Aaga dunia siku moja kabla ya kuhitimu Chuo Kikuu !!


T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Likes
8
Points
135
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 8 135
Katika hali inayotia simanzi,dada mmoja Chuo Kikuu Cha Arusha ameaga dunia kwa ajali mbaya ya gari.Ambapo taarifa za awali (zisizo thibitishwa) zinaonyesha gari lilikuwa linaendeshwa na mumewe.Jana jioni mhitimu huyo mtarajiwa alionekana akifanya mazoezi ya kuvaa joho na kumatch.Mahafali ya kupata Degree yatafikia kilele hapo tarehe 2.Dec,2012 Chuo Kikuu cha Arusha..Mwanadam hana uamuzi na uhai wake,,Bwana ametoa Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Inasikitisha sana, poleni wafiwa R.I.P dada
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,756
Likes
16,108
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,756 16,108 280
So sad hakuna anaye jua siku wala saa!

R.i.p mdada
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Mungu awatie nguvu wafiwa. Madereva kuweni makini jamani. Hayo magari ni nyenzo nzuri yanapotumika vizuri. Yakitumika vibaya ni killing machines.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,955
Likes
677
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,955 677 280
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
a u seriouz?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Aisee Too bad!!
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
RIP Mhitimu!

Kawaida vifo vya naman hii huwa vimeshatokea moyoni kwa muathirika na ajali inahitsha tu!! ...alikuwa na deep conflicts ianyohizunguka kuikwaa degree yake .
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
52
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 52 145
Dah... Haya maisha kweli hayana maana..!! Dada wa watu kahangaika weee na shule mwisho wa siku hata degree yake haifaidi..!! R.I.P dada..!!
 
Boniphace17

Boniphace17

Senior Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
114
Likes
22
Points
35
Boniphace17

Boniphace17

Senior Member
Joined Jul 19, 2012
114 22 35
Its sad n i stil can't blv what hapened.. I saw her yesterday 9t n she was really happy in her regalia..
ama kweli kaziye Mola..
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,258
Likes
1,572
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,258 1,572 280
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
kumbe ni weekend!!!
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,955
Likes
677
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,955 677 280
..hahah hhah! why ask such a seroiuz question like this you lovel... named GIRL?
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
 
M

mtanzania07071989

Senior Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
155
Likes
1
Points
35
Age
29
M

mtanzania07071989

Senior Member
Joined Aug 12, 2012
155 1 35
Poleni! Lakini! Hii ishu ina uhusiano gani na MMU.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
RIP mhitimu wa chuo kikuu Arusha..........
 
W

waleoleo

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
56
Likes
0
Points
0
W

waleoleo

Member
Joined Jun 18, 2012
56 0 0
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
hatari hii!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
mmmh!! :-O
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Pole marehemu na digrii yako.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
i am very serious. Kuhitimu chuo ni kufaulu mitihani. Kama alifaulu toka mwezi wa tisa, basi anapigiwa brass band na kutunukiwa shahada. Ndio utaratibu. Tena naona kama marehemu anapewa heshima kuliko graduants wote. Manake akitajwa mnasimama, anapigiwa peke yake. Wakati undergraduates mostly digrii hazitunukiwi mmoja mmoja, ni mafungu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,373
Members 475,533
Posts 29,286,224