutuuza kama watumwa mwingereza na mwarabu wote walishiriki unyama huo, mwafrika mwenye akili sahihi hakimbilii dini sababu imekuja kutunyanyasa na kututawala. mimi pale ninapolala ndio kanisa langu na ndio msikiti na sinagogi na kila kitu. kazi na kutafuta hela kwa njia halali ndio dini yangu. angalia mfano katika ukisto kuna madhehebu mengi sana yakiwa machache labda 2000 na katika hayo kila mmoja anaamini lakwake la kweli na la mwenzie la uongo. kumbe ukweli ni kua yote ni ya uongo ila dhehebu la mtu ni roho yake, kama una roho mbaya na dini yako ni mbaya. tufikirie uhalisia leo kuna watu wengi wanajifanya wana mamlaka yote ya uponyaji na huku wagonjwa wamejaa mwaisela mwenye imani si aingie mwaisela aamshe wagonjwa wote? mimisiji kuamini mpaka nione mtu aliyekatwa mguu au kiwete wa kuzaliwa aombewe apone tena sitaki kuona kwenye tv nataka kiwete wa kijijini kwetu naemjua tangu utoto apone me ntaamini.
 
Wakati Biblia inaandikwa, wakati amri kumi zikishushwa, zile nanihii, zilikuwa hazijatengenezwa!, ukinanihino, kwa kutumia nanihii, there is no contact!, hakuna muungano wowote kupitia nanihii, wala hakuna kuwa mwili mmoja!.
Pasco
Mwanzo 2:24 "Ndiyo maana mwanaume humwacha baba yake na mama yake akaambatana na mkewe, nao wawili huwa mwili mmoja".
 
Mwanzo 2:24 "Ndiyo maana mwanaume humwacha baba yake na mama yake akaambatana na mkewe, nao wawili huwa mwili mmoja".
Ni kupitia ule muungano unaounganisha miili miwili na kuwa mwili mmoja. Ukitumia, miili inakuwa haijaungana.
P.
 
Ni kupitia ule muungano unaounganisha miili miwili na kuwa mwili mmoja. Ukitumia, miili inakuwa haijaungana.
P.
Soma vizuri mkuu point kwa point hii mistari.

15 Je! Hamjui ya kuwa miili yenu ni viungo vya Kristo? Basi nivitwae viungo vya Kristo na kuvifanya viungo vya kahaba? Hasha!
16 Au hamjui ya kuwa yeye aliyeungwa na kahaba ni mwili mmoja naye? Maana asema, Wale wawili watakuwa mwili mmoja.
18 Ikimbieni zinaa. Kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe.
1 Wakoritho 6:15-16, 18
 
Unapohusiana na mtu kimapenzi unafanya naye agano la damu. Agano hilo maana yake ni kwamba wewe unakubaliana na kufungamana na sifa na tabia pamoja na vifungo vingine vyote kama vile laana, mizimu, matatizo na majanga mbalimbali yanayomhusu huyo uliyefanya naye mapenzi, kadhalika na yeye anafungamana na wewe katika mambo hayo. Agano la namna hiyo humtaka aliyeingia katika hayo mapatano kukubaliana nayo "consistently". Iwapo mhusika hatatii au ataenda kinyume na agano, ndipo agano hilo "hutrigger malice" na kusababisha kutokuelewana, vurumai, kutokupendana na hata kuuana katika mahusiano na mara nyingi kupelekea kuachana!

Kimsingi, unapojamiana na mtu unakubaliana naye kuchangia kila kilicho chake, na yeye pia anakubaliana kuchangia na wewe kila kilicho chako, hasa laana na matatizo kama vile magonjwa na mizimu kwa sababu hivi vitu vimejengwa katika maagano ya damu.

Ndio maana wakati mnaoana na mwenzio mlipendana sana, lakini kwa sababu wewe au mwenzi wako alichepuka na kufanya maagano: ugomvi, mapigano, kutishiana, chuki na hata kutaka kuuana hakuishi kila leo! Swala sio wivu kwamba unahisi mwenzi wako anakusaliti au kuhitilafiana katika mambo tu ya kawaida, issue ni yale maagano ya damu ambayo "hudemand price"!

Mara nyingi unasikia watu wanalalamika kuhusu tabia za watoto "huyu mtoto tabia kaichukua wapi, mbona baba na mama yake au ukoo wao hawako hivyo?". Chanzo cha tabia za ajabuajabu za watoto ni matokeo ya michepuko iliyofanya maagano na watu/koo zingine zenye laana. Laana na matatizo yanayoletwa na agano la damu katika familia havihitaji mtu kuchepuka na kuzaa nje ya ndoa, bali tu kuhusiana katika mapenzi!

Mimi nilipoingia kwenye mahusiano na mke wangu nilivunja maagano yote kwa jina la Yesu. Lakini kumbuka kuwa huwezi kuvunja maagano kama vile ya michepuko kwa jina la Yesu ili "kufavor your own evil deeds"!

Maagano yanayofanywa na watu kwa njia ya mapenzi huenda vizazi hadi vizazi. Hii ni sawa kabisa kwa mjibu wa sayansi kwani "hereditary information" kutoka kizazi hadi kizazi hubebwa na viasili vilivyopo katika damu, mfano DNA.
Pasco anaweza kuendeleza hii mada kwa uchambuzi zaidi.

Mie na mke wangu tuna furaha fulltime kwa sababu mapenzi yetu yananawiri kila kukicha, na huwa hatuelewi kabisa matatizo katika ndoa za watu yanatokana na nini! "We are the happiest couple" kwa sababu "we posses several life secrets" mojawapo ni siri kuhusu agano la damu!

Tambueni ya kwamba one of the great decisions a person can make in his/her life ni kuwa na uhusiano wa kimapenzi (hata kwa dakika moja) na mtu kwa sababu anafanya naye life covenant "blood covenant"!


We teach you things that matter most!
Tuikimbie zinaa. Ikimbieni zinaa. Zinaa ni jambo hatari sana kwa vizazi hadi vizazi.
 
Mkuu everlenk, nakubaliana na wewe, tatizo langu ni kuwe mkweli daima!, niko very open and very frank, wife amepata scholarship ya miaka 4 Marekani!, kweli ndio mpango wa Mungu, nizikose huduma zile kwa kipindi chote cha miaka 4?, No way!, hata kiafya, kibaiologia, kisaikolojia, ki anatomy ya viungo vile!, mwanaume uliyekamilika, unaweza kustahimili kukaa miaka 4 bila bila?. Hata kibaiyojia, ki anatomical na ki phizikali haishauriwi!. Hata usipofanya wewe, then the body mechanism, zitakupa wet dream, ukiamka umelowa, tena zinakuwa nyingi kufuatia the daily production, utalowesha pyjamas, shuka na sometimes hadi godoro, depending na umelalaje, ukilala kifudifudi ni hadi godoro!. Why kuacha hayo yatokee wakati kuna watu walio tayari kukuhudumia hizo services kwa ujira mdogo, kwa usalama mbele and no strings attached.

Ndio maana hata kwenye Biblia Takatifu inapobidi unafanya nje!. Anzia kwa Lutu, nini kilifanyika kwa wale mabinti wawili wa Lutunwaliokuwa wote ni ma bi... mara baada ya mama yao kugeuka nyuma na kugeuka jiwe la chumvi?!. Tuje kwa Ibrahim, baada ya mkewe Sara kuwa hazai?, tafuta kisa cha kiongozi mmoja aliyezaa na Tamari watoto mapacha Peresi na Zera etc.

Yesu kufanya sex inje ya ndoa ni dhambi, ila hiyo dhambi itakuwa ni dhambi tuu kama unatoka nje bila any justified reasons!. Ukiwa na sababu halali kama mimi, hakuna dhambi yoyote, provided ukifanya na mwanamke mala..kunakuwa hakuna maagano yoyote zaidi ya money exchange!.

Dhambi ni pale kutoka nje ya ndoa bila sababu yoyote ya msingi!, (kubadili mboga sio sababu), then unakwenda kutoka na visichana single kwa ahadi zozote zile, hapo ndipo mnajikuta mnaweka maagano!.

Maagano hayopo kwenye like physical tendo la sex, bali the willpowers behind, the motive behind, the expectations etc!.

Mimi mpaka kesho, nikisafiri safari ya mbali ya muda mrefu, hadi likatokezea hitaji la huduma hizo!, hujinunulia huduma hivyo kihalali kabisa with very clear conscious without a blink of an eye kuwa I'm doing something wrong!.

Lengo la Mungu kutuumba, alituumba ili tufurahi, na ndia maana akaiweka burudani hiyo mahali pale ili viumbe wake wafaidi, waburudike, wastarehe!.
Pasco
Aisee sawa mkuu Paskali ....Ndio maana umalaya ni profession kongwe zaidi duniani

Hivi hili ni jukwaa la MMU au Intelligence ?

Sasa hivi MMU utasikia nina dushe kubwa au sijui nipeni ushauri namna ya kula Tigo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu LifeHacker, umetisha!, hili nililizungumzia kwenye mada zangu kitu kinachoitwa "nuksi", Kiislamu wanaita janaba!.
Niliizumgumzia mahali sikumbuki ni thread gani, ila karibu yote usemayo ni kweli kabisa kufanya sex na multiple partners, kunasababisha ama nuksi fulani, ama bahati fulani na kutegemeana, ila sio kweli kuwa ni kwenye kila kufanya mapenzi, mnaweka maagano ya damu!.

Mimi siiti maagano ya damu bali maagano ya life commitment!.

Lengo la Mungu kuumba sex ni watu waungane kwenye physical love, "kufanya sex", watu waungane kwenye emotional love "kutoshelezana, na liwazo la moyo, watu waungane kwenye "spiritual love" ecstatic gratification with multiple orgasms", na katika miungano hii, watu hao wapewe ule uwezo wa Kimungu wa kufanya creation ya viumbe wengine (procreation)!.

Mungu hakuliumba tendo la ndoa ili liwe tuu ni tendo la burudani au starehe!, ndio maana tendo hilo ni sacred na wanawake wote!, nasema wote with no exceptions walipaswa kuolewa wakiwa "b"!. Kufuatia mabadiliko ya kimaendeleo, binti anakuwa tayari at 15 years akiwa shule na anakuja kuolewa from 25 years onwards, keeping her seal ni issue, hivyo hujikuta wameanza kufanya kabla ya ndoa!.

Hilo agano la damu kwenye sex, linakuja tuu pale ambapo, there is love expectations na life long commitments!. Kama sex inafanyika only for the physical part, for the sake of gratifications only, no emotions za emotional love, kunakuwa hakuna spiritual love, there is no commitment then there will be no attachments hivyo hakuna maagano yoyote!.

Mfano wavulana wengi wakati wanawatokea mabinti, huingia kwa gia ya love!, kuwa wanawapenda na wanataka kuwaoa!, yule binti anapokubali hadi kufanya sex, lengo lake na imani yake ni kukubali kujigive herself for love ili ukipendezewa, unaweza kuchukua jumla!, na ndipo hapa kwenye commitments, attachments na hayo maagano ya love!. Mkiishafanya ni kweli unabaki na maagano ukiachia bila sababu za msingi, utafidia, na sometimes hadi nuksi!.

Lakini ukifanya sex na wale wadada walioko kibiashara zaidi, au wale ambao wanajiachia wenyewe wafanya kwa raha zao, no love, no commitments no strings attached, kunakuwa hakuna maagano yoyote!.

Mimi nimeingia UDSM tayari nikiwa committed, ila wife alikuwa US kwa miaka yote minne niliokuwa UD!, nilipewa single room pale Block F, Mabibo hostel!, na kwa bahati nzuri, nilitangulia kwanza kuzishika (pesa), nikaingia chuo na fungu langu!, hivyo you can imagine vile vibinti vitegemea boom, na linavyochelewa, na lisivyotosha!, ningewapitiaje?!.

Kiukweli kutokana na dhiki, kuna vibinti vilikuwa vinajigive in vyenyewe ili kupata chochote!. Kwa vile mimi tayari nilikuwa committed, kuvipitia hivi vibinti vinavyotafuta missada, niliona haikuwa right!, nikawa nikiwa na uwezo wa kusaidia nasaidia tuu, malipo no!. Hivyo naweza kukiri wazi kabisa na Mungu ni shahidi yangu, nilipiga miaka yote minne UDSM bila kugusa kitoto chochote cha chuo!. Haina maana miaka yote hiyo minne mimi ndio nilikuwa mtakatifu fulani!, wala siamini kuwa kwa hiyo shule ya wife wangu na yeye ni ya miaka minne, ndio mpango wa Mungu eti wote tusifanye sex eti tuu kwa vile tunaviapo!. No way!. My way ilikuwa ni kuwa target wale ambao wako tayari kwa sex with no commitment, no strings attached, unauliza bei, unapangiwa bei, unafika bei, unalipa, unahudumiwa, mnamalizana, next time ukiwa mhitaji ndipo unafuata huduma na sio lazima kiwanja kile kile!, kuna siku unafuata huduma, unamkuta aliyekuhudumia last time ila umependezewa pengine zaidi, you just go, you just do, na hakuna agano lolote!.

Ila pia mimi ni miongoni mwa wale ambao tunaendelea kulipia very high price to pay kwa niliyoyafanya nikiwa kijana wakati huo sijajua kuwa kumbe haya mambo yana maagano na price to pay!, nimeisha lipa sana na mpaka sasa ninaendelea kulipia!, ila pia tabia na huduma with no commitments, no strings attached zinaendelea haswa niwapo safarini!. Utaratibu ni no promises, usiahidi chochote!, wewe lipia tuu huduma!, hudumiwa, endelea na maisha yako na yeye maisha yake!, hata ukinogewa vipi, usiahidi kitu sana sana ongeza tuu dau kuliko bei ya makubaliano ya awali ili kuonyesha appreciation!.

Kitu muhimu sana cha kuzungatia ni kabla huja...hakikisha umepima compatibility test na kuangazia kama ni nuksi au la, na ukimaliza, hakikisha unaoga maji vizuri kujitakasa na kuondoa mabalaa yote.
Pasco
Aisee! Sikufahamu haya
 
Mkuu LifeHacker, umetisha!, hili nililizungumzia kwenye mada zangu kitu kinachoitwa "nuksi", Kiislamu wanaita janaba!.
Niliizumgumzia mahali sikumbuki ni thread gani, ila karibu yote usemayo ni kweli kabisa kufanya sex na multiple partners, kunasababisha ama nuksi fulani, ama bahati fulani na kutegemeana, ila sio kweli kuwa ni kwenye kila kufanya mapenzi, mnaweka maagano ya damu!.

Mimi siiti maagano ya damu bali maagano ya life commitment!.

Lengo la Mungu kuumba sex ni watu waungane kwenye physical love, "kufanya sex", watu waungane kwenye emotional love "kutoshelezana, na liwazo la moyo, watu waungane kwenye "spiritual love" ecstatic gratification with multiple orgasms", na katika miungano hii, watu hao wapewe ule uwezo wa Kimungu wa kufanya creation ya viumbe wengine (procreation)!.

Mungu hakuliumba tendo la ndoa ili liwe tuu ni tendo la burudani au starehe!, ndio maana tendo hilo ni sacred na wanawake wote!, nasema wote with no exceptions walipaswa kuolewa wakiwa "b"!. Kufuatia mabadiliko ya kimaendeleo, binti anakuwa tayari at 15 years akiwa shule na anakuja kuolewa from 25 years onwards, keeping her seal ni issue, hivyo hujikuta wameanza kufanya kabla ya ndoa!.

Hilo agano la damu kwenye sex, linakuja tuu pale ambapo, there is love expectations na life long commitments!. Kama sex inafanyika only for the physical part, for the sake of gratifications only, no emotions za emotional love, kunakuwa hakuna spiritual love, there is no commitment then there will be no attachments hivyo hakuna maagano yoyote!.

Mfano wavulana wengi wakati wanawatokea mabinti, huingia kwa gia ya love!, kuwa wanawapenda na wanataka kuwaoa!, yule binti anapokubali hadi kufanya sex, lengo lake na imani yake ni kukubali kujigive herself for love ili ukipendezewa, unaweza kuchukua jumla!, na ndipo hapa kwenye commitments, attachments na hayo maagano ya love!. Mkiishafanya ni kweli unabaki na maagano ukiachia bila sababu za msingi, utafidia, na sometimes hadi nuksi!.

Lakini ukifanya sex na wale wadada walioko kibiashara zaidi, au wale ambao wanajiachia wenyewe wafanya kwa raha zao, no love, no commitments no strings attached, kunakuwa hakuna maagano yoyote!.

Mimi nimeingia UDSM tayari nikiwa committed, ila wife alikuwa US kwa miaka yote minne niliokuwa UD!, nilipewa single room pale Block F, Mabibo hostel!, na kwa bahati nzuri, nilitangulia kwanza kuzishika (pesa), nikaingia chuo na fungu langu!, hivyo you can imagine vile vibinti vitegemea boom, na linavyochelewa, na lisivyotosha!, ningewapitiaje?!.

Kiukweli kutokana na dhiki, kuna vibinti vilikuwa vinajigive in vyenyewe ili kupata chochote!. Kwa vile mimi tayari nilikuwa committed, kuvipitia hivi vibinti vinavyotafuta missada, niliona haikuwa right!, nikawa nikiwa na uwezo wa kusaidia nasaidia tuu, malipo no!. Hivyo naweza kukiri wazi kabisa na Mungu ni shahidi yangu, nilipiga miaka yote minne UDSM bila kugusa kitoto chochote cha chuo!. Haina maana miaka yote hiyo minne mimi ndio nilikuwa mtakatifu fulani!, wala siamini kuwa kwa hiyo shule ya wife wangu na yeye ni ya miaka minne, ndio mpango wa Mungu eti wote tusifanye sex eti tuu kwa vile tunaviapo!. No way!. My way ilikuwa ni kuwa target wale ambao wako tayari kwa sex with no commitment, no strings attached, unauliza bei, unapangiwa bei, unafika bei, unalipa, unahudumiwa, mnamalizana, next time ukiwa mhitaji ndipo unafuata huduma na sio lazima kiwanja kile kile!, kuna siku unafuata huduma, unamkuta aliyekuhudumia last time ila umependezewa pengine zaidi, you just go, you just do, na hakuna agano lolote!.

Ila pia mimi ni miongoni mwa wale ambao tunaendelea kulipia very high price to pay kwa niliyoyafanya nikiwa kijana wakati huo sijajua kuwa kumbe haya mambo yana maagano na price to pay!, nimeisha lipa sana na mpaka sasa ninaendelea kulipia!, ila pia tabia na huduma with no commitments, no strings attached zinaendelea haswa niwapo safarini!. Utaratibu ni no promises, usiahidi chochote!, wewe lipia tuu huduma!, hudumiwa, endelea na maisha yako na yeye maisha yake!, hata ukinogewa vipi, usiahidi kitu sana sana ongeza tuu dau kuliko bei ya makubaliano ya awali ili kuonyesha appreciation!.

Kitu muhimu sana cha kuzungatia ni kabla huja...hakikisha umepima compatibility test na kuangazia kama ni nuksi au la, na ukimaliza, hakikisha unaoga maji vizuri kujitakasa na kuondoa mabalaa yote.
Pasco
Afadhali baharia mm nmepona maana papuchi zitaniua mm kila ck napenda kununua mpya[emoji39]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Afadhali baharia mm nmepona maana papuchi zitaniua mm kila ck napenda kununua mpya[emoji39]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Baharia Giancarlo, kupenda kununua mpya ni nature ya mabaharia wote kwa sababu hamruhusiwi kusafiri na mwanamke, hivyo kila mki dock mahali ni mpya mpya, hata Bongo, siku ikija mimeli ya Navy , wadada wanaambiana, hadi part times wanaingia part time kutoa huduma na mji unachangamka, night clubs zote zinajaa, hata sisi regulars tunakosa, hivyo kujikuta kulazimika kuja kujiokotea zile zagazaga za Corner Bar au pale Corner ya Meeda, mali nzuri zote Baharia wamebeba.
P
 
Mkuu Baharia Giancarlo, kupenda kununua mpya ni nature ya mabaharia wote kwa sababu hamruhusiwi kusafiri na mwanamke, hivyo kila mki dock mahali ni mpya mpya, hata Bongo, siku ikija mimeli ya Navy , wadada wanaambiana, hadi part times wanaingia part time kutoa huduma na mji unachangamka, night clubs zote zinajaa, hata sisi regulars tunakosa, hivyo kujikuta kulazimika kuja kujiokotea zile zagazaga za Corner Bar au pale Corner ya Meeda, mali nzuri zote Baharia wamebeba.
P
Aise mke wako si anasoma hizi zaga unaandika humu kiongoz??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom