Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

Agano la damu katika mahusiano ya kimapenzi

kuna watu ambao wana claim washawahi au huwa wanafanya mapenzi na jini au majini,imani yangu inanielekeza kwamba majini wameharamishiwa kuingia katika miili ya binaadamu na kuwapossess not to mention kufanya nao mapenzi so hawa unawaweka katika fungu gani?? ,na wale ambao wamefanya mapenzi na watu ambao wako na mashetani/majini hali ya kuwa wao hawana inakuwaje mustakabali wao na wenyewe wamechukua hiyo laana ama vipi
cc : Pasco

Hakuna jini aliyeharamisha hao ndo watumishi wa shetani,shetani alipotupwa kutoka mbinguni alishuka pamoja na kundi la malaika walioasi (majini) pamoja naye,hao ndo anawatumia kuwatesa watu.

.....Majini hayatakiwi yakae ndani ya mtu, humwingia mtu anayefanya dhambi ila kwa mtu anayeishi maisha ya kumcha Mungu hayagusi,sisi tunajua vema maana huwa tunayatoa mita kwa jina la Yesu wa Nazarethi na kuwaacha watu.
......Na yakisha mwingia mtu lazima awe anateseka na magonjwa,mikosi,hofu nk.hivyo mtu anapozini na mtu mwenye majini lazima cha moto atakiona maana anakuwa amegusa mke/mme wa jini lazima limharibie.....hebu tazama Emmanuel TV.ya TB Joshu utaona.
 
kwa taarifa yako mm sio malaika niko ubinadam kama wewe mwenzako ila
naona mwenzangu umevuka mipaka sana wewe unaruhusu mwili ukutawale
na sio wewe kuutawala mwili unadiriki kusema mm ni malaika na kumbe.....
nahisi sasa umeshajiona mwema sana naona unaona fahari sana kuduu hiyo
dhambi i wish ningekuwa mkeo ningekupa taraka kwani hufai kuitwa mmojawa...........

Hebu ukipata muda soma 1wakorintho 7:1-19 ndipo utaelewa nilichokuwa
nimekiandika pale juu utaelewa kuwa hata dhambi uitete au uipambe vipi
itabaki kuwa dhambi kama huyo mkeo hujafunga naye ndoa kanisani,
msikitini, au sehemu za serikali si halali kwakko hata kama ukipalilia kiasi
gani kwa kusema kuwa unalipia huduma hiyo ya kudduuu ni dhambi ndugu]
yangu ni heri ugeuke na kutubia dhambi hiyo Mungu atakusamehe acha
KUMCHEAT mkeo halafu unakuja andika hapa hadharani unajuaje kuwa
unaweza kujua kuwa unaongea na mkeo bila kujua ID yake
hapa kaka yangu nakutaadhalisha tu

Hata neno cheat, ni wazungu wamelibuni ili ku create guilt!. Wife alikuwa study US four years!, did you expect ningesubiria?!, au najiaminisha hata yeye hakuguswa!. Wife ni member humu jf, ila hata hata hatujaoana alinijua fika!, na nikisafiri ni yeye huwa ananiwekea zile nanii kwenye begi yangu ya safari!, japo nilikuja baadae ku note nikirudi, anakagua zimetumika ngapi!, baada ya kulijua hilo, huwa ninawakewa na nikirudi anazikuta vile vile!, hazikutumika!.

Wanawake wengi mko tuu weak, mnapendwa kudanganywa!, mfano anaweza kutoka saloon with a new hair style huko kaambiwa kapendeza, mimi nikimuona nakuwa very frank kama hajapendeza namwambia!. Nyinyi ndio wale wa kuambiwa "hata kama hunipendi, bora kunidanya roho itulie!",

Mimi ni mkweli, I don't cheat, I do it, na nasema I do!, na anajui I does it!, hivyo there is no cheating!.
Pasco.
 
wewe naona ushashindikana acha nisiendelee kuumiza vidole vyangu
kutext nawe utakavyoona mwenyewe kwani ndo fungu lako uliloamua
na ni UCHAGUZI wako endelee kubeneka mpaka utakapoona umewin
kisha njoo utuletee uzi hapa tutaoushughulikia kiaina huwaga sijisindano
na watu wasiosindanonika na wacha wale wali wao kiaina na yaelekea
hat amkeo naye yuko hivyo hivyo kama wewe ndo mana mmepatana

Hata neno cheat, ni wazungu wamelibuni ili ku create guilt!. Wife alikuwa study US four years!, did you expect ningesubiria?!, au najiaminisha hata yeye hakuguswa!. Wife ni member humu jf, ila hata hata hatujaoana alinijua fika!, na nikisafiri ni yeye huwa ananiwekea zile nanii kwenye begi yangu ya safari!, japo nilikuja baadae ku note nikirudi, anakagua zimetumika ngapi!, baada ya kulijua hilo, huwa ninawakewa na nikirudi anazikuta vile vile!, hazikutumika!.

Wanawake wengi mko tuu weak, mnapendwa kudanganywa!, mfano anaweza kutoka saloon with a new hair style huko kaambiwa kapendeza, mimi nikimuona nakuwa very frank kama hajapendeza namwambia!. Nyinyi ndio wale wa kuambiwa "hata kama hunipendi, bora kunidanya roho itulie!",

Mimi ni mkweli, I don't cheat, I do it, na nasema I do!, na anajui I does it!, hivyo there is no cheating!.
Pasco.
 
nyie ndo kizazi kinachoishi kwa picha bila picha hamfunguki macho ya rohoni

Hakuna jini aliyeharamisha hao ndo watumishi wa shetani,shetani alipotupwa kutoka mbinguni alishuka pamoja na kundi la malaika walioasi (majini) pamoja naye,hao ndo anawatumia kuwatesa watu.

.....Majini hayatakiwi yakae ndani ya mtu, humwingia mtu anayefanya dhambi ila kwa mtu anayeishi maisha ya kumcha Mungu hayagusi,sisi tunajua vema maana huwa tunayatoa mita kwa jina la Yesu wa Nazarethi na kuwaacha watu.
......Na yakisha mwingia mtu lazima awe anateseka na magonjwa,mikosi,hofu nk.hivyo mtu anapozini na mtu mwenye majini lazima cha moto atakiona maana anakuwa amegusa mke/mme wa jini lazima limharibie.....hebu tazama Emmanuel TV.ya TB Joshu utaona.
 
Kwa hiyo Pasco unamaanisha uwapo safarini huwa unafanya uzinzi kama kawaida!
 
Last edited by a moderator:
si ameona raha kufanya hiyo dhambi rafiki yaani maelezo yake yanajitosheleza kuwa anafanya
na wala haoni haya kuandika hapa hajui kuwa watoto chini ya 18 wanasoma hapa wengine
wanatakiwa kujifunza yeye anajiongelea kwa kuona fahari kufanya dhambi hiyo ya uzinzi
kama anataka kuwa na mke si aongeze wa pili kwak kuoa kuliko anavyomfanyia mwenzako hivyo
haoni kuwa analeta matatizo na migogoro ndani ya ndoa na kizazi chake kitaiga tabia hiyo hiyo
baba yao kwani tabia hujengeka kizazi hadi kizazi hakuna tabia ambayo mtoto atajifunza au iga
toka kwa wengine
Kwa hiyo Pasco unamaanisha uwapo safarini huwa unafanya uzinzi kama kawaida!
 
NENO HILI LIMFIKIE YULE ASIKIAYE NA AONAYE HAPA

watu wanaoendekeza chini utawaona kwa tabia na matendo yao
huwezi kudiriki kufanya mambo ya kipuuzi ili wewe wajiheshimu
 
nimeona ndugu yangu
hatuna jinsi ya kumsaidia mtu
mzima ilihali yeye anaona picha za kimwili
bila kuona kwa macho ya kiroho

Ni kweli mkuu hatuna namna tena lakini neno amelisikia, maana Injili lazima ihubiliwe kwa kila kiumbe aaminiye na kubatizwa ataokoka asiyeamini amekwisha kuhukumiwa.
 
acha tuendelee kuwahubiria mpaka wabadilike sioni sababu ya mtu
kutetea dhambi utafikiri anatetea chakula cha tumbo lake
hii inashangaza sana


Ni kweli mkuu hatuna namna tena lakini neno amelisikia, maana Injili lazima ihubiliwe kwa kila kiumbe aaminiye na kubatizwa ataokoka asiyeamini amekwisha kuhukumiwa.
 
Everlenk, naomba tusizidi kulizungumza hili, wenzetu mental slavery imewashika na kuwaingia vizuri!, maadam haya ninayoyafanya, watu wa Mungu wameyafanya, mitume na manabiii wameyafanya hata "Nanii alifanya ila haikuandikwa!", vivyo hivyo nami, nimefanya, ninafanya, na nitaendelea kufanya....ibada kwa roho yangu kufanya yale ya kiroho na kuuacha mwili kufanya yale ya kimwili, kwa kumpa Mungu yaliyo ya Kimungu, na Kaisari yaliyo ya Kaisari, after all "tunaokolewa kwa neema na sio kwa matendo!", nina uhakika siku ya siku, tutakutania kulee, na kuna watu humu mtashangaa kunikuta hata mimi nimeingia huko huku nimekiri wazi, hapa duniani, naupatia mwili kile unachotaka provided there is a genuine reasons behind it na sio dhambi!.
Pasco
Iko njia ionekanayo kuwa sawa machoni pa mtu lakini mwisho wa njia ile ni mauti na kuangamia,Ndiyo nakubali tunaokolewa kwa neema,Je tutende dhambi sana kwa kuwa Neema ipo? siwezi kukuhukumu kwamba wewe ni mdhambi au mimi ni mtakatifu najua safari bado hatujaimaliza na hakuna ajuaye kifo kitamkuta mazingira yapi wote tumo safarini kwahiyo sitashangaa tukionana kule kwa baba na hata usishangae ukiona mie nikaenda motoni hata Yesu alisema wazinzi,walevi na wany'anganyi watawatangulia mbinguni.

Mitume,manabii,wachungaji,wainjilisti,mapadri n.k nao ni binadamu kama sisi na wana udhaifu wao hawajakamilika,walikuwepo kina Musa waliomuona Mungu live na wakakosea mpaka hakuiona nchi ya ahadi sembuse siye?
hakuna aliye mkamilifu hata hapa tulipo ni kwa Neema tu ndio maana Daudi kwenye Zaburi akasema EE Bwana kama ungehesabu maovu yetu nani angesimama mbele zako?

Ni kweli hii ni elimu iliyokuja na wakoloni lakini ninachojua Mungu yupo na anatenda kazi huu ni ukweli usiopingika hata niukatae vipi, pia chochote nipandacho kiwe kibaya au kizuri nitavuna.

All the best Pasco.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu everlenk, nakubaliana na wewe, tatizo langu ni kuwe mkweli daima!, niko very frank, wife amepata scholarship ya miaka 4 Marekani!, kweli ndio mpango wa Mungu, nizikose huduma zile kwa kipindi chote cha miaka 4?!, No way!, hata kiafya, kibaiologia, kisaikolojia, ki anatomy ya viungo vile!, haishauriwi!.

Ndio maana hata kwenye Biblia Takatifu inapobidi unafanya nje!. Anzia kwa Lutu, nini kilifanyika kwa wale mabinti wawili wa Lutunwaliokuwa wote ni ma bi... mara baada ya mama yao kugeuka nyuma na kugeuka jiwe la chumvi?!. Tuje kwa Ibrahim, baada ya mkewe Sara kuwa hazai?, tafuta kisa cha kiongozi mmoja aliyezaa na Tamari watoto mapacha Peresi na Zera etc.

Yesu kufanya sex inje ya ndoa ni dhambi, ila hiyo dhambi itakuwa ni dhambi tuu kama unatoka nje bila any justified reasons!. Ukiwa na sababu halali kama mimi, hakuna dhambi yoyote, provided ukifanya na mwanamke mala..kunakuwa hakuna maagano yoyote zaidi ya money exchange!.

Dhambi ni pale kutoka nje ya ndoa bila sababu yoyote ya msingi!, (kubadili mboga sio sababu), then unakwenda kutoka na visichana single kwa ahadi zozote zile, hapo ndipo mnajikuta mnaweka maagano!.

Maagano hayopo kwenye like physical tendo la sex, bali the willpowers behind, the motive behind, the expectations etc!.

Mimi mpaka kesho, nikisafiri safari ya mbali ya muda mrefu, hadi likatokezea hitaji la huduma hizo!, hujinunulia huduma hivyo kihalali kabisa with very clear conscious without a blink of an eye kuwa I'm doing something wrong!.

Lengo la Mungu kutuumba, alituumba ili tufurahi, na ndia maana akaiweka burudani hiyo mahali pale ili viumbe wake wafaidi, waburudike, wastarehe!.
Pasco

Come on Pasco! Inabidi nyie watu mnaoamini kuwa kuna dhambi muamue once and for all kuwa kufanya kitu fulani kilichokatazwa na Mungu ni DHAMBI! Mkianza kuweka loop holes kama vile Waislamu wanaposema kuwa ukizidiwa na njaa karibu ya kufa na hakuna kitu kingine cha kula basi unaweza kula najisi kama nguruwe basi loop holes hizo ziwe across the board, mfano wezi nao wakiwa na shida na hakuna njia nyingine ya kutatua shida hiyo basi waruhusiwe kuiba.
 
Hakuna jini aliyeharamisha hao ndo watumishi wa shetani,shetani alipotupwa kutoka mbinguni alishuka pamoja na kundi la malaika walioasi (majini) pamoja naye,hao ndo anawatumia kuwatesa watu.

.....Majini hayatakiwi yakae ndani ya mtu, humwingia mtu anayefanya dhambi ila kwa mtu anayeishi maisha ya kumcha Mungu hayagusi,sisi tunajua vema maana huwa tunayatoa mita kwa jina la Yesu wa Nazarethi na kuwaacha watu.
......Na yakisha mwingia mtu lazima awe anateseka na magonjwa,mikosi,hofu nk.hivyo mtu anapozini na mtu mwenye majini lazima cha moto atakiona maana anakuwa amegusa mke/mme wa jini lazima limharibie.....hebu tazama Emmanuel TV.ya TB Joshu utaona.

kwanza nimeona tunatofautiana katika defn ya jini.mimi naamini jini ni kama viumbe wengine waliumbwa na wana makzi yao na wana mfumo wao wa kuishi tofauti na sisi,wale ni roho wameharamishiwa kuwaingilia binaadamu na kuwaposses kwa hiyo kutoka hapo nakubaliana na wewe kwamba hakuna jini mzuri anayemposses mtu jini yeyote anamposses mtu huyo ni evil/jini mbaya na pianakubaliana na wewe kwamba watu wa mungu hawaingiliwi na majini coz jini wanaowaingilia watu ni majini mabaya
 
Endeleeni kujifariji ilihali mnajipalia makaa kooni mwenu
nishanawa mikono mie nawaachia
 
Hheee my dia nawe unaamini hayo?
sikujua kuwa kumbe ndani nina mtu wa aina hii

kwanza nimeona tunatofautiana katika defn ya jini.mimi naamini jini ni kama viumbe wengine waliumbwa na wana makzi yao na wana mfumo wao wa kuishi tofauti na sisi,wale ni roho wameharamishiwa kuwaingilia binaadamu na kuwaposses kwa hiyo kutoka hapo nakubaliana na wewe kwamba hakuna jini mzuri anayemposses mtu jini yeyote anamposses mtu huyo ni evil/jini mbaya na pianakubaliana na wewe kwamba watu wa mungu hawaingiliwi na majini coz jini wanaowaingilia watu ni majini mabaya
 
inafikia hatua unatuita siye MENTAL SLAVERY oky iko siku
utatambua na kujutia dhambi unayoifanya ndipo utasema
why me why me ndo ushachelewa utakumbuka hata hizi
text zetu hapa jf wala hazitakusaidia kwa wakati huo
wewe mpaka wanatoa tangazo kwenye matv, redio

KUWA MCHEPUKO NDANI YA NDOA HAIFAI wewe ndo kwanza
waona fahari unafanya tena kwa kujinadi utadhani unanadi
vitu kumbe unajiangamiza na kujiletea laana ya milele
SIKIA ONA ANZA KUCHUKUA HATUA YA ZIADA KABLA YA HATARI
 
wewe naona ushashindikana acha nisiendelee kuumiza vidole vyangu
kutext nawe utakavyoona mwenyewe kwani ndo fungu lako uliloamua
na ni UCHAGUZI wako endelee kubeneka mpaka utakapoona umewin
kisha njoo utuletee uzi hapa tutaoushughulikia kiaina huwaga sijisindano
na watu wasiosindanonika na wacha wale wali wao kiaina na yaelekea
hat amkeo naye yuko hivyo hivyo kama wewe ndo mana mmepatana
inawezekana!. Mambo haya yanafanywa na wengi tuu ili humu jf wanajidai malaika fulani!, kama hata wewe haukuwa wa kwanza, there is no guarantee kuwa utakuwa ndio wa mwisho!.

Namshukuru sana Mungu, wife wangu ni muelewa,ananielewa na kunikubali hivi hivi nilivyo!.
Mimi ni Mwafrika wa kiasili kabisa!, uongo wa dini za wazungu, niliushtukia zamani, nikaachana nao, nafuata mafundisho ya Biblia kama walivyoishi watu wa Agano la Kale!.
Pasco.
 
inafikia hatua unatuita siye MENTAL SLAVERY oky iko siku
utatambua na kujutia dhambi unayoifanya ndipo utasema
why me why me ndo ushachelewa utakumbuka hata hizi
text zetu hapa jf wala hazitakusaidia kwa wakati huo
wewe mpaka wanatoa tangazo kwenye matv, redio

KUWA MCHEPUKO NDANI YA NDOA HAIFAI wewe ndo kwanza
waona fahari unafanya tena kwa kujinadi utadhani unanadi
vitu kumbe unajiangamiza na kujiletea laana ya milele
SIKIA ONA ANZA KUCHUKUA HATUA YA ZIADA KABLA YA HATARI
Hakuna cha mchepuko wala nini!, mimi nazungumzia mahitaji muhimu ya kibinaadamu!.
Pasco
 
Back
Top Bottom