Dr am 4 real PhD
JF-Expert Member
- Jun 30, 2016
- 20,584
- 42,884
Twende tunduma 😊Tugawane pisi hizo mkuu
Twende tunduma 😊Tugawane pisi hizo mkuu
Dah! 😭 binadamu wakatili sanaSafi kabisa 👏
Tena natamani baada ya miezi mitatu dalili zikuanze chap na wewe ukaanze dose..!!
Huruma kwa mkeo, kupata mume mpumbavu asiyejali afya yake..!! 😥
Hapana niende tunduma kwani nataka kwenda bodaTwende tunduma 😊
Kuna pisi Kali hukooooo huoni mwenzetu mpaka kasahau ZANA za kazi na kumpima kwa macho.Hapana niende tunduma kwani nataka kwenda boda
Unao bhana..!! 😹sina ngwengwe jirani japo nilikonda kwa stress
Ongezeeni na Babatinasikia ya Tunduma na Kahama huwa ni OG, yaan ukiinasa tu huchelewi kuonekana
Poa, basi mfe tu.!!AngeKoJoWaaaaa
Ila Utamu ungepunguwaaaa 😊☺️ pia huwezi piga vitatu na kuendelea kwa ndomu.. ukimwi umekaa pabayaaa Sanaa.
Mno 😡Dah! 😭 binadamu wakatili sana
Kubabake walahi,, tupasiane vitu hivyo wazee tunaishi mara moja😅Acha uoga mkuu, kuna mishangazi ina joto balaa
Pisi zimenyooka munoKuna pisi Kali hukooooo huoni mwenzetu mpaka kasahau ZANA za kazi na kumpima kwa macho.
Unataka niwe nao na sipati ng'oo labda mnirushie kwa blutusiUnao bhana..!! 😹
Akiwa anatumia vizuri (tunaita ufuasi mzuri) viral load inakua chini hivyo uwezwkano wa kuambukiza unakua mdogo, ingawa bado tunasisitiza Kuchukua TAHADHARI. .....na je wewe ambaye huna kinga wala hauna dawa status yako ya maambukizi unaifahamu? Unaweza kumuongezea mwenzio batch ya maambukizi zaidi.Naomba kuuliza kwani mtu akitumia dawa Kuna uwezekano wa kupata maambukizi ? Wenye elimu Dr am 4 real PhD
Kwani tutakuchapa ukisema unao? 😹😹Unataka niwe nao na sipati ng'oo labda mnirushie kwa blutusi
Mimi ni mstaafu sina heka heka za kukimbizana na wanawake kwa sasa sanaaa Sanaa mkuu MIMI NI MDAU WA VINYWAJI CHANGAMSHI BILA KUMSAHAU NDUGU YANGU WA MAANA KABISA min -mePoa, basi mfe tu.!!
Kwanza mna mchango mdogo kwa taifa km hata condom hamtaki kuvaa.. 😹😹😹
Uko wapi?Karibu kinywaji changamshi hapa 😊☺️
It's the weekend.