A Night Date with a Man

A Night Date with a Man

😂😂😂 ndevu zilizotunzwa dear, sio km brush za chooni, hapanaa.

Ila Dear nimependa uliposema ana meno meupee, alooo umenifanya nisisimke. Napenda Guy akiwa msafi wa kinywa.
Meno meupeee yamepangika vizuri halafu ana fizi nyeusi na kamwanya ka mbali, basi anapenda kutabasamu huyooooo
 
Tuombeane mkuu
Kuombewa ni jambo moja kuwa na msimamo ni jambo lingine kama ambavyo unaweza kulinda Malinda ndio hiyo hiyo nguvu itumie kutoingia kwenye mambo ya usagaji na Bahati mbaya ukiingia huko kutoka ni ngumu ni kama kutumia madawa ya kulevya huyo mwenyewe aliwahi kusema anataka kuacha humu jamvini lakini kashindwa njia pekee ya kujilinda ni kutoingia kabisa ukiachana na kuwa unapata laana, unapoteza hamu na wanaume upo tayari kuwa single mpaka unakuwa Mzee? Kisimi chako kinakuwa sugu taste yako ya asili kama mwanamke inapotea hakuna Mwanaume anaweza kupata utamu akisex na wewe.
 
Kuombewa ni jambo moja kuwa na msimamo ni jambo lingine kama ambavyo unaweza kulinda Malinda ndio hiyo hiyo nguvu itumie kutoingia kwenye mambo ya usagaji na Bahati mbaya ukiingia huko kutoka ni ngumu ni kama kutumia madawa ya kulevya huyo mwenyewe aliwahi kusema anataka kuacha humu jamvini lakini kashindwa njia pekee ya kujilinda ni kutoingia kabisa ukiachana na kuwa unapata laana, unapoteza hamu na wanaume upo tayari kuwa single mpaka unakuwa Mzee? Kisimi chako kinakuwa sugu taste yako ya asili kama mwanamke inapotea hakuna Mwanaume anaweza kupata utamu akisex na wewe.
Kwani ulishakula msagaji mkuu!! Maana umeandika kama una uzoefu na wasagaji,
 
Not enough ulitaka akutombe ndio iwe siku imekamilika au ulitaka uende Kumuingizia vidole mkundunih .? Mana kwa lesbian hua mkikutana na men kitandani mnapenda sana kuwa control na kuwaingizia vidole kunduni, na hapo unakuta jamaa hatombi ng'oo , mana Kuna jamaa mmoja kule X(Twitter ), msg zake zilifumwa kua anapenda kunyonywa kinyeo na manzi ...will that be enough?
 
Nilimuona kijana mmoja pale vingunguti ana ndevu kama brush ya chachandu kumbe ni wewe..... zinyoe bhanaaaa
😂😂😂😂 umenitusi kimkakati aisee.
Hakika ni mimi, nina ofisi hapa barabarani nauza vyuku mkaango.

Njoo uonje basi.
 
Kwani ulishakula msagaji mkuu!! Maana umeandika kama una uzoefu na wasagaji,
Kazi yangu nikumpa ushauri mtu awe kwenye njia sahihi suala la kuchukua au kutokuchukua lina baki kuwa lako any consequences zinabaki kuwa yako mostly sio anaekukoboa au wanakuzunguka
 
Back
Top Bottom