Aaga dunia siku moja kabla ya kuhitimu Chuo Kikuu !!

Tetra

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
1,521
2,000
Katika hali inayotia simanzi,dada mmoja Chuo Kikuu Cha Arusha ameaga dunia kwa ajali mbaya ya gari.Ambapo taarifa za awali (zisizo thibitishwa) zinaonyesha gari lilikuwa linaendeshwa na mumewe.Jana jioni mhitimu huyo mtarajiwa alionekana akifanya mazoezi ya kuvaa joho na kumatch.Mahafali ya kupata Degree yatafikia kilele hapo tarehe 2.Dec,2012 Chuo Kikuu cha Arusha..Mwanadam hana uamuzi na uhai wake,,Bwana ametoa Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Mungu awatie nguvu wafiwa. Madereva kuweni makini jamani. Hayo magari ni nyenzo nzuri yanapotumika vizuri. Yakitumika vibaya ni killing machines.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
 

nameless girl

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
4,151
2,000
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
a u seriouz?
 

solution

JF-Expert Member
Apr 6, 2009
493
195
RIP Mhitimu!

Kawaida vifo vya naman hii huwa vimeshatokea moyoni kwa muathirika na ajali inahitsha tu!! ...alikuwa na deep conflicts ianyohizunguka kuikwaa degree yake .
 

Neylu

JF-Expert Member
May 28, 2012
2,846
2,000
Dah... Haya maisha kweli hayana maana..!! Dada wa watu kahangaika weee na shule mwisho wa siku hata degree yake haifaidi..!! R.I.P dada..!!
 

Boniphace17

Senior Member
Jul 19, 2012
118
225
Its sad n i stil can't blv what hapened.. I saw her yesterday 9t n she was really happy in her regalia..
ama kweli kaziye Mola..
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
9,355
2,000
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.

kumbe ni weekend!!!
 

nameless girl

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
4,151
2,000
..hahah hhah! why ask such a seroiuz question like this you lovel... named GIRL?

As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.
 

waleoleo

Member
Jun 18, 2012
53
0
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.

hatari hii!!!
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
As long as matokeo yake yalishapitishwa na senate, nasi amehitimu digrii yake. Kama kuna vacancies huko aendapo anaweza kuapply. Kesho atatajwa na kupigiwa brass band na kutunukiwa digrii yake. Hongera marehemu, pumzika kwa amani.

mmmh!! :-O
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
a u seriouz?

i am very serious. Kuhitimu chuo ni kufaulu mitihani. Kama alifaulu toka mwezi wa tisa, basi anapigiwa brass band na kutunukiwa shahada. Ndio utaratibu. Tena naona kama marehemu anapewa heshima kuliko graduants wote. Manake akitajwa mnasimama, anapigiwa peke yake. Wakati undergraduates mostly digrii hazitunukiwi mmoja mmoja, ni mafungu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom